[QC] Suzuki Impulse 125 FI – Xe tay ga giá tốt, tính năng nổi trội

TTKM
6/8/2014 2:35Phản hồi: 148
148 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Suzuki có vấn đề về cách đặt tên sản phẩm, khó nhớ và khó đánh vần vãi... bảo sao ngày càng đi xuống
wanted68
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ xe số mà đi, sao phải xe ga
quảng cáo ko ấn tượng 😁
Toàn mấy thánh chẳng biết cái vẹo gì mà bày đặt bảo con này lai tại AB với Nv. hài quá. Đi hỏi mấy thằng thiết kế của Su xem nó lấy cảm hứng từ con nào của Su.
Ra sau là cứ bị phán giống này, giống nọ. hãi quá.
Nhìn bề ngoài thấy ù lì sao ấy, ko có gì xuất sắc, khác biệt :-( nói chung là dành tiền mua Air Blade hay PCX thì ngon hơn
hoanglongmc
ĐẠI BÀNG
10 năm
em thấy nó hao hao giống AB mới, có phần lại giông Novo haizz
abto
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cốp bé hơn lade ...Thiết kế hao hao nouvo
Đầu Nouvo, đít Airblade
Chiếc này không biết thế nào, chứ mình mua chiếc Hayate đời bình xăng con đi cực bền, đã đi hơn 50k km rồi mà máy vẫn bốc và êm như ngày nào, xăng thì chỉ 45km/l không biết đời sau có cải thiện không. Dàn nhựa của nó cực chắc chắn,rất chắc và nặng ai đã cầm qua dàn nhựa của nó rồi cầm thử của AB thấy khác hẳn, chạy đến giờ chưa biết kêu dàn mũ là gì. Chỉ tiếc là kiểu dáng nó không bắt mắt như mấy chiếc AB. Hiện giờ mình đang đi PCX, Hayate để cho ba mình chạy nhưng mình vẫn thích cái cảm giác chạy rất đằm và vững của Hayate.
Crix87
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái quãng cáo đã cho ta thấy hết tính năng của xe rồi. 😃
kutamitsu
TÍCH CỰC
10 năm
Phải nói là xe máy suzuki từ đời sky, hayate rất tốt. Mình mua con sky từ lúc mới ra(2009) đi đến bây h đã dc 5 năm vẫn bốc, tiết kiệm xăng (khoảng 2,3l /100km đường hỗn hợp cả đèo lẫn thẳng) xe đi đầm ko quá nhẹ hay nặng. Xe ga mà ăn xăng như thế mà lại bốc, quá tuyệt, bền nữa. 5 năm mà mới bị thay cuộn nổ mấy trăm k chứ chưa hỏng j nữa
mình thì không rành về các công nghệ xe này nọ cho nên chạy xe cũng chẳng bao giờ đi bảo trì
có con hayate mua từ 2007 đến nay ngoai trừ thay bình, nhớt này nọ... chẳng thấy hư hỏng gì cả 😃

chắc ráng chạy khi nào em nó tắt thở, lúc đó impulse chắc cũng đại trà xem reviews rồi mua cũng o muộn
sự kết hợp mạnh mẽ từ novo & ab
Tết này sẽ làm 1 em 😃
chauvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
Tỷ số nén 9,6:1 mà 1 số bác đòi làm mát chất lỏng, thật thông minh! Các bác nên làm cho suzuki đi, "nghiên cứu thị trường" và "kỹ thuật viên" có trình độ. Còn nhân viên của suzuki vứt hết.
ducloibg_93
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em đang tính mua 1 chiếc xe để đi lại. Em thì thích đi xe số. Đang nghía con future fi honda mà nhiều bác chê quá giờ rất phân vân.quan điểm của mình là đi xe thoải mái, tốn ít xăng, bền và đẹp một chút.
Nhà mình thì không cho mua ex hay ab. Mình là thanh niên 20t.
Mình xác định mua xe tầm 30tr đổ lại thôi ạ.
Mong các bác tư vấn cho
@ducloibg_93 Future làm sao mà chê vậy

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
ducloibg_93
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenvinhanTT Mình có lên mạng và xem các bác hỏi trước ai cũng đa phần là chê laf sản phaamr không tốt.
Mình thì muốn hỏi ý kiến của bác nào đã đi nó roi 😃
@ducloibg_93 Tớ k đi fu nhưng đi wave. Nói túm lại sẽ k mua se số của honda nữa nếu có cơ hội.
ducloibg_93
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenvinhanTT Fu và wave là 2 cái khác nhau mà bạn
chauvo
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ducloibg_93 Viva FI đi bác!
Ế quá

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Fu còn chết huống chi wave
ducloibg_93