[QC] Thương hiệu karaoke lần đầu tiên tham gia AV Show

TTKM
16/9/2016 10:17Phản hồi: 43
[QC] Thương hiệu karaoke lần đầu tiên tham gia AV Show
AV Show 2016 là triển lãm chuyên ngành lớn nhất về thiết bị nghe nhìn tại Việt Nam diễn ra từ ngày 17- 19/09/2016 tại khách sạn Majestic – Tp.HCM với sự quy tụ nhiều thương hiệu nổi tiếng thế giới tham gia. Đặc biệt năm nay, PARAMAX lần đầu tiên tham gia AV Show 2016 sẽ giới thiệu sản phẩm đầu karaoke dòng LS-Series “Đầu karaoke hi-end đầu tiên tại Việt Nam”.

Nằm trong chuỗi hoạt động ra mắt sản phẩm, PARAMAX mang đến AV Show 2016 những trải nghiệm karaoke đỉnh cao dành cho khách tham quan ghé thăm gian hàng với nhiều hoạt động hấp dẫn chưa từng có từ trước đến nay như:

Trải nghiệm âm thanh “hi-end” với các ca sỹ nổi tiếng hát “live” trên nền nhạc của đầu karaoke PARAMAX LS-5000.
banner bai viet - ca si.jpg
Khách tham quan mua sắm sản phẩm đầu karaoke PARAMAX trong dịp này sẽ nhận được ưu đãi lớn đến 25% và nhiều ưu đãi hấp dẫn khác.
banner bai viet- ca si-ls series.jpg
Đặc biệt, khách hàng đến tham quan trải nghiệm sản phẩm LS-Series tại phòng PARAMAX sẽ nhận được phiếu rút thăm may mắn với cơ hội nhận được 01 đầu karaoke PARAMAX LS-5000 trị giá 13.990.000 đồng.
banner web - ca si- boc tham.jpg
Qua việc giới thiệu đầu karaoke LS-5000 tại AV Show lần này, PARAMAX đang tiếp cận với cộng đồng yêu thích thiết bị giải trí đỉnh cao, qua đó khẳng định chất lượng vượt trội của dòng đầu karaoke hi-end đầu tiên tại Việt Nam, PARAMAX LS-Series.
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngoctu208
TÍCH CỰC
8 năm
Paramax hát có hay không bà con ,ai Sài rồi chia sẻ với .
@ngoctu208 Đã xài, chất lượng trung bình so với giá. Xài gia đình cũng ok.
@ngoctu208 Anh em đi làm âm Thanh sẽ ko bao giờ và chẳng ai biết tới yhưowng hiệu này kể cả phân khúc giá rẻ và giá cao
@ngoctu208 dỏm lắm bạn, nó sao có đủ tư cách tham gia AV show, chẳng qua có tiền vào quảng cáo thôi.
Paramax mua để mang bực về nhà,khuyên anh em không nên mua
ủa, 4 ng kia là ca sĩ àh :rolleyes:
@ngockhanh1988 Mình nghĩ là ca lẽ bác à :p vì từ lúc sinh ra tới giờ chưa thấy mấy anh chị này trên tivi bao giờ hoặc do kiến thức mình nông cạn nên chả biết ai :oops:
@hoangphi551990 ấy thế mà bảo "ca sĩ nổi tiếng" cơ đấy =))
zippi
TÍCH CỰC
8 năm
chắc 4 "ca sỹ nổi tiếng" này rất nổi tiếng trong cty Paramax =))

Dự là 4 nhân viên kỹ thuật chuyên thử sản phẩm của Paramax
loihai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zippi Nhắc nhở bạn, trong 4 người này có ca sĩ yêu thích của tôi, bạn nói thế động chạm người khác quá nhé
Nếu bạn không thích có quyền nói ko thích, chứ ko nên so sánh tào lao vậy
zippi
TÍCH CỰC
7 năm
@loihai
Lấy nick mới vô cmt chi vậy seeder ơi
loihai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zippi Thế chú seeder bên nào?????? Tào lao vẫn là tao lao, tốn hơi
zippi
TÍCH CỰC
7 năm
@loihai
vhtn8381
TÍCH CỰC
8 năm
Ù ui kinh nhờ. Hi-end luôn cơ đấy, khiếp.p.p..... :eek::rolleyes:😁
Xin lỗi chứ với cái giá đó( cho dù là khuyến mãi) thì có nhìu lự chọn khác đỉnh hơn nhìu :rolleyes:
ronaldocyber
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vhtn8381 Bạn này nói câu này giống như ở nhà quê ấy nhỉ........bạn chưa đi av show lần nào hĩ.......vào trong này các sản phẩm hi end giá lên tới cả tỷ....sợi dây không cũng cả trăm triệu.........
vhtn8381
TÍCH CỰC
7 năm
@ronaldocyber Xin lỗi bạn, tôi đang nói sản phầm paramax.
AVshow thì tôi chưa có dịp tham dự nhưng Đông Thành, AnhDuyAudio tôi có dịp ghé nghe thử, học hỏi một số kinh nghiệm setup phòng nghe.. 😃
halong148
TÍCH CỰC
8 năm
Mấy ca sĩ này thể loại nhạc họ hát cũng kén người nghe , nhất là các bạn trẻ, đa số hát phòng trà. Nhưng nói về kỹ thuật và chất giọng thì hơn khối ...sao xẹt hiện nay.
duysparrow
ĐẠI BÀNG
8 năm
hàng cùi bắp nhưng được cái giá chất lượng
h1s0k4
ĐẠI BÀNG
8 năm
:v nhìn hình đại diện là biết khỏi mua
@h1s0k4
thằng này vào AV show để làm dơ cái chỗ người ta trưng bày toàn đồ cao cấp ah, thằng này hát chơi bậy bạ thì được chứ để thưởng thức thì thôi không có cửa, đồ toàn linh kiện tàu tào lao không, xuống Nhật Tảo thấy thằng này nhiều lắm.
Balu
ĐẠI BÀNG
8 năm
14 triệu cho cái đầu karaoke " hi end " . Thà bỏ ra 8 triệu cho cặp loa + ampli 6 triệu + box karaoke android 3triệu = 17 triệu hát sướng lỗ tai hàng xóm
sản xuất ở VN thì Paramax cũng có thương hiệu nhé. hát karaoke trong gia đình thì ok. tất nhiên ko so được với hàng nhập khẩu
Trước vào chê đầu Paramax đắt thì bị mấy bác seeder vào ném đá cho vỡ hết cả đầu. Em thì em vẫn cứ trung thành với PC 1tr5, ổ cứng 3T. Dùng JBL Kx100 nên âm thanh xuất qua USB cho kx xử lý. File karaoke hơn 8k bài của Yousing HD, 4k bài vob dvd thúy nga với asia, với khoảng gần 1k bài phổ biến mấy bác trên hdvietnam làm lại full HD, beat lossless, share cho. Phải nói là tuyệt vời. Mỗi tội thỉnh thoảng mất mấy tối download update.
thanhnnf
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cutamthat hic, ko ở HP, nhưng cũng cám ơn bạn, mình ở tpHCM lận, 😔
@thanhnnf Vậy bác chịu khó treo máy tầm 3 ngày là kéo về được hết ấy mà.
thanhnnf
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cutamthat Kéo trên hdonline hả bạn?
meo_u_ngo
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cutamthat tks bác. bác cho sdt để khi nào mình sang tiện liên lạc
chenzenvl
ĐẠI BÀNG
8 năm
QC dốt nhỉ 😃 nhạc cho ca sĩ càng nổi tiếng hát thì người dùng hát quái gì được 😁 đâu dễ vào tone của ca sĩ :D
@chenzenvl Bạn nói câu này càng lộ cái dốt của bạn đấy. Khuyên: xóa đi. Hihi
chenzenvl
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Vĩnh Vĩnh yêu nhạc xin lỗi... bro biết gì về nhạc muh phát biểu kiểu khinh người vậy???
biết thế nào là đúng nhạc ko muh phán??? nếu beat ca sĩ thật sự dễ hát thì Karaoke MIDI ko phát triển lên nhé!!!

p/s: hix cmt xong mới thấy là nick tào lao mới tạo ^😃^
Chủ nhật nay đi AV xem các em show như thế nào, toàn ngon không các bác à, chịu không nổi mà giá đi show của các em nghe qua đủ toát mồ hôi nên ngắm là chính ^^. Em có ghé phòng paramax để hát thử để coi quảng cáo lọt tai không, cảm nhận cá nhân thì karaoke midi như vậy em hát nhiều hãng rồi thì thấy nó tốt hơn thật các bác nên khuyên ai quan tâm thì cứ ra showroom, cửa hàng mà hát thử là có ngay câu trả lời, bỏ ra hơn chục chai chứ có ít đâu các bác.
Hôm thứ 7 vừa rồi có dc cái vé mời của ông anh, tạc ngang cái " A Vơ Shô" ôi chao toàn PG thượng hạng, toàn thiết bị Hi End tuyệt đỉnh cú mèo,....và ghé ngang phòng thử Paramax hát được 2 bài, đúng là ko hổ danh công nghệ hi end---tiếng trong sạch, có thể loại Real Sound hát đã gì đâu......trăm nghe ko bằng mắt thấy! Quá đỉnh...
QUOTE="ngoctu208, post: 48577036, member: 1163429"]Paramax hát có hay không bà con ,ai Sài rồi chia sẻ với .[/QUOTE]
Đã ghé và test tại a ve sô....quá đỉnh bác ạh.........
ronaldocyber
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái này nó có bị treo máy ko các cụ, con arirang smart K ở nhà em đang hát nó treo, em tiềm hiểu thấy số lượng bài hát ok, chất lượng hi-end nữa....chắc zớt về chơi kok cho nó oách......
Hi, chenzenvl. Mình cùng tham gia trang tinhte tức là có cùng chút ít một sự yêu thích nào đó dành cho âm nhạc nói chung, thiết bị âm thanh nói riêng. Thế nhưng, kiến thức "nông cạn" của mỗi chúng ta về âm thanh là khác nhau, có thể mình thấy beat ca sĩ dễ hát hơn, nhưng chenzenvl thấy beat ca sĩ lại khó hơn. Suy ra, mình chợt nhận thấy, góp ý của bạn với mình là đừng "phán" quả thực khá đúng. Từ đó, mình cũng góp ý bạn luôn "Bạn còn nên trao dồi nhiều hơn nữa về kiến thức âm thanh". Thân ái!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019