Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Thử thách độ bền lực và sung sức với Kinect của Total tại Vietnam Motorcycle Show 2017

TTKM
28/4/2017 3:14Phản hồi: 22
[QC] Thử thách độ bền lực và sung sức với Kinect của Total tại Vietnam Motorcycle Show 2017
Thương hiệu nhớt Total sẽ mang trải nghiệm Kinect đến Triển lãm Môtô, Xe máy Việt Nam lần thứ 2 (Vietnam Motorcycle Show 2017 - VMCS 2017). Các anh em sẽ không chỉ được thỏa niềm đam mê xe cộ, mà còn trải nghiệm công nghệ hiện đại trên cả tuyệt vời.

Tuy chỉ mới “cập bến” Việt Nam vào năm ngoái, nhưng triển lãm này đã trở thành “bữa tiệc thịnh soạn” quen thuộc dành cho những người yêu thích môtô và xe máy. VMCS 2017 tiếp tục được tổ chức tại Trung tâm Hội chợ và Triển lãm Sài Gòn (SECC) từ ngày 4 – 7/5/2017. Trong khu vực dành cho hàng chục thương hiệu công nghiệp phụ trợ, linh phụ kiện, phụ tùng, đồ chơi… Các anh em sẽ thấy sự xuất hiện nổi bật của Total – thương hiệu dầu nhớt Pháp đã có mặt tại Việt Nam 25 năm.

Mang Kinect vào triển lãm xe, chỉ có thể là Total

Tiếp sau thông điệp “Ride high together – Cùng chinh phục đỉnh cao” (VMCS 2016) thì “Free your wheels – Tự do bứt phá” (VMCS 2017) chính là bước tiến tiếp theo trên con đường hoàn thiện sứ mệnh “không ngừng mang lại những trải nghiệm vượt trội cho khách hàng” mà Hiệp hội các nhà sản xuất xe máy Việt Nam (VAMM) đang cam kết và thực hiện.
PR Article 1-Photo 3.jpg
Công nghệ Kinect – một trong những điểm khiến bạn không thể rời chân khỏi gian hàng Total

Không nằm ngoài định hướng đó, Total mang đến VMCS 2017 công nghệ Kinect hiện đại với game “Chinh phục vùng đất mới” đầy hấp dẫn, thách thức độ sung sức của các anh em. Để tham gia, các anh em bước lên một chiếc máy chạy bộ, bắt đầu cuộc đua khám phá những vùng đất mới bằng chính đôi chân của mình. Đồng thời dùng tay thu thập các sản phẩm Total Hi-Perf để nhận quà ngay sau khi game kết thúc.

Sự sáng tạo kết hợp với công nghệ vi diệu đã đưa gian hàng Total trở thành một trong những điểm đến không thể bỏ qua tại VMCS 2017. Bởi đây là cơ hội hiếm có khó tìm để các anh em trải nghiệm game công nghệ cao tuyệt đỉnh hoàn toàn miễn phí.

Thách thức độ sung sức mỗi ngày

Trong không gian “Hi-tech & Hi-level” đầy cuốn hút, Total đã nhấn nhá thêm cho gian hàng một chiếc xe máy treo tường chạy bền lực không ngừng nghỉ trên nền màn hình LED hiện đại. Không chỉ vậy, bức tường leo núi khủng lồ nơi diễn ra game “Chinh phục tầm cao” sẽ góp thêm hoành tráng, một hành trình đòi hỏi người chơi phải bền lực và sung sức mới có thể chinh phục được các giải thưởng. Đặc biệt, chỉ cần trở thành người chơi nhanh nhất và may mắn nhất, các anh em sẽ lái về nhà ngay 1 xe Peugeot Django 125cc đẳng cấp. Nếu là người có ý chí bền bỉ, đam mê khám phá và sẵn sàng chinh phục mọi thử thách, hẳn là các anh em sẽ không thể bỏ qua game HOT nhất VMCS 2017 này đâu.

Không quên “dưỡng chất” bền lực cho “xế yêu”

Là một người yêu môtô và xe máy, bất kỳ ai cũng muốn “xế yêu” của mình luôn bền bỉ, mạnh mẽ trên mọi cung đường. Total chính là nguồn “dưỡng chất” tạo nên sức mạnh bền lực của động cơ xe, tự tin kề vai sát cánh cùng các anh em chinh phục bất kỳ hành trình nào. Tại VMCS 2017, các anh em sẽ được mua sản phẩm Total Hi-Perf với giá ưu đãi lên đến 30%. Đây là dòng sản phẩm dành cho động cơ xe máy 4 thì, sử dụng công nghệ tiên tiến nhất và đáp ứng được yêu cầu của các thương hiệu xe máy khác nhau. Đừng bỏ lỡ cơ hội “gom hàng” chuẩn bị cho những chuyến đi dài hơi trong năm hay chăm sóc “xế yêu” mỗi kỳ thay nhớt mà không tốn quá nhiều chi phí.
Ưu đãi lên đến 30% khi mua nhớt Total chỉ có tại VMCS 2017
Hãy chuẩn bị tinh thần trải nghiệm nhiều hoạt động hấp dẫn, công nghệ đỉnh của đỉnh và những phần quà chuẩn không cần chỉnh. Với mong muốn người bền sức và xe bền lực, Total hẹn gặp các anh em tại VMCS 2017.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

0907696xxx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ok
0937515666
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có chương trình cho Cần Thơ và ĐBSCL không nhỉ ?
Nhớt này sài ngon không anh em cho mình ít ý kiến đi.đang chạy future nhớt hãng nóng bỏ sừ.
phamthonghn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vịnh gà công nghịêp Sừ là cái gì mà phải bỏ hả b 😃
@vịnh gà công nghịêp Shell Advance AX5 màu vàng và Total loại 15W-40 cũng ngon, ngoài ra sài thêm Caltex cũng 15W40 xem sao
@Evolution X Thank bác
Chiếc future của mình xài nhớt của xe tải ... Haha chả biết thông số bao nhiêu... Máy rất êm bền... ☹ nhớt của bên quân đội đem về hình như là nhớt của bọn Karmat...
ton son
ĐẠI BÀNG
7 năm
@RPG-7 Bác đi oto dổ vào oto thì nó chả thế còn nhớt oto đỏ vào xe máy gây ỳ may
Honda Airblade đời 2011 ( phun xăng ) xài dc loại nhớ này ko ?
ChillaGuy
TÍCH CỰC
7 năm
Sirius BXC 2009 mình đang đi chai nắp bạc mua 65k gần nhà. Cảm giác máy rất mát nhưng hơi nặng ga, chạy lâu nóng loãng ra xíu mới ok.
Năm ngoái tham dự triển lãm mua 1 chai total trúng đc 1 spd total lun.
Ghé ôm vài bình total thử 😁 nhớt hãng chán vãi
namlinhct
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhớt chay 2000 km đổ ra thấy càng ít đen, độ nhớt còn nhiều là nhớt dc
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
em không sành về nhớt lắm 😁
các bác cho em hỏi khí không phải,
nếu em chạy dream mà đổ nhớt nào thì tốt cho chạy đường trường?ít phải thay,mát máy.
nhớt xe phân khối lớn nó có khác ko?
khoảng bao km thì nên thay ạ?
xe em chạy được gần 80.000 km rồi ,giờ chạy nhớt mới mà chỉ độ 1 tháng, xong chạy độ 3-4km là nóng ran, đổ castrol ạ
khongnho1993
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dangtu4444 chuyển qua motul 7100 10w50 thử
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
@khongnho1993 phải qua đại lý hay các cửa hàng sửa xe đều có bác nhỉ ?
khongnho1993
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dangtu4444 bạn thử đi mấy đại lý hỏi thử ,mình hay mua trên lazada vì chỗ mình ko bán motul
Chạy Total từ khi mua xe đến giờ. Đã 21 ngàn km vẫn bốc như thường
Lưu Di Dân
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe Dream đã 80k rồi thì bác nên xài nhớt đặc nhé. Em khuyên bác nên dùng Havoline Caltex loại 15w40 hoặc 20w50. Ngon nhất trong các dòng nhớt bình dân đấy. Đi khoảng 1000 đến 1500km là thay 😃
dangtu4444
TÍCH CỰC
7 năm
@Lưu Di Dân thank bác đã góp ý... nghe toàn tên lạ, không biết có mua dễ không, chõ e toàn castrol ,mà còn chả biết có phải castrol chuẩn k nữa, toàn 90k 1 bình
@dangtu4444 Castrol bên mình k dám lấy vì giá cao, hàng nhái đầy, nên bán giá cũng nhiều loại, mình chuyên sài Shell, Total và Caltex.
Lưu Di Dân
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cạch mặt thằng Castrol ra nhé, vừa dở vừa bị nhớt giả nhìu. Bác xem bà con nhận xét chất lượng Caltex nhé:
Còn đây là vài chỗ bán Caltex ngoài Hà Nội, hình như bác ở đó phải không ? Nếu trong Sài Gòn em chỉ bác nơi bán rẻ hơn nữa, có 54k một chai à 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019