[QC] Sales Sập Sàn – Nhanh Tay Gom Hàng Partron/ iWALK/ JBL/ ...

TTKM
23/10/2018 4:24Phản hồi: 41
[QC] Sales Sập Sàn – Nhanh Tay Gom Hàng Partron/ iWALK/ JBL/ ...
Cơ hội sở hữu những phụ kiện công nghệ đến từ các thương hiệu cực “chất” như JBL, Partron giờ đây sẽ hoàn toàn phụ thuộc vào tốc độ click chuột để đặt hàng của bạn. Với chương trình ưu đãi cực khủng đến 80% cho tai nghe JBL Reflect Aware hay giảm 50% cho tai nghe Bluetooth PBH-200 của Partron thì tình trạng cháy hàng sẽ là điều hiển nhiên => nhanh tay gom hàng phụ kiện chính hãng từ OutletStore.vn nào cả nhà ơi.

Tai nghe Lightning JBL Reflect Aware – Trải nghiệm âm thanh đẳng cấp cho thiết bị iOS

Nếu bạn cần một chiếc tai nghe chỉ dành cho các thiết bị iOS (đặc biệt là iPhone XS Max/ XS, iPhone X hoặc IP 8 Plus/ 8), có thiết kế chắc chắn, hiện đại đậm chất Mỹ, dùng được khi tập luyện thể thao, cảm giác đeo thoải mái, nhẹ nhàng, bass và treble giàu năng lượng, âm trường thoáng, có khả năng chống ồn chủ động kết hợp với chế độ đáp ứng âm thanh bên ngoài để vừa nghe nhạc, vừa nghe tiếng từ môi trường xung quanh, thì JBL Reflect Aware là thiết bị đáp ứng được tất cả những nhu cầu đó.

JBL Reflect Aware có chất âm khá, bass và treble giàu năng lượng, mid hơi lùi, âm trường thoáng, chức năng chống ồn khá tốt và công nghệ sound adaptive giàu tiềm năng. Công nghệ chống ồn chủ động trên chiếc tai nghe Reflect Aware có tác dụng lọc bỏ tạp âm nhưng vẫn giúp bạn nghe được âm thanh bên ngoài, điều này đặc biệt quan trọng khi bạn tập thể thao ngoài trời.

Chiếc tai nghe Lightning JBL Reflect Aware này được nhiều cộng đồng công nghệ đánh giá cao nhưng mức giá khoảng 200 USD lại là rào cản khá lớn để hầu hết các tín đồ nhà Táo ra quyết định dốc hầu bao. Nắm bắt được tâm lý này, OutletStore.vn đã phối hợp cùng nhà phân phối chính thức của JBL tại thị trường Việt Nam triển khai chương trình khuyến mãi cực sốc với giá chỉ còn 990.000đ cho chiếc tai nghe độc đáo của JBL (đầy đủ các màu Đen, Đỏ, Xanh dương, Xanh ngọc) => hãy nhanh tay đặt mua ngay tại đây.
Tai Nghe Bluetooth PARTRON PBH-200: Hàng Chất Giá Ngon

Patron là nhả sản xuất linh kiện nổi tiếng thế giới, chuyên gia công linh kiện phụ kiện có chất lượng cực kỳ cao cho các ông lớn như Samsung. Tai nghe không dây Patron PBH-200 với thiết kế cực kỳ độc đáo, phù hợp cho nhóm khách hàng trẻ, năng động và cần sự thuận tiện trong quá trình sử dụng.

Điểm nổi bật ở PBH-200 là một thiết bị tối ưu cho đàm thoại với việc trang bị thêm micro phụ thứ 2 để lọc ồn. Ngoài ra, tai nghe này có thời gian đàm thoại lâu hơn tới 2 tiếng so với tai PSB-100 và thời gian chờ lâu hơn tới 100 tiếng.

PBH-200 là tai nghe không dây phù hợp với đối tượng những người bận rộn với công việc cần phải gọi và nghe điện thoại liên tục hay phải di chuyển, nhất là khi lái xe chẳng hạn. Thiết kế của PBH-200 cũng có thể thoải mái đáp ứng được cho người dùng sử dụng khi hoạt động thể dục thể thao. Xét về tính thời trang, nó cũng giống như một chiếc vòng cổ trông cũng ấn tượng và nổi bật. Phong cách có phần tối giản cũng khiến cho chiếc tai nghe dễ vừa mắt số đông người dùng hơn.

Với chương trình ưu đãi đặc biệt, OutletStore.vn cung cấp mức giá khuyến mãi TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG của PBH-200 chỉ còn 650.000đ (Đen, Xanh, Nâu, Trắng) với chế độ bảo hành chính hãng 12 tháng. Quý khách hàng vui lòng đặt mua tại đây.

Bàn Phím Bluetooth TEXET BTK-SLOT: tích hợp Touchpad, kết nối cùng lúc 2 thiết bị

Bàn phím Bluetooth TEXET BTK-SLOT chính hãng với thiết kế mỏng, gọn nhẹ, kiểu dáng thanh lịch, đem đến cho bạn nhiều tiện ích khi sử dụng, bạn sẽ có những trải nghiệm thú vị khi làm việc hay giải trí cùng với điện thoại hay máy tính bảng của mình.

Bàn phím Bluetooth TEXET BTK-SLOT thiết kế chuẩn với đầy đủ các phím (96 phím), đặc biệt bàn phím có tích hợp bàn rê chuột (Touchpad) rất tiện lợi cho bạn làm việc. Đồng thời, với kết nối Bluetooth chuẩn 3.0, bàn phím TEXET BTK-SLOT dễ dàng tương thích với các thiết bị iOS, Android, Windows và các thiết bị khác có hỗ trợ kết nối Bluetooth. Đặc biệt, BTK-SLOT có thời gian sử dụng lên đến 100h và khả năng tiết kiệm năng lượng thông minh.

Với mức giá chỉ còn 399.000đ kèm chế độ bảo hành 12 tháng, có thể nói TEXET BTK-SLOT là lựa chọn hợp lý nhất trong phân khúc sản phẩm bàn phím bluetooth có tích hợp Touchpad => bạn còn chần chờ gì nữa mà không đặt mua ngay tại đây.

Pin Sạc Dự Phòng iWALK UBT8000: công nghệ sạc nhanh Quick Charge 3.0

Sạc dự phòng IWALK UBT8000C 8000MAH được trang bị 3 dây cáp sạc siêu nhanh gấp 2 lần gồm có cáp Micro, cáp Type-C và cáp USB (tích hợp đèn LED báo mức điện năng thông minh). Giờ thì không còn phải bận tâm bạn quên mang theo dây cáp hay khi giúp bạn bè sạc cho điện thoại khác cổng giao tiếp.

Thiết kế tối ưu từ kích thước tới trọng lượng, nhỏ nhắn vừa bằng chiếc iPhone 7 chỉ dày 15mm dễ dàng cầm trên tay cùng smartphone, dung lượng mở rộng đến 8000mAh, sử dụng pin Li-Polymer giúp giảm trọng lượng đáng kể mà vẫn đảm bảo an toàn cho pin sạc và thiết bị được sạc, sạc dự phòng IWALK UBT8000C 8000MAH còn hỗ trợ công nghệ sạc nhanh QC3.0/FCP (Sạc đầy cho iPhone 7 đến 4 lần, Samsung S7 trong 2,5 lần hay iPad Air 2 là 1 lần).

Thông thường nhắc đến sạc nhanh chắc hẳn mọi người sẽ nhớ đến việc xả điện ra (output) mà ít ai nghĩ đến việc nạp điện vào (input). Sạc dự phòng IWALK UBT8000C 8000MAH hỗ trợ sạc nhanh cho chính nó qua cáp USB và sạc nhanh cho thiết bị khác qua cổng cáp Type-C với công nghệ sạc nhanh QC3.0/FCP giúp cái thiện hiệu quả pin và khả năng tải nhiệt tốt hơn. Tốc độ khi dùng sạc nhanh QC3.0/FCP nhanh gấp 4 lần so với chuẩn sạc thường.

Quý khách hàng vui lòng tham khảo sản phẩm và đặt mua tại đây.

Pin Sạc Dự Phòng Konfulon A10 (10.000 mAh): vỏ kim loại tinh tế

Nếu nhu cầu của bạn đang tìm kiếm một loại pin sạc dự phòng có chất lượng tốt, mẫu mã đẹp và chế độ bảo hành 12 tháng thì Konfulon A10 sẽ là ứng viên hàng đầu. Với mức giá ưu đãi trong chương trình chỉ còn 250.000đ, thật sự bạn sẽ rất khó tìm được trên thị trường loại pin dự phòng nào có dung lượng 10.000 mAh, vỏ kim loại, 2 cổng Input (Type-C & Lightning), tích hợp các tính năng an toàn, chống cháy nổ và bảo hành chính hãng 12 tháng (1 đổi 1) như Konfulon A10. Tuy thương hiệu chưa thân thiện với người tiêu dùng nhưng các kỹ thuật viên của OutletStore.vn đã thẩm định sản phẩm rất chi tiết trong một thời gian dài để bảo đảm chỉ cung cấp những sản phẩm tốt nhất đến cho khách hàng.

Quý khách hàng vui lòng tham khảo thêm thông tin về sản phẩm và đặt mua tại đây.

Phụ kiện đồng giá 9.000 ĐỒNG: sốc tới nóc

Với chỉ 9.000đ, ngoài việc trải nghiệm dịch vụ gọi xe của Go Việt thì bạn còn có thể sở hữu ngay pin sạc dự phòng dung lượng 5.200 mAh, cáp AUKEY micro-USB (20cm), hộp đựng tai nghe tiện dụng, túi chống nước v.v.. Có thể bạn không tin, có thể bạn nghi ngờ nhưng OutletStore.vn khuyên bạn nên tranh thủ click vào đây và chọn ngay cho những phụ kiện độc đáo với giá cực shock, chỉ 9.000đ ! Bởi vì số lượng sản phẩm khuyến mãi là có giới hạn nhưng người cần mua thì lại rất đông 😁 => click ngay vào đây nhé cả nhà.

Không chỉ có các sản phẩm phụ kiện công nghệ giá shock, OutletStore.vn còn có rất nhiều phụ kiện thời trang khác dành cho nam giới với chỉ từ 99.000đ (thắt lưng nam da bò cao cấp, túi đeo chéo thời trang v.v.) và 149.000đ (ví nam da bò handmade, ví nam da bò sang trọng, ví nam da bò cá tính v.v.) => OutletStore.vn cam kết các sản phẩm thắt lưng/ ví nam được làm từ DA BÒ THẬT 100%, luôn đảm bảo được độ bền chắc theo thời gian mà không hề bị bong tróc, đứt gãy, càng sử dụng càng mềm mại sáng bóng.

Dong-gia-99K.jpg Dong-gia-149K.jpg
OutletStore.vn cam kết chỉ kinh doanh các sản phẩm chính hãng và rất hân hạnh được phục vụ quý khách hàng.
41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

web lỗi vào mãi k đc?
HoKien07
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kaju
TÍCH CỰC
5 năm
@HoKien07 Mình có mua 1 em rồi. Từ thiết kế, tính năng thì rất ok, có mỗi vấn đề về to nhỏ thôi.
vd: khi dùng bluetooth thì âm nhỏ. Nhưng dùng cổng 3.5 trên laptop thì khá to.
Kaju
TÍCH CỰC
5 năm
@Kaju Đây, mua hồi Tháng 6.
Nếu bạn thích độc lạ, nhìn ngầu thì hốt. Pin cũng rất lâu, sạc sẽ chớp đèn theo mức pin còn (màu đỏ, vàng, xanh lá).
HoKien07
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Kaju Trong có vẻ ngon nhỉ. Chất âm thế nào bác? Em chỉ quan tâm chất âm thôi. Còn độc và lạ thì chưa cần lắm 😆
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
5 năm

Thắt lưng và ví chất lượng ntn vậy ae
Đang có nhu cầu vào thấy luôn nhưng hỏi lại xem có ai đã dùng rồi cho em xin ý kiến vs ạ
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
@Ái Nhân Với giá đó bạn nghĩ nó sẽ chất lượng k?
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
5 năm
@langtudaik mình cũng k rõ nên mới hỏi ý
tại vào shop thấy giá 400k đổ lên mà giảm xuống
@Ái Nhân Dạ em chào anh, em đã bán rất nhiều sản phẩm da trên tinhte.vn. Bên em cam kết tất cả sản phẩm bóp ví và thắt lưng bên em bán ra đều là da bò 100 và giống hình 100% anh nhé.
Bên em bán hàng Outlet nên giá chắc chắn rất tốt ạ
A.n.h.a.n
TÍCH CỰC
5 năm
@OutletstoreVN bởi zậy mình mới tham khảo ae tinhte nè bạn 😁
@Ái Nhân Mình có mua bên này rồi. Giá rẻ kinh hoàng, chất lượng thì đảm bảo. Vấn đề là hậu mãi thì ko bít sao thôi!
Leduycng
TÍCH CỰC
5 năm
Đặt hàng xong đến nơi lấy được không shop ?
@Leduycng dạ được anh nhé, em cám ơn anh
Bác nào dùng em này rồi ko cho mình xin đánh giá với 7DDE434D-9CC5-4579-A776-FBEF5E5AEEF0.png
BigBalloon
ĐẠI BÀNG
5 năm
@rafaeltran88 Dùng ngon bạn à, mình dùng gần 1 năm nay vẫn ok
@BigBalloon 🆒 Em cũng xài em này gần 2 năm nay rồi vẫn chưa có ý định lên đời
Lucifer09
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BigBalloon Em từng nghe quan con này, cảm giác bass không chắc lắm, yếu yếu thế nào. Không biết bác thấy sao?
sale hấp dẫn
quochuy586
ĐẠI BÀNG
5 năm
Định đặt cái này
Bàn Phím Bluetooth TEXET BTK-SLOT (Đen)
  • Thương hiệu: Khác
  • Thời gian bảo hành:
  • SKU: BTK-SLOT
Tại Outletstore: 399,000₫

Anh em nào đã từng sử dụng cho xin ít ý kiến.
tuonganh2512
ĐẠI BÀNG
5 năm
mới chạy qua lụm con JBL. em thề với các bác là chưa bao h em nghe được cái tai nghe nào hay như vậy luôn. Đúng kinh
@tuonganh2512 Nghe Sony chưa? 😁
Lucifer09
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tuonganh2512 Cho hỏi chỗ bác mua cái ốp đt 😁
cuquynh
TÍCH CỰC
5 năm
@tuonganh2512 Chất âm nghe hay không bác
@duongtunglam em nói bác nếu bác kiếm dc em nào giá 990k của sony mà hay vậy thì em mới nể bác ạ
Vừa qua rinh em PBH-200 này về review luôn cho mấy bác
+ Nghe bass chắc, Mid rõ ràng và treble độ chi tiết cao
+ Đeo cảm giác nhẹ, gọng tai nghe có nam châm gắn nút tai.
+ Khi có cuộc gọi đến rung khá mạnh
+ Pin 12 tiếng nghe nhạc, 14 tiếng đàm thoại (em chưa test 😆
+ Nút tai rất kín khi đeo vào cảm giác tiếng ồn xung quanh giảm đáng kể.
Tóm lại với giá đó em xếp hạng tốt cho con này :p
@dinhmanhhung318 Con này pin trâu dã man bác ạ 😁 em cũng đang xài nè
vẫn đang đứng ở cửa hàng bác nào mua ới e
Thông báo hiện cửa hàng bên em tai nghe JBL tạm hết ạ. Anh chị nào mua tại cửa hàng vui lòng đến sau 14g giúp em ạ. Bên em mới xin hãng hổ trợ thêm 70 con nữa ạ. Cám ơn anh em
@OutletstoreVN Mình đặt online con 640k khi nào ship ạ
Sản phẩm tốt giá khuyến mại tốt! 😁
@Cuong Nb Dạ em cám ơn anh đã nhận xét ạ
xukanobita
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá thơm vậy trời! đã mua bên outletstore.vn vài lần thấy khá ổn, đúng chất outlet luôn. 😁
ByGP
TÍCH CỰC
5 năm
Cái bàn phím đó chắc dùng với máy tính bảng viền mỏng như tab a 2018 chắc ko được rồi. Để vào rãnh đó là bị khuất màn hình
Danny0908
ĐẠI BÀNG
5 năm
Shop mở cửa đến mấy giờ vậy . Thanks
@Danny0908 dạ em chào anh bên em mở cưa từ 8h ddeenss 17g45 ạ
dạ em xin thông báo tình hình là tai nghe đã về đến cửa hàng rồi nhé anh em
@OutletstoreVN mấy quả hộp đựng tai nghe hết rồi ạ ?
@Tài97 dạ hết hàng rồi anh ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019