Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Sở hữu ngay siêu phẩm Sony Xperia XZ Premium với chỉ 5,5 triệu đồng tại FPT Shop

TTKM
24/6/2017 3:37Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn nam tính quá, cũng nên mua nếu thích
sunseeker26
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình nói không với Sony từ lúc em Z5 bị vào nước và không được bảo hành rồi. Cái bọn đối xử với khách hàng như trò con nít
@sunseeker26 Hãng nào bảo hành đt vào nước vậy bạn?
@sunseeker26 Làm sao mà bị nước vào vậy Của mình khi thấy bụi ở màng loa hoạc trong lỗ 3,5 vẫn nhúng nước rửa vô tư Đã làm rơi cong vênh mà nhúng nước thì vào là chuyện hiển nhiên
sunseeker26
ĐẠI BÀNG
7 năm
@doanquoccuong Của em bị rơi vào nước, cái nhọ là đến trung tâm bảo hành nó bảo là bọn em làm sạch cách cổng vào và đem đi test áp suất thì máy vẫn đạt tiêu chuẩn chống nước nên không bảo hành. Hỏi nước vào theo đường nào thì bảo theo đường SIM. Đệch, nắp SIM thì lúc nào chẳng đóng còn dùng cả ốp lưng nữa có lý do éo nào mà nó hở được. Nó cứ lôi quy đinh với quy trình ra và bảo là lỗi người dùng. Mình thì làm éo gì có cái máy test áp suất như nó đâu ngoài cái mồm nói là nắp SIM lúc dùng luôn đóng. Báo sửa lên đến chục củ thế là nghỉ luôn.
sunseeker26
ĐẠI BÀNG
7 năm
@c0902765115 Bạn không hiểu rồi, nó nói là điện thoại chống nước, máy đem đi bảo hành thì vẫn đủ điều kiện chống nước theo máy test của trung tâm, thế là nó đổ lỗi cho người dùng luôn. Mẹ nó vẫn quảng cáo là tiêu chuẩn IP6 đấy thôi, ngâm dưới nước độ sâu 1m trong vòng 30phút.
em có 5 phiếu giảm 2 triệu cho em này nếu ko lấy quà anh em có hứng thì qua e tặng ạ
@tienthanht919 Bạn ở đâu vậy có phiếu của con mầu bạc không Sáng nay VTA có gọi điện tới lấy nhưng chưa đi vì không thích quà tặng vì chả biết dùng làm gì
Đọc cái đề thấy ghi 5,5 Tr tưởng đâu hoa mắt, ai ngờ hoa mắt thật. Bằng đó tiền chắc mua được cái vỏ.
dragonbluevn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ cái kiểu thiết kế này thì doanh số còn giảm dài dài
ngocdoai9999
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khi cầm trên tay xấu kinh khủng
Vy Hải
ĐẠI BÀNG
7 năm
ĐỀ NGHỊ SỬA LẠI TIÊU ĐỀ ĐÚNG VỚI NỘI DUNG.
TRẢ TRƯỚC 5.5TR RỒI TRẢ GÓP # SỞ HỮU NGAY CHỈ VỚI.
đã trên tay phải nói đẹp chuẩn man gấp 69 lần
yêu Sony từ lúc xài cái Z,Z1,Z2,Z3 định lên tới con này, hiện tại e đã làm dc đang xài e 6+, tình iu với Sony đã chết ngay từ cái giá!!!
trantrungdat
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ tưởng giá 5tr5. Mod giật tít kinh quá
lolabim2011
ĐẠI BÀNG
7 năm
chỉ với 5,5tr nhưng fai trả thêm 13tr nữa trong 6tháng,
vl qc
Phải nói máy sony cầm trên tay nó đẹp gấp 69 lần trong hình . chỉ mấy thằng seeder canh như ch...trực xương thì phán nào là doanh số nào là viền nào là mắc . xầm trên tay rồi biết nó khác s8 hay iphone chổ nào
rosekiller
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã lấy máy, thiết kế rất tinh tế, trải nghiệm phần cứng rất tốt, chỉ có laucher là binh thường. Chỉ cần cầm lên nghe mọi người sẽ phải đứng nnìn. Tin tui đi, khi sống giữa rừng iphone và samsung thì đây là thiết kế tinh tế.
Công nhận con này xấu vãi nồi 😃 chỉ ấn tượng nhất với XZs bản màu xanh biển nhìn thụ nhưng quyến rũ 😃 còn con này ko thể đẹp và cân đối như Z5P sài thiết kế Mônolithic được 😃
lamtd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đọcc tiêu đề tưởng giá 5.5, tính làm 1 em backup chứ 😔(.
Về khoản thiết kế mình thấy em này chỉ đẹp khi tắt màn hình thôi, nên làm đt backup là ok nhất 😁
Ai bán loa này cho ib cho em xin giá nha 😁
sao em thấy con này bán ra chính thức rồi mà tinh tế không hề có bài viết nào về nó nhỉ, trong khi bài viết về HTC U11 thì rất nhiều, ai giải thích cho em được không?
thanga
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Binhbuongbinh
Oimeoi, camera khủng, có tiền chắc cũng ráng hốt.
em có vài phiếu giảm 2 triệu cho xzp này bác nào cần em biếu ạ
Có tiền hốt về liền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019