[QC] Quạt điều hòa SUNHOUSE SHD7725 – thiết bị làm mát liên tục “cháy hàng”

TTKM
19/5/2016 10:3Phản hồi: 215
215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Công nhận mấy dòng quạt của Sunhouse bán chạy thiệt, mấy bữa nay thấy khách mua lẻ tại sàn cũng như đặt hàng online khá nhiều :rolleyes:
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
xtg_ndh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác xem có cái quạt nào tốt hơn quảng cáo giới thiệu em mua cái.
moc_xu_thanh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác thật quá, cứ thế ni thì sau này tinhte kiếm đâu tiền quảng cáo nựa
soncc1984
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình cũng ko dùng cái này. Riêng việc đổ nước vài cái thùng chứa của nó là ghê rồi. Dùng một thời gian rồi xem bó bẩn như thế nào. Chưa kể còn là cái tổ loăng quăng cũng nên. Nói chung là cảm thấy mất vệ sinh lắm. Nếu nó tốt thật thế giới nó ko sx ra điều hòa làm gì. Tiết kiệm thì quạt thông thường, nóng quá ta dùng điều hòa.
Vẫn thích thương hiệu USAirCooler hơn.
Cái này có khác gì cái quạt hơi nước ngày xưa đâu, chỉ có cái là to hơn thôi
Quạt hơi nước chứ điều hòa gì, hôm nào độ ẩm trong không khí cao và trời nóng bật cái quạt này thì ngạt thở.
anh_huynbin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đắt kinh. Đúng là hàng việt nam 😔
Thôi. Ai thích tự làm 1 cái nhé !

Ko quảng cáo,
ko bốc phét,
thực tế,
đơn giản,
dễ làm !
Giảm 10 độ, đo trực tiếp ( ko phải MÔI TRƯỜNG LÝ TƯỞNG như trên đâu )
Mình mới làm 1 cái. Mất buổi sáng và 200k, mình làm bằng thùng xốp và tận dụng cái quạt cũ nha ! ;)
hensynki
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anh_huynbin cơ chế của loại quạt này cực kỳ đơn giản,
chỉ có tấm cooling pad là ko biết mua ở đâu, (hãng nó bán mắc bỏ mẹ, gần cả tr)
ai cũng có thể DIY đc.

hãng bán 7-8tr, thực sự là lùa gà công nghiệp.
26052008
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anh_huynbin phần bơm nước lên
thánh dùng cái gì đó
xem video mà chưa hiểu phần này
anh_huynbin
ĐẠI BÀNG
8 năm
@26052008 Bạn tìm cách tự làm motor bơm nước mini trên youtube nhé. Rất nhiều !

Hoặc ra tiệm mua cái bơm mini cho nhanh. Loại cho bể cá. Nhỏ nhất. Tùy từng loại giá từ 80k - 200k
😃
Cái này mình co mua rồi của công ty đại việt, cũng lam mastbqua tấm coolingpad, that sự nhiệt độ chỉ đo ngay miệng gió thôi, buổi tối mình bỏ đá vào thì nhiệ độ miệng gio đo được là 24 độ
Bên mình mua khoảng 2tr5, công suất 100w , bang giá quạt hơi nước
hagb
Trứng
8 năm
Tôi mua 5tr ở Điện Máy Xanh, lúc ở đó thử thấy gió mát như điều hòa thật, nhưng mang về lại thất vọng vô cùng và nhận ra rằng là nó mát vì nó chạy trong môi trường " lý tưởng '' như QC của SunHouse ( nghĩa là trong Điện Máy Xanh có điều hòa nên quạt thổi ra đương nhiên cảm giác lạnh như điều hòa ) và một điều nữa là ồn kinh khủng, không biết hãng khác ntn chứ con SH 7725 này ko thể chấp nhận đc, ù hết cả tai, nhức hết cả óc. giờ chẳng biết bán lại cho ai, để thì chật nhà.
kiểu dáng nhìn thô quá !nhà mình thì dùng hàng của LG rất hài lòng với em nó 1463790046557-689316141.jpg 1463790227904-625273521.jpg
@vuvanbinhkorea Cho mình xin link mua máy này bạn ơi
@thanhtamst_11 mình đang sống ở bên hàn nên đồ mình mua thường vào lotte. hoặc E Mart mình không biết có bán ở Việt nam không .bên này họ bán 125.000 won
@vuvanbinhkorea con này là con gì, công dụng thế nào, giá ra sao bạn ơi . a lô
hieuunv
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình không nhớ model,nhưng khuyên mọi người nên mua loại từ 5tr trở lên.Mấy e dưới 5tr dùng không ngon đâu.Nhà dùng rồi nên biết,đúng là tiền nào của nấy.
hoangesc
TÍCH CỰC
8 năm
@hieuunv người ta còn khuyên không nên mua kìa! mua giống như gà công nghiệp bị cắt tiết
vuhoanglk
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ko bít này nhiu chứ cái 7735 bên mình bán gần 7tr
dùng loại này để mà viêm khớp à
anh_huynbin
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nếu mua thì mua của Symphony. Rẻ hơn mà chất lượng tốt hơn !
Máy này hay đấy ạ, có lẽ em sẽ phải mua 1 cái, à cụ cho em hỏi máy này sản xuất ở đâu ạ?
Đừng có bác nào bỏ tiền ra mua mấy cái quạt làm mát kiểu này nhé , em cũng tốn 5 củ cho nó đây. Thà mở quạt còn sướng hơn, tốn tiền điện, tốn nước, tồn thêm 5k mua bịch đá bỏ vào nữa, chiếm diện tích , gắn cái máy lạnh inverter gas 410 hàng nội địa cho nó lành mấy bác.
caraven1090
ĐẠI BÀNG
8 năm
có bác nào dùng của shymphony Ấn độ cho em review voíw ạ
trexanhvn
ĐẠI BÀNG
8 năm
người chia sẻ thì ít. dân SEO thì nhiều!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019