[QC] Thu điện thoại Samsung và iPhone cũ, lấy Galaxy S7 Edge tại FPT Shop

TTKM
12/1/2017 8:46Phản hồi: 223
223 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lúc chiều mới đổi thành công 1 con note 4 HQ xách tay.
FPT thu vào 5tr. Mình bù 11tr9. Khá hời.
Nhưng ác ở chỗ là lúc sáng mình ghé 1 fpt shop thì mấy ẻm báo là chỉ thu n4 của mình 3tr5. Chiều mình ra fpt tổng thì được thu 5tr.
jakethanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@KeVoDanh Tổng là đâu bác?
Em qua đổi con S6, bị nứt nắp lưng mà bên đó coi như nứt màn, giảm còn hơn 3tr huhu, đi thay cái nắp lưng khác có 3 400K mà chơi nhau thế
@jakethanh Fpt tổng ở Cần Thơ là cái nằm ở 30.4, chỗ yamaha town ngày xưa.
@jakethanh thế bạn thay đi rồi đổi
Toàn mấy thánh không đọc bài mà chém.

Fpt chấp nhận các model từ Note2 trở lên, dòng s từ s3 trở lên, và các sp dòng A.
Kể cả máy xách tay.

Các bạn nào thấy đổi mà có lời thì đổi (ví dụ các nào xài s3, s4, n2, n3, n4 thì đổi khá lời)

Chả ai ép các bạn đổi nếu thấy lỗ. Ok?
nghia6392
ĐẠI BÀNG
7 năm
Note 5 thu mua được bn hả bác
@nghia6392 Note5 xài ngon mà đổi làm gì? Chỉ nên đổi từ note4 về trước.
Bibusama
TÍCH CỰC
7 năm
Các bác cho hỏi tý, nó thu máy cũ có bắt buộc mua máy mới thì mới thu lại k?
@Bibusama Tên của chương trình là "Thu cũ đổi mới"
Phải mua s7, s7e nó mới thu máy cũ của bạn, bạn bù thêm tiền.
Alex Pham
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trò mèo của FPT chỉ mị dân đc nhg người mù công nghệ, tiếc rằng giới đó cũng khá nhiều nên nó vẫn lừa
waroflorth
ĐẠI BÀNG
7 năm
note 5 cũ TGDD bán 9tr hơn, vậy mà note 5 còn bảo hành mang ra đổi phải bù gần 12tr, bạn tính đi nó thu được bao nhiêu, hay nó ghét hàng TGDĐ nhỉ
teik
TÍCH CỰC
7 năm
hôm qua em vừa sắm đây đổi con note3 dùng từ 2013 đến h máy màn hoạt động bình thường có viền trầy móp nát bét thôi 😁
lên con black pearl đổi đc 4 củ 6 bỏ bù 14 củ 3 mà tặng con gear vr với 1 củ mua phụ kiện thì em thấy thơm qua còn j :D note 3 cũ nát bét h bán đâu đc giá này :D
jakethanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@teik Dùng vr ngon vl bác nhỉ, 😆
jakethanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dungussh Cái này tuỳ theo máy đổi ngon hay không nữa bác ơi. Như em S6 xách tay, quá nhiệt cháy màn, liệt âm lượng, pin chai, rơi tầm chục lần ( bác định giá bao nhiêu) + 12 củ đổi black pearl + kính VR + 1tr phụ kiện em thấy quá ngon.
p/s kính VR dùng cực đã luôn, mỗi cái ứng dụng ít mà nhìn nhiều hơi váng. Nói chung trải nghiệm ngon,
Dẹp đi. Như thế này có khác gì bán máy cũ rồi mua ngay tại cửa hàng của nó.
Để cái tên "Thu điện thoại Samsung và iPhone cũ, lấy Galaxy S7 Edge tại FPT Shop" nghe chối lắm
emvohinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chỉ mang mang Iphone ra mang về cục gọi là Xì Smart phone sàm sướng gì đó. Có ai đã đổi thành công chưa. Nói k thật lòng là có lỗi Applo đó nhé.
thật không ạ
teik
TÍCH CỰC
7 năm
con VR chỗ fpt gần nhà em nó hết hàng nó cho giấy nợ 2 3 ngày sau hàng về nó gọi nên em cũng đã được trải nghiệm đâu 😁
thật ra miễn là hài lòng với số tiền mình bỏ ra là đc :D chứ công nhận là đợt này S7 giữ giá kinh quá, ban đầu em tính là chờ ra S8 cho S7 giảm nữa thì mới mua cơ mà đợt này nó cho đổi thì giá còn tầm này là cũng ổn, con VR em nghĩ sau này cũng ko tặng đâu quà sang quá :D quan trọng cái là con note 3 của em nó tã lắm rồi nên giữ cũng ko làm j cho đi luôn cũng tốt. Nên đợt này đúng là chỉ dành cho bác nào máy tã lòi kèn ra đi đổi thì mới thấy hời thôi chứ máy còn ngon thì giữ mà bán ngoài :D
jakethanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
@teik Em trải nghiệm VR rồi, ngon vãi, nhìn thực kinh, mấy em cty trải nghiệm hét ầm ĩ luôn 😆 Nhìn vào cái giá 18tr9 thì kinh chứ tính ra trừ con đt cùi của mình thì 14tr cho con black pearl + kính VR + 1tr phụ kiện là quá ngon rồi. Mấy bố cứ so sánh rồi chém như đúng rồi 😃)
đổi dk thật k ạ
oxystyle
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thu lại iPhone 5s em mua cách đây 2 năm giá 3tr có nên đổi không nhỉ các bác ơi @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019