[QC] Tham gia khảo sát trúng MacBook Pro 13 inch, Samsung Galaxy S21+ và nhiều phần quà hấp dẫn
TTKM
4 thángBình luận: 17
[QC] Tham gia khảo sát trúng MacBook Pro 13 inch, Samsung Galaxy S21+ và nhiều phần quà hấp dẫn
Tác động lên hệ sinh thái nhà phát triển

Bạn nghĩ những kỹ năng nào cần có nhiều người thành thạo hơn trong lĩnh vực phát triển phần mềm? Tham gia khảo sát này và dành ra 20 phút để trả lời các câu hỏi về ngôn ngữ lập trình, thư viện, công cụ và nền tảng.

Bạn có thể giành các giải thưởng sau:
  • MacBook Pro 13 inch,
  • Samsung Galaxy S21 +Plus,
  • Giấy phép sử dụng GitKraken Pro,
  • 200 USD để mua giấy phép sử dụng công cụ bạn muốn,
  • Màn hình di động,
  • Bàn đứng VIVO,
  • Máy in ELEGOO Mars 3D,
  • Bộ công cụ khởi đầu Raspberry Pi,
  • Phiếu mua hàng trên Amazon,
  • Và nhiều phần thưởng khác.
Nếu bạn muốn chia sẻ khảo sát với các nhà phát triển khác, bạn có thể được nhận phần thưởng. Họ có một chương trình chương trình giới thiệu với các phần thưởng khi bạn giới thiệu người khác tham gia khảo sát. Thường bạn sẽ giành được 10 USD nếu mời được 5-10 nhà phát triển khác tham gia khảo sát. Bạn càng chia sẻ nhiều thì sẽ càng có nhiều cơ hội giành được các mức phần thưởng giới thiệu cao hơn như 25 USD, 50 USD, 75 USD, 100 USD, 250 USD hoặc lên tới 1000 USD.

Thêm vào đó, bạn sẽ nhận được kết quả khảo sát và túi đồ miễn phí với các tài nguyên để giúp bạn tìm hiểu thêm về nơi bạn cần đầu tư thời gian và kỹ năng trong năm 2021.

Khảo sát sẽ kết thúc vào ngày 04/08, đừng để quá muộn. Tham gia ngay, thật dễ dàng!

Tham gia khảo sát TẠI ĐÂY.
17 bình luận
ckd
TÍCH CỰC
4 tháng
Noted
Quà tặng chất vãi, mà Macbook Pro đời nào vậy AE? 🤓
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
3baba
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@crazysexycool1981 2010
@3baba 😆
SoulEvil
TÍCH CỰC
2 tháng
Lolz !!! Mấy cái này tin mà bán nhà ah :v
ducnhan31
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bài viết lôi kéo mn vô làm. Và ad sẽ nhận được cái prizes 1k$ 😆
Khảo sát tỉ mỉ chi tiết quá nhỉ 😁
AE nào đã trúng quà từ các khảo sát này cho xin 1 cánh tay lấy động lực nào!
3baba
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Tinhte đứng ra bảo lãnh là có quà thật và tổ chức trao khả năng số lượng sẽ lên đến cả chục nghìn người tham gia.
olgame
ĐẠI BÀNG
2 tháng
ae chơi đi mình nhường hết đó
canaxim
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Anh em nào muốn tìm hiểu khảo sát là gì thì ghé vào đây https://kiemmieng.com/survey-khao-sat-la-gi/
Có ACE nào trúng thưởng chưa 😃
Tôi xin nhường cho ae
sao mình chã bao giờ tin mấy cái khảo sát trên mạng trúng giải thưởng. xưa thằng bạn mình có mở 1 cái fanpage chạy chương trình tag bạn bè rồi đưa ra số may mắn rồi 2 ngày sau chạy random để trúng giải . vài bữa sau thấy nó lấy page cmt dưới bình luận của nó là chúc mừng bạn đã may mắn trúng giải mới hài.
mất lòng tin mấy cái này trên MXH. 😆
làm data này mệt xỉu
vitokwok
TÍCH CỰC
2 tháng
khảo sát thì lắm, cái giải thì như bánh vẽ... thà làm xong tặng phần quà nho nhỏ con hơn treo giải ko biết có ko 😆)))
Cái này thấy năm nào cũng đăng 😆

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019