[QC] Q-Smart S53: Smartphone màn hình 5.3 inch giá tốt nhất
TTKM
10 nămBình luận: 346
akudanawak
ĐẠI BÀNG
10 năm
máy có ram trống hơn 500m, mà bộ nhớ trong chỉ còn có 1g. Ai có máy cho mình biết chi tiết hơn đi!
GPS ngon không các bạn ơi ... nghe nói dòng Q-smart định vị kém .
hungct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@daichung507
cứ up lên phiên bản Google maps mới nhất + cài thêm phần mềm GPS fix (nhẹ vài trăm kb) là bắt GPS ngon ngay ấy mà. yên tâm v đề này đi
ạd
hungct
ĐẠI BÀNG
10 năm
@0914813284 gì vậy???
leevhien
ĐẠI BÀNG
10 năm
Máy này bên hnammobile.com bán chỉ có 3.350.000đ thôi anh em ạ, nhưng không hiểu họ ghi nhầm hay sai mà ở thông số kỹ thuật để RAM có 512MB thôi. Với giá này có nên xúc nó không anh em?
@leevhien đúng đó ko nhầm đâu, fb qmobile cũng xác nhận.
Mình cũng muốn mua mà đang lăn tăn
hungct
ĐẠI BÀNG
10 năm
giá đó ngon quá còn gì! quan trọng kiểm tra xem máy có fullbox mới 100% không. Ram 512 là đúng thông số của em nó rồi
leevhien
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hungct Sao mình thấy trang chủ của Q-mobile và các bài viết khác điều ghi RAM là 1GB mà? hnammobile bán hàng mới đấy, không biết các chi nhánh khác thế nào chứ chi nhánh trên đường Lê Hồng Phong, Q10, TPHCM thì nhân viên phục vụ rất tốt, trước đay mình có mua 1 tai nghe bluetooth hơn 1 tháng thì bị lỗi sạc không vô điện, đem lên bảo hành 2 ngày không được họ đổi cho tai nghe mới luôn.
hungct
ĐẠI BÀNG
10 năm
sr, mình nhầm với e Pad. e này đúng là Ram 1 Gb. chắc siêu thị người ta ghi nhầm thôi. vào thử máy check là biết ngay, ko sao đâu
hikaru2003
TÍCH CỰC
9 năm
Mấy thăng loz genk tung hô h k phân như thánh chứ hay ho ek j...
Muôn tim hiêu thông tin em nay để mua,đoc hết 16 tr thấy toàn thánh ek bit j vào phán như đúng rồi.
akudanawak
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình thích con này lắm mà không đủ tiền. mình đang dùng s15 3g được gần 1 năm rồi thấy tốt. rớt 3 lần rồi mà không sao. Mình thấy q mobile dùng còn tốt hơn LG nữa!
Q chỉ khoái mỗi dòng bàn phím qwerty, loa to đùng
Toàn anh hùng bàn phím không, tinh tế j mà tinh tế! Chán!
Không biết trong túi có bao nhiêu tiền, đã bao giờ cầm máy lên xài thử, đã bao giờ nhìn vào màn hình mà ngồi phán như thánh!
Lần này trót dại, từ nay éo bao giờ vô tinh tế lần nữa!
caominh_1998
ĐẠI BÀNG
9 năm
con này root được chưa vậy các bác ?
đang dùng... Thấy quá ư là ổn so với tầm giá 4tr5 ! Chỉ đang thắc mắc về độ bền đây thôi... Nếu xài được vài tháng rồi hư thì 😔(
với giá đó mình nghĩ có thể mua các thương hiệu tốt hơn, mỗi hãng điện thoại lớn đều có 1 công nghệ khác nhau, Q sao cạnh tranh nỗi khi mà ngoài cấu hình ra còn phãi có 1 room thật sự "ngon", mình nghĩ Q nên ra 1 dòng dt cao cấp để khẳng định chất lượng thì hơn, còn về vấn đề ruột tàu, mình nghĩ quan trọng vẫn là gia công tốt, còn xuất xứ từ đâu k quan trong

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019