[QC] Sở hữu ngay Sony Xperia XZ và Xperia XA với giá siêu hời tại FPT Shop

TTKM
29/4/2017 9:56Phản hồi: 58
[QC] Sở hữu ngay Sony Xperia XZ và Xperia XA với giá siêu hời tại FPT Shop
Từ nay – 2/5, chọn mua Sony Xperia XZ và Xperia XA tại FPT Shop, bạn không chỉ được giảm giá sốc lên đến 2 triệu đồng, mà còn có cơ hội nhận bộ quà giải trí trị giá 70 triệu đồng. Theo đó, bạn sẽ được sở hữu siêu phẩm Sony Xperia XZ với mức giá siêu ưu đãi chỉ 10.990.000 đồng, giảm hẳn 2 triệu so với giá niêm yết 12.990.000 đồng. Chưa dừng lại ở đó, bạn vẫn có thể chọn ưu đãi trả góp với mức trả trước chỉ 3.297.000 đồng, khoản còn lại sẽ được hỗ trợ trả góp 0% lãi suất trong kỳ hạn 6 tháng.

Xperia XZ giảm giá “chạm sàn” chỉ còn 10.990.000 đồng

Ngoài ra, Sony Xperia XA cũng được giảm trực tiếp 500.000 đồng, giá mới chỉ còn 3.990.000 đồng. Đây là cơ hội hiếm có giúp các tín đồ Sony dễ dàng sở hữu chiếc điện thoại trong mơ với mức giá hấp dẫn.

Giá mới của Xperia XA là 3.990.000 đồng

Không kém phần thiết thực, bạn còn có cơ hội nhận trọn bộ quà Sony trị giá 70 triệu đồng gồm: Tivi Sony 4K 55-inch, dàn âm thanh Sony BDV-E6100 và PlayStation 4, hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn thế giới giải trí sống động ngay tại nhà.

Thông tin thêm về sản phẩm:

Sony Xperia XZ – Nhiếp ảnh gia chuyên nghiệp

Điểm nổi bật nhất của Sony Xperia XZ chính là hệ thống camera sở hữu công nghệ nhiếp ảnh tiên tiến giúp phân tích và điều chỉnh ảnh với độ chính xác gấp ba lần. Camera có độ phân giải 23MP cùng khẩu độ F/2.0 sẽ mang đến cho bạn những bức ảnh hoàn hảo bất chấp điều kiện thời tiết. Dù ngược nắng hay môi trường xung quanh không đủ độ sáng thì Xperia XZ vẫn cho bạn những shoot ảnh nghệ thuật ấn tượng, mê hoặc lòng người. Ngoài ra, khả năng bắt nét nhanh và chính xác của flagship này sẽ giúp bạn không bỏ lỡ bất cứ khoảnh khắc hấp dẫn nào trong cuộc sống.

Đồng thời, với vi xử lý Snapdragon 820, 3GB RAM, bộ nhớ trong lên tới 64GB, cùng thiết kế Unified Design độc đáo đã tạo nên một Xperia XZ có tốc độ xử lý cao - dù lướt web, xem phim hay thậm chí chơi game vẫn mượt mà và chất lượng. Đây cũng là dòng sản phẩm nổi bật của Sony với khuẩn kháng nước và bụi cao IP65/68 và cảm biến vân tay được tích hợp vào phím nguồn. Xperia XZ được đánh giá là mẫu smartphone có giá phải chăng nhất trong tất cả các dòng điện thoại cao cấp của Sony.

Sony Xpera XA – Nhỏ gọn, thời thượng

Sony Xperia XA sở hữu ngôn ngữ thiết kế mới mẻ với màn hình 5 inch nhỏ gọn, mặt kính cong được nối liền mạch với khung giúp tối đa hóa không gian hiển thị, mang đến sự tiện dụng cho người dùng. Camera chính của máy có độ phân giải lên đến 13MP, sử dụng cảm biến Exmor RS, được tích hợp tính năng tự động lấy nét kép giúp tạo nên những bức ảnh sắc nét và cực sống động. Bên cạnh đó, nhờ phạm vi tiêu cự rộng, người dùng có thể chạm vào mọi điểm trên màn hình, thậm chí là các góc và lấy nét vào đối tượng một cách dễ dàng và nhanh chóng.

Sản phẩm mua tại FPT Shop là hàng chính hãng, được đổi trả miễn phí trong 30 ngày, bạn có thể chọn mua trực tiếp tại cửa hàng, chọn mua online hoặc gọi hotline 1800 6601 để được tư vấn, mua hàng nhanh.
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Linh EDRA
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá ngon.
Quá ngon cho cả xZ lẫn XA
Ngày xưa bộ đôi này làm mưa làm gió với 15tr/7tr hay sao ấy nhỉ.Giờ còn nửa với 2/3
Tiếc là ko có nhu cầu ko làm em zx đc đấy 😃
@phongba046 sony e chưa thấy con nào làm mưa gió😁:D:D:D:D
@nguyenmanh287 Ý mình là mưa gió về giá ấy.7Tr cho em helo p10/2G/16G và hình như màn HD :D :D :D
@phongba046 :D:D:D:D:D:D
iCloudz
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ nay đến 2/5 thôi, còn TẬN 3 ngày để tậu XZ với giá 10.999.000đ XA với giá 3.990.000đ
Xperia XZ
: http://fptshop.com.vn/dien-thoai/sony-xperia-xz
Xperia XA : http://fptshop.com.vn/dien-thoai/sony-xperia-xa
*HERO*
TÍCH CỰC
7 năm
mua bán lại lời hông ta
iCloudz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@xuanhung2007 quất đi bác, mỗi máy lời 1-2tr ;))
@xuanhung2007 Bạn mão hết đi rồi bán lại từ từ. Lời chắc.
@iCloudz Còn giảm nữa, bác mua đi rồi ôm lỗ 😆
Hồi đó mua Sony XA 2016 kèm đế sạc là 4tr390, thì giờ với giá 3tr990 cũng hông hẳn là rẻ lắm, giá tạm được thôi.
Giá ngon
bao h có xz premium thế nhỉ?
iCloudz
ĐẠI BÀNG
7 năm
@gotomo Bác quan tâm thì để lại info trên FPT Shop, có hàng nó ll bác ngay
Link : https://fptshop.com.vn/dien-thoai/sony-xperia-xz-premium
konkot
TÍCH CỰC
7 năm
con giam nua
bomy
CAO CẤP
7 năm
hình như là nó giảm giá luôn mà có phải giảm theo ngày đâu nhỉ
thấy tgdd treo giá 10tr990 luôn mà
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bomy Thì dạng như iphone 5s người ta bán 6 triệu còn nó khuyến mãi từ 7 triệu xuống còn 6 triệu (giảm hẳn 1tr) 😆))))
bomy
CAO CẤP
7 năm
nhân đây cho hỏi con sony xa xài tác vụ bt ok ko các bác
nghe gọi, nt, chat chit, web, chụp ảnh vớ vẩn.... thôi, ko game
đang tính đổi con này thay con 930, ngày càng nản với wp 😔
@bomy Tới luôn...
htson16
TÍCH CỰC
7 năm
@bomy Xài thoải mái bạn nhé .chụp ảnh chơi game nhắn tin chát chít chụp ảnh ,chơi game clash of clans clash royale ,hayday boom beach ,n.o.v.a hơn 1 gb của game loft rất mượt chơi võ lâm truyền kỳ mobile hơn 1gb thoải thoái luôn ,còn dydasty warrior hơi giật tí thôi ,chơi ỷ thiên đồ long ký thoải mái luôn ,thêm nữa con này hầu hết mình chẳng bao giờ quét ram hay rác
rotori
TÍCH CỰC
7 năm
@bomy bác giống em
@bomy Bác nên tham khảo con XA1 năm nay, pin ngon hơn nhiều
Giá rất tốt để trải nghiệm nougat =))
Ít bữa nữa giảm cố định bây giờ ấy mà, không cần vội
Lapras
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sắm đợt này còn có cơ hội tậu cả mớ giải các bác ạ.
Giải nhất 70 triệu :
- 1 em TV Sony 55 inch 4K HDR KD-55X9000C
- Dàn âm thanh Bluray Sony BDV-E6100
- Và nhóc Sony PlayStation 4

Giải nhì là 3 em XZs 14tr990
Giải ba là 10 em PMH 1tr các bác muốn mua gì mua

Ngon quá ngon 😁, bác nào có ý định mua thì đợt này nên mua của FPT Shop đi, có 6 bác trúng XZs rồi.
Thể lệ : http://fptshop.com.vn/mua-sony-uu-dai-khung
kumperssor
TÍCH CỰC
7 năm
Sony đẳng cấp quá. Kaka
Chờ cái con Premium XZs... chứ đang xài X cũng ko thấy khác biệt
XZ pre chắc 19.99tr
BB Tran
TÍCH CỰC
7 năm
ZX 7tr990 thì mua liền 😁
lhp2006
TÍCH CỰC
7 năm
Xperia X ra mắt với giá 13,9tr sau đó rớt xuống 7tr9 mà vẫn ko sạch kho
XZ để 10tr9 thực ra vẫn chưa về giá trị thực đâu
Đồ Sony giờ ko ham nữa, chất lượng giờ thê thảm lắm rồi....Đã từng dính phốt con Z3 compact phải BH 3 lần nên mất niềm tin lắm. Flagship của năm 2014 mà camera còn thua cả con tầm trung của Samsung
Chau757
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lhp2006 Mình ko nghĩ thua đâu bác. m con tầm trung của sam chụp như shit ở thiếu sang hay chụp trong nhà. nếu chụp ngooài trời có lẽ Sam nhìn trên màn sẽ nịnh mắt hơn nhưng ra ảnh hay lên máy thì sony ăn đứt. mấy bợn bây h xài đt tooàn chụp rồi xem trên đt nên đánh giá nó tốt chứ lên máy thì mình ko cảm nổi. mà cái vụ sony chụp thua mấy con khác thì nghe nói từ lâu rồi. thiết nghĩ mà nó làm thuật toán tốt như mấy máy chụp hình compact thì nó bán compact cho ai mua nữa khi đã có smartphone đa chức năng. lúc đó lại ế cái mảng máy chụp compact.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019