[QC] Rinh quà thời thượng với chương trình ưu đãi Honda WINNER

TTKM
21/3/2017 9:39Phản hồi: 127
[QC] Rinh quà thời thượng với chương trình ưu đãi Honda WINNER
Với mong muốn đem đến cơ hội sở hữu những sản phẩm chất lượng cao và nhân thêm niềm vui mua sắm cho khách hàng, Honda Việt Nam thực hiện chương trình ưu đãi “Tặng kính thời thượng, ngầu như thần tượng” từ ngày 20/03/2017 đến hết ngày 20/05/2017. Chương trình ưu đãi dành cho riêng khách hàng mua xe WINNER 150 do Honda Việt Nam sản xuất.

Theo đó, tất cả các khách hàng khi mua xe WINNER 150 do Honda Việt Nam sản xuất trong thời gian thực hiện chương trình ưu đãi tại Tại các Cửa Hàng Bán Xe Honda trên toàn quốc, bao gồm Cửa hàng bán xe và dịch vụ do Honda ủy nhiệm (HEAD) và Cửa hàng bán xe máy thông thường sẽ nhận được 01 phần quà tặng là kính mắt thời trang Police chính hiệu từ Italy trị giá lên tới 5 triệu đồng.

Bên cạnh đó, khách hàng còn có cơ hội mua xe Honda WinnerHonda Blade trả góp với chính sách hấp dẫn từ công ty tài chính Jaccs và HD Saison tại các HEAD của Honda trên toàn quốc:
  • Trả trước từ 0 đồng
  • Lãi suất hấp dẫn chỉ từ 0.79%
  • Thủ tục đơn giản và nhanh gọn
Winner_BANNER HOME_Tablet-01.jpg
Trong phân khúc xe côn tay của Honda Việt Nam, cái tên đang thu hút được sự quan tâm của đông đảo khách hàng là mẫu xe WINNER 150. Đây là mẫu xe côn tay đầu tiên được Honda sản xuất tại Việt Nam sau khi bắt đầu tham gia thị trường xe côn tay với mẫu xe MSX 125 được nhập khẩu từ Thái Lan. WINNER 150 sở hữu thiết kế thể thao với những đường cong góc cạnh ấn tượng, cùng khối động cơ 150cc, cam đôi DOHC hộp số 6 cấp cho khả năng vận hành mạnh mẽ, được hứa hẹn sẽ mang đến nhiều trải nghiệm lái thú vị cho những người ưa thích phân khúc xe này trong tương lai.

Hãy cùng tận hưởng niềm vui mua sắm mà Honda mang lại khi vừa được vi vu trên mẫu xe tay côn “hot” nhất Honda Việt Nam lại vừa nhận được phần quà sành điệu, hấp dẫn!

127 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ơ,hết đồng hồ G-Shock rồi à!Kính cũng đẹp phết nhỉ!😆
Ở sg giá winner bao giấy bao nhiêu ae, đang tính mua thêm con xe chạy cỏ, để xe ga đi chơi

Mình mua màu đỏ
Nếu trừ kính Police thì còn 34-35tr!😆
Giảm giá mịa 5tr cho nhanh, hết G-shock rồi lại kinh Police
vãi cả kính 5tr :eek: , honda chắc đang cố bán hết lô hàng 2016 để chuẩn bị update hay gì đây
@Thang0206 Ở HN thi thoảng mới gặp đấy bạn, nói chung là ít lắm.
Hoặc chạy nhiều mà giống RSX quá nên k để ý.
Cá nhân thấy con này xấu, máy móc chưa đi nên k rành nhưng thời buổi này ngoại hình xấu là một cái tội rồi :3
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@Thang0206 Chính vì ở quê nên mới có đấy, càng gần thành thị càng hiếm. Giống mình ở Lâm Đồng này, dưới mấy xã nhỏ thỉnh thoảng thấy chạy, còn lên Đà Lạt chơi tuyệt nhiên ko thấy 1 chiếc trừ khi cố tình đi tìm hoặc giả may mắn lắm mới thấy có người chạy 😃
Thang0206
ĐẠI BÀNG
7 năm
@songoku_1206 Một điểm đặc biệt trên con này là cái đít nó cao vểnh lên rất dễ nhìn mà. HP mình gặp kha khá, tuy nhiên so về độ phổ biến với Ex thì có lẽ tỉ lệ là 1/50 hoặc thấp hơn.
yelliver
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Thang0206 chính vì thủ đô mới ko thấy đó bạn =)))
PS: just for fun 😁
hoale07
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tặng kính 5 triệu đâu bằng giảm giá xuống 5 triệu tiền mặt đâu
@hoale07 =)) biêt thế, cơ mà nếu tặng kính thì thằng bán kính cũng lời mà thằng bán xe cũng được. chắc tụi nó kết hợp làm giàu =))
@hoale07 Cái kính đó nhập theo lô thì cỡ 1tr chứ nhiêu bác :v
Giảm 5tr tiền mặt thì vỡ mồm ah =))
Chiến HN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe cục máy lỗi tè lè bán không ai mua nên chơi chiêu trò
@Chiến HN =)) Honda làm ăn bố láo thật lỗi như thế mà không học YMAHA thu hồi xe nhỉ

P/S: Máy lỗi gì mà mình đi chẳng thấy nhỉ nó giỏi giấu lỗi thế!!!
l3adboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hesnessy Lỗi là cái đuôi xấu hơn Ex , em xin hết hahaha
tonyteo6211
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Chiến HN không có xe mà dám nói máy winner lỗi tè le, lol
Chiến HN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tonyteo6211 ko có nhưng bạn mình có nhé
Đợt mình mua được con G-Shock là ưng ý nhất 😁
@thuandesign Minh cũng mua được tặng Gshock, bán lại được 2tr coi như được giảm giá. Tính ra mua Winner có 42tr ra biển số.
hungpnc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thuandesign Mua xe mà chỉ ưng í con G Shock toi Honda òi 😃
@nguyenduy020290 bán đâu đấy mình đang tìm chỗ bán con Gshock 😁
Honda mà cứ KM là biết hàng ế 😁 bình thường coi người tiêu dùng như lũ cừu ấy
@nonut Future giá honda đưa là 31 ra head Hồng Đức ở thốt nốt là hơn 33 củ mà nghe nói xe chạy không ngon bằng đời X
@vịnh gà công nghịêp Đúng là ko ngon bằng đời X, xe mới đề máy đã hú, lên ga hú hơn nữa.
Mình đi Future X FI, so lại với con Future Neo FI cũng ko ngon bằng... máy của Neo FI êm hơn X FI
duy2271995
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nguyenduy020290 Mình tính lên Future mới mà nghe bác nói vậy thôi mình để Future 110 cũ đi cho rồi 😁
fireantd2d
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duy2271995 Khuyên ông nếu muốn nâng cấp thì chơi hẳn Winner luôn chứ đừng mua Fu mập nhé :oops:
Chạy thì ngon nhưng máy hú quá, thêm cái lỗi kêu cò vs cam nữa 😔
Winner cái yên n ngồi k khác gì Fu mập đâu, hay đi làm xa, đi tour nhiều thì bỏ thêm 20 củ mua Winner luôn cho khỏe, côn tay lại nam tính:p
Tôi đang chạy Fu mập mua đc 2 năm và đang bị bệnh kêu trục cam:(
pmirrormt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy 2 con Winner và Ex đứng cạnh nhau mà thấy Winner kém hấp dẫn sao đó: người ốm, đít cao, kiểu dáng trung tính...Nói chung Winner là 1 thất bại của Honda.
Suốt ngày quảng cáo RSX
Rij
TÍCH CỰC
7 năm
@Sơn Haui Bác có thấy hàng bán đắt mà phải dội bom quảng cáo lien tục chưa : ))
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Sơn Haui nhai lại không thấy mỏi hàm à, winner, future, wave mía gì cũng chỉ là cái tên cho từng thị trường, wave 125 cũng là future 125 thôi, mỗi nước một cái tên, chứ định danh trong nhà máy chỉ khác nhau cái mã cuối thôi.
Chưa thấy SH khuyến mãi bao giờ, càng khuyến mãi người ta càng có cảm giác đây là hàng ế, mà ai lại bỏ tiền đi mua hàng ế bao giờ, trừ khi rất rẻ 😁
tikinrock
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sau lô này Honda sẽ ra mắt CBR150 hoặc Streetfire 150, sử dụng động cơ y chang của Winner, thay đổi khung sườn và thêm bình xăng ở trước thôi. Đây là phỏng đoán của mình thôi, anh em coi thử có đúng ko hĩ 😁
Ế quá nên giảm giá, khuyến mại liên tục.
Anh em nào mua winner để lại đôi kính thời thượng cho mình nào!
có ai ko đây😁
HoangRogers
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kungfu9999 bạn ở đâu . mua ko nào 😃
gaumeo2021
TÍCH CỰC
7 năm
ko lấy kính, giảm 3tr dc hông? Ok bán e 1 chiếc nhé.
Tại ko có nhu cầu dùng kính xịn kinh vậy.
đi pha cốc cafe hóng:rolleyes:
AI mua Win thì cho mình cái kính nha

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019