[QC] Tết sum vầy cùng FPT Play Box, giá chỉ còn 1.89 triệu đồng

TTKM
9/1/2017 5:2Phản hồi: 113
[QC] Tết sum vầy cùng FPT Play Box, giá chỉ còn 1.89 triệu đồng
FPT Play Box là một sản phẩm công nghệ có khả năng thay thế truyền hình cáp truyền thống. Ngay hôm nay, bạn đã có thể sở hữu thiết bị đầy tiện ích này tại FPT Shop với giá chỉ 1.890.000 đồng.

Quà Tết chỉ 1,89 triệu, cho gia đình thêm vui

Nếu Tết này, bạn đang đắn đo không biết chọn mua món quà nào dành tặng cho gia đình mình, thì nên nghĩ đầu tiên đến FPT Play Box, một thiết bị nhỏ gọn chỉ bằng lòng bàn tay, nhưng chắc chắn sẽ mang đến cho gia đình bạn một cái Tết ấm cúng, trọn niềm vui.

Hộp giải trí gia đình FPT Play Box là sản phẩm công nghệ có chức năng nâng cấp tính năng và nội dung của chiếc TV, có khả năng thay thế hoàn toàn truyền hình cáp truyền thống với hơn 100 kênh truyền hình phong phú, nội dung chất lượng cao, hỗ trợ xem lại các chương trình đã phát trong vòng 72 giờ, xem phim theo yêu cầu và truyền hình giải Ngoại hạng Anh trực tiếp.

Từ nay đến 25/1/2017, để tạo điều kiện cho nhiều khách hàng mua quà tặng gia đình hơn, FPT Play Box sẽ giảm 300.000 đồng (so với giá trước đó là 2.190.000 đồng), chỉ còn 1.890.000 đồng. Thêm vào đó, bạn còn được nhận thêm ưu đãi khi mua FPT Play Box, cụ thể:
  • Sử dụng gói kênh Quốc tế Premium miễn phí 1 năm (thời hạn kể từ ngày kích hoạt).
  • Nhận ngay gói kênh VTVCab miễn phí đến hết 28/02/2017 (dành cho khách hàng mua trước ngày 25/12/2016)
Để sở hữu FPT Play Box, bạn đến 400 cửa hàng FPT Shop trên toàn quốc hoặc có thể đặt mua online.
JunVu-FPT-PlayBox- (15).jpg
FPT Play Box mang đến cho bạn tiện ích của một chiếc smartTV ngay trên chiếc TV thông thường, chỉ với giá 1,89 triệu đồng

Những lý do bạn không nên bỏ qua FPT Play Box

• Hơn 100 kênh truyền hình phong phú trong và ngoài nước, hỗ trợ xem lại các chương trình đã phát trong vòng 72 giờ.
  • Live stream trực tiếp các chương trình ca nhạc và thời trang đặc sắc.
  • Kho phim phong phú đặc sắc, đa dạng các giải đấu thể thao, kho giải trí bổ ích dành cho mọi lứa tuổi đặc biệt là ABC Play: ứng dụng giải trí – giáo dục dành cho trẻ em từ 2 – 11 tuổi.
  • Tích hợp các ứng dụng cực "chất" đáp ứng mọi nhu cầu nghe nhạc, xem phim và trình duyệt website: Youtube, Nhạc Số, HD Online...
  • Không phát sinh cước thuê bao hàng tháng cho nhóm kênh truyền hình cơ bản.
  • Giao diện đơn giản, thân thiện, dễ sử dụng, thuần Việt.
  • Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng mang theo bất cứ đâu. Kết nối không dây (wifi) và tương thích với tất cả đường truyền internet kể cả bạn đang ở nước ngoài. Hỗ trợ cả 2 kết nối HDMI và AV phù hợp với hầu hết các loại TV kể cả TV đời cũ.
  • Bảo hành 12 tháng, dùng thử 31 ngày (trả hàng hoàn tiền 100% nếu không hài lòng).
IMG_0486 (Copy) (1).jpg
Nếu còn phân vân, bạn có thể đến FPT Shop nhận FPT Play Box về dùng thử trong 31 ngày, không thích thì trả lại và được hoàn tiền 100%

Thưởng thức các chương trình FPT Play mọi lúc mọi nơi với SIM FPT Play Vinaphone

Để giúp khách hàng thưởng thức các chương trình trên FPT Play mọi lúc mọi nơi ngay trên chiếc điện thoại hoặc máy tính bảng của mình, đặc biệt là với các bác tài xế ô tô, FPT Shop chính thức mở bán độc quyền SIM FPT Play Vinaphone. Với 2 mức giá chỉ 80.000 đồng cho SIM 11 số và 300.000 đồng cho SIM 10 số, bạn đã có thể sử dụng gói FPT Play cộng thêm nhiều ưu đãi như sau:
  • Thứ nhất, việc chuyển từ gói cước 3G hiện tại sang gói cước 3G của FPT Play giúp bạn không những tiết kiệm được chi phí mà còn nhận những ưu đãi hấp dẫn chỉ dành riêng cho sản phẩm này. Chỉ với 60.000 đồng/ tháng, bạn có tất cả những ưu đãi sau: Miễn phí 3G 100% khi xem FPT Play trên điện thoại hay máy tính bảng, miễn phí 3 GB internet tốc độ cao và được tặng 40.000 đồng vào tài khoản nội mạng mỗi tháng.
  • Thứ 2, được tặng 3 tháng xem Ngoại hạng Anh miễn phí. Thêm vào đó, khách hàng sẽ được giảm giá 30% combo phụ kiện bao gồm: sạc dự phòng, cáp sạc và củ sạc ôtô khi mua kèm với SIM FPT Play.
  • Thứ 3, nếu mua SIM FPT Play 10 số thì bạn sẽ được giảm ngay 33%, giá chỉ còn 200.000 đồng/SIM.
Đặc biệt, khi mua SIM FPT Play Vinaphone bạn sẽ được quyền mua FPT Play Box với mức giá ưu đãi chỉ còn 1.790.000 đồng cho một chiếc hộp giải trí tiện ích này.
JunVu-FPT-PlayBox- (1).jpg
Khi mua SIM FPT Play Vinaphone, bạn sẽ được mua FPT Play Box với mức giá ưu đãi khủng, chỉ 1.790.000 đồng cho một chiếc hộp giải trí tiện ích này.

Thêm cơ hội tặng vé xe ngày Tết

Khách hàng mua FPT Play Box hoặc SIM FPT Play Vinaphone, sẽ có cơ hội nhận 188 vé máy bay khứ hồi Vietnam Airlines và 2880 vé xe ngày Tết thông qua hình thức quay số. Với những tấm vé đậm hương vị Tết này, FPT Shop hy vọng giảm gánh nặng chi phí cho những người con xa quê, để con đường trở về nhà của những người xa xứ dễ dàng hơn trong những ngày cuối năm bận rộn.
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghiepsam
ĐẠI BÀNG
7 năm
hot gơ nào xinh rứa? <3
to_phuongduy
ĐẠI BÀNG
7 năm
lại thánh mê gái xuất hiện, mà tiện thể cho em xin link ln nha 😁
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@to_phuongduy Nếu em không nhầm thi đây là Jun Vũ( Vũ phương anh) bác à. https://www.facebook.com/junvu95
@mimmeo mới sinh năm 95 hả? trời đất hỡi
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Thuong IT đúng rồi. Vẫn bé mà...🆒🆒
DuyKhoa0890
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho hỏi sim fptplay đó có xài đc trên samsung J2 ko? điện thoại hơi cùi ko biết có dùng đc ko @@
@KimKimThanh có app FPT Play mà. down về r xem thôi. có phải vào web đó đâu
@toilagau có free 3G đấy. free cả app fpt play
@DuyKhoa0890
Làm zì cực khổ vậy bác? Vào CH Play tải FPTPlay về. Đăng ký tk rồi xem 😃
Phệu TMC
TÍCH CỰC
7 năm
@writedung Cả 2 bác ạ =)) nhưng e mơ e đen thôi. E trắng k dám với
trên tay fpt play box... là tay của hotgirl Jun Vũ =))
cảm thấy ng mẫu đẹp hơn cái sản phẩm quảng cáo. nhà em cũng có 1 cái, fpt play tv gì gì đó. thấy mỗi cái giao diện dễ dùng
lockhomes
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KimKimThanh Vậy là còn thíu em gái đó nữa , phấn đấu thuê hoặc rước về luôn cho đủ bộ 😁:D
@lockhomes https://tinhte.vn/go-to/aHR0cHM6Ly93d3cuZmFjZWJvb2suY29tL2p1bnZ1OTU=
1.89 triệu từ thời não nao tới giờ này. nghe đồn hết tết là hết giảm
mvqh22
ĐẠI BÀNG
7 năm
moi hoi fpt xog. tuong gi. ai ngo la no nhu cuc androi box. mac hon may cuc androi o ngoai.chu kg phai cuc box truyen hinh tra tien.thue bao fpt.
@mvqh22 Thua mấy con Mibox của xiaomi nữa
Phệu TMC
TÍCH CỰC
7 năm
đang thích em.này mà chát quá
@Phệu TMC em nào mà giá chát vậy bác? em trắng hay đen?
1,89tr thì chát chát quá FPT ơi, tự đẩy mình lên phân khúc cao cấp cmnr

https://.........../r1/1.png https://.........../r2/1.png https://.........../r3/1.png
Con này cấu hình cùi mía. Ram có 1gb à.
cái này đơn giản nè, đem về cắm đâu HDMI vô là được. nhớ hồi đó đi mắc cáp, chờ đâu mấy ngày trời, nó ko xuống lắp, gọi đt hối đâu chục lần cũng ko xuống lắp dây zùm cái, gọi chửi mới chịu làm. Mua cái này về tự làm luôn
Cấu hình cùi mía, mà chức năng cũng như mấy con android box khác chứ có phải thuê bao qua đường truyền hình riêng đâu. Xài chung đường internet quá bất tiện. Mạng yếu hay vừa coi tv vừa xem phim trên pc, chơi game hoặc làm gì đó là 1 trong 2 lãnh đủ.
@king_of_mar1311 có 1 số chương trình độc quyền chỉ có của fpt play thôi đó. dùng androibox khác thì ko xem được. phần lớn toàn live show việt nam. mấy cô cậu teen teen chắc thích. Cái này ko hút sóng wwifi nhiều, cũng đâu tốn dung lượng nhiều đâu
@king_of_mar1311 Bác có xài chưa?, còn này max êm nhé, mạng thì băng thông >=6Mbs là chạy êm ru.. đã test nhé..
HoangChuDu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@king_of_mar1311 Một thanh niên chưa từng dùng cho hay 😁
Người ta ra 1 sản phẩm có tính toán ông ơi, phán như ông thì ra sản phẩm làm gì cho mệt
ngon đấy, thằng cu 3 tuổi cũng biết cầm remote bấm. cơ mà cho con nít nó xem TV vẫn tốt hơn lướt lướt tọt tọt cái tablet. hại mắt hư người
Các bác cho em hỏi ngu FPT box này có cần thuê bao không ạ hay chỉ cần có mạng Internet là xem được. 😁
@haitrieuduong Bạn cho mình hỏi trong các nhà mạng
Fpt
Vnpt
Viettel
Mạng nào ổn định va nhanh nhất trong tầm phân khúc giá
@mimmeo Thế ngoài cái box này còn có hãng nào cũng có cái thiết bị tương tự như này không hả bác, mà thế cái truyền hình internet của FPT lại là cái thiết bị khác ạ.
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quang Ngọc 2401 có nhiều lắm. Chỉ cần nhà bác có mạng thôi. Bác cắm Lan và HDMI vào là ok. Bác tham khảo Box này, phát cả wifi luôn http://www.lazada.vn/android-tv-smart-box-t8-tang-1-chuot-khong-day-e-bus-2056171.html
nvquan
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Quang Ngọc 2401 Sài FPT Play Box không mất phí đâu bác
truyền hình kiểu gì mà soi mãi ko thấy HBO với Starmovie thì xem cái gì .... dùng cái fpt play cũ cho rồi
800K xài tẹc ga !
@son_tayninh Điện thoại coi được gì là tivi coi được cái đó: youtube, tivionline,....google ra thiếu j chỗ bán bạn.
mua.....trọn gói như hình dc ko 😁
joethinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
E đang dùng truyền hình Internet của FPT, khuyên các bác là hãy tránh xa. Cái cục Sh.. này mà cho tụi trẻ con bấm thì nó còn ức chế v hơn nữa. Sau khi bấm khoảng 2p sau mới thấy nhảy kênh. Vô ứng dụng thì cứ tưởng đang ở thời kỳ Intel Pentum 1. Lúc thoát ra chỉ có 1 con đường, Shutdown 5p và Re-open 5p nữa. Ức cmn chế... Gọi FPT... không thể giải quyết được. E lỡ đóng tiền 1 năm nên đang cắn răng dùng. P/S: Thằng nhóc 3 tuổi nhà em ném remote mấy lần vì bấm thấy không được (do quá chậm).
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Thuong IT http://www.lazada.vn/android-tv-smart-box-t8-tang-1-chuot-khong-day-e-bus-2056171.html mua box này xem đc này. Phát cả wifi luôn.
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@fanclubcongnghe mình chấp nhận lấy hiệu năng bác à. Nếu đẹp cả hình thức nữa thì đắt á. Em k mua ở LD em mua chỗ người nhà thôi.😁:D
@fanclubcongnghe bạn cứ ra fpt shop mua thử, được đổi trả hoàn tiền 100% miễn phí 1 tháng mà. về thấy ko đc thì mang ra trả được mà
mimmeo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mikochi omachi cửa hang ở ngoài giờ cũng phân phối nhiều lắm bác à.
Thì bây giờ thời nào rồi mà còn ram 1GB chắc chip Mediatek thời đồ đá quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019