Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Soul ST-XS: Tuyệt phẩm tai nghe không dây dưới 2 triệu - Lazada FlashSale giảm sốc 1tr390k

TTKM
15/11/2018 2:45Phản hồi: 103
[QC] Soul ST-XS: Tuyệt phẩm tai nghe không dây dưới 2 triệu - Lazada FlashSale giảm sốc 1tr390k
Trong phân khúc tai nghe True Wireless dưới 2 triệu đồng, khá khó khăn để tìm kiếm 1 chiếc tai nghe chất lượng. Soul ST-XS là đại diện nổi bật trong phân khúc này với những đặc tính nổi bật như:
  • Âm bass mạnh mẽ
  • Thiết kế cực kỳ gọn gàng, thời trang và chắc chắn
  • Tích hợp chống nước IPX4, Khả năng kết nối ổn định
  • Phương thức điều khiển thông minh.
Artboard 2.jpg
  • Giá website Soul Electronics: $99,99 (Tương đương với 2,250,000đ - chưa bao gồm thuế và ship)
  • Giá nhà phân phối Urbancity độc quyền tại Việt Nam: 1.990.000đ
  • Flash Sale: 1,390,000đ (Duy nhất 50 chiếc tại Lazada từ ngày 15.11 - 19.11)
Đặt mua tại:
Artboard 14.jpg
Những tính năng nổi bật của Tai nghe Soul ST-XS

Artboard 5.jpg
Ấn tượng đầu tiên phải kể đến âm Bass

Với Drivers lên đến 6mm, âm Bass của ST-XS nổi trội hơn so với các sản phẩm khác trong cùng tầm giá. Âm đánh chắc và khỏe, khả năng xử lí các chi tiết tốt. Gần như là đáp ứng đầy đủ các nhu cầu âm nhạc phổ thông.

Thiết kế đẹp, gọn nhẹ, chắc chắn và nhiều màu sắc để lựa chọn

Điểm cộng thứ 2 của ST-XS là sở hữu 1 kích thước gọn nhẹ với chỉ 4g, phù hợp với khổ tai của người châu Á - HOÀN TOÀN VỪA TAI, KHÔNG RƠI RỚT, KHÔNG ĐAU khi mang trong thời gian dài. Thiết kế đẹp, nhiều màu sắc lựa chọn.

Artboard 3.jpg 12.png
So sánh trên tai giữa ST-XS và các dòng tai nghe True Wireless khác

Tích hợp chống nước IPX4

Tai nghe Soul ST-XS tích hợp khả năng chống nước IPX4 kháng nước ở mức độ phun tia. Tiện lợi trong quá trình sử dụng tai nghe khi vận động hay các điều kiện môi trường ẩm ướt khác.

Một số tính năng nổi bật khác trên dòng sản phẩm này như:
● Khả năng kết nối nhanh chóng với Bluetooth v5.0. giảm độ trễ thời gian xuống gần như thấp nhất
● Giữ kết nối ổn định, truyền tải tốt các tín hiệu âm thanh từ thiết bị
● Thời gian sử dụng lên đến 10 giờ từ tai nghe cùng Dock sạc đi kèm
● Dock sạc nam châm cao cấp. Không rơi rớt
● Hỗ trợ nghe gọi cả 2 tai
● Chế độ tự động kết nối
● Phương thức điều khiển thông minh

Artboard 6 (1).jpg
Kết nối Bluetooth v.5.0 - Nhanh hơn, ổn định hơn

Artboard 7.jpg
10 giờ sử dụng - Tai nghe kèm Dock sạc

Dock sạc nam châm cao cấp - Không rơi rớt

Chế độ tự động kết nối

Các chế độ kết nối cực kỳ thông minh của Soul ST-XS

Thông số kỹ thuật

Artboard 11.jpg
So sánh với một số tai nghe khác

Anh em không nên bỏ qua cơ hôi nghìn năm có 1 này. Mua ngay tại Lazada để được tư vấn và có giá tốt nhất.
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
Mỗi lần mà nhắc tới ladaza , shopee , tiki thù mấy bot thả link vl ra 😆)
Mcloner
ĐẠI BÀNG
5 năm
@langtudaik Xiaomi airdots true wireless phút mốt...vậy thì 😔
messileo94
ĐẠI BÀNG
5 năm
@langtudaik haha, cũng bình thường mà 😁
Mua thì nhiều tiền mà đeo kiểu này chỉ sợ rớt mất...đứt cả ruột 😔
FelixVII
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anxongjong Dòng tai này thì giá đó thuộc dạng thấp rồi chứ nhiều tiền gì!
Đã đặt rồi 😁
Seeder everywhere.
Đỗ Thập
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Google [bot] còm men của năm đây rồi =)))) Nhưng không phủ nhận là con này tốt đâu nhé, mình có rất thích âm thanh nên có làm bài review về con này so với các con trong tầm giá rồi.
@Đỗ Thập bác đánh giá chất âm con này thế nào? em tai trâu nên nghe bass tốt là được rồi, ko yêu cầu cao lắm :V
còn vụ kết nối của con này sao bác? Thỉnh thoảng có bị chập cheng ko? Tiếng có bị delay khi coi phim ko?
Đỗ Thập
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ViTieuBao86 Bass được, được nhé chứ em không nói ngon. Kết nối thì trên bài có clip cho bác xác thực rồi, nhưng còn tùy là bác xài Androi hay IOS. Rồi còn Androi gì, IOS gì. Điện thoại đời cũ quá thì bluetooth 10.0 cũng chậm thế thôi.

Nếu bác đã xài đt đời tương đối mới thì khỏi lo, nhanh như điện 😁
Giá tốt quá, thiết kế ổn, pin khá trâu, sạc cũng tiện lợi.
Khac Lanh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Được không mọi người.
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Khac Lanh Nghe nhạc là tùy nhu cầu cá nhân thôi bác. Còn con này thì nghe nhạc phổ thông ok. Mấy bài Rock hay EDM vẫn kéo được, hơi đuối tí thôi. giá vậy thì là ngon rồi. Còn không bác cứ chơi lên Airpods và Bose cho nó đảm bảo. Né Sony ra, lỗi toàn lỗi
@kaoshimori vụ kết nối của con này sao bác? Thỉnh thoảng có bị chập cheng ko? Tiếng có bị delay khi coi phim ko?
lazada hết màu đen rồi còn chổ nào có ko mọi người ????
stranport
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nên làm con này hay pamu scroll các bác? Hay cố thêm mua con icon x của các bác mua A9 để lại?
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
@stranport Hết mai lại có giá khác , nói chung xem test review đi 😃
Ko tin mấy bọn chị na đc
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
5 năm
@stranport Bác xài androi với nghe nhạc phổ thông thì phân khúc dưới 2 triệu con nào cũng như nhau. Hoặc cố thêm tí chơi con này ok hơn này, lazada đang flashsale cực thơm. https://tinhte.vn/threads/danh-gia-soul-x-shock-60-gio-su-dung-chong-nuoc-toan-dien-thiet-ke-van-dong-lazada-flash-sale.2878016/
Pang1594
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tuxedo198x vừa mua xong, xài thử thấy ok lắm bác ạ, mình nghĩ hàng nào bây giờ mà chả sx tại china, bác mua mấy con mắc tiền thì cũng china thôi :3 quan trọng chất lượng
Con Pamu Scroll đâu ra giá 2tr450k vậy trời.
Đỗ Thập
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chautruongthinh Mua hàng ở mấy store ở Việt Nam đó bác. Hôm rồi bên tainghe.com.vn còn bán 2tr3 mà.
@chautruongthinh Con này giờ 79% rồi bác. Về VN thuế ship chưa biết còn nhiêu. Mà ghét cái đặt cứ phải đợi hàng về. Bữa mới xem bài bên bác Quancayda
fjknat
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang dùng 1 em này bản màu xanh dương.
Có những nhận xét sau:
- Bass tốt, tiếng ngọt, nịnh tai.
- Nhét vừa tai,kín không dể rớt. chạy bộ không bị rớt.
- Eartip dạng sport nên hơi thẳng + cứng. Nếu muốn mềm thì nên kiếm em spinfit CP350 gắn vào ok.(đang dùng)
- Pin của tai nghe được gần 4 giờ với âm lượng 20-30%.
- Kết nối xa, được tới 30m (qua 2 tường kính)
Yếu điểm:
- Đèn báo sạc của hộp hơi loạn.
- Tai nghe khi bỏ vào hộp sạc, sau khi xạc đầy, một lúc sau tự động turn on cả 2 tai. Làm cho tai nghe + hộp xạc tự động hết pin rất nhanh. (Cái này chắc là lỗi, nhưng trung tâm bảo hành ở tận Q7 nên xa quá, làm biếng chưa đi kiểm tra được.)
- Eartip hơi cứng, sẽ tạo cảm giá đau tai khi nhét sâu. Mình nghỉ nên mua thêm eartip khác.

Nhiều khi vừa xạc đầy tai + hộp xong, không dùng, không tháo tai nghe ra. 1 ngày sau mở tai nghe đã thấy hết pin cả tai + hộp.

-V1: Update thêm về phần Eartip.
silver_way14
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fjknat Mình thử tắt nhạc nghe gọi thì cũng bên trái thôi
@fjknat vụ kết nối của con này sao bác? Thỉnh thoảng có bị chập cheng ko? Tiếng có bị delay khi coi phim ko?
@fjknat Bác thớt cho hỏi cái lỗi tự Turn On rồi hết pin lúc nào k biết ấy đã khắc phục đc chưa hay đem đổi trả rồi bác. E cũng vừa mua mà dính như vậy k biết làm sao. Ức chế thật.
new.bie
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fjknat E ngâm cứu mãi mà chưa biết tắt cái dải led nhấp nháy ở 2 bên tai kiểu gì, đi ngủ đeo chơi game mà bị vợ đuổi ra nằm ghế
Nghìn năm sau giá còn ngon và đồ xịn hơn nữa đó Thớt ơi.
HEOGOLD
TÍCH CỰC
5 năm
Chất âm thế nào ? Ngon không
kaoshimori
ĐẠI BÀNG
5 năm
@HEOGOLD Confirm hàng ok bác nhé, cứ thế mà vít tiền vào 😁:D:D
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quảng cáo đấy...tin 50% thôi
Kate Grey
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Binpro1001 Quảng cáo thì quảng cáo chứ, trước khi mua hàng ai cũng phải ra cầm rồi ngó qua mới mua mà. Lo gì bạn ơi 😃

Cá nhân mình đắn đo suy nghĩ mấy nay, mua con thay thế cái tai nghe dây cũ cũng nhức cả đầu đây nè.
tuxedo198x
TÍCH CỰC
5 năm
@Kate Grey Thương mại điện tử không đc cầm ngó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019