[QC] Toyota Innova 2020 – tăng tiện nghi, giá hợp lý hơn bao giờ hết
TTKM
1 thángBình luận: 104
K biết ở đâu thế nào chứ chỗ tôi họ toàn mua inova làm xe gia đình, nhà nào ít người thì k nói chứ đông đông tí là y nhưng có con inova đậu ở cửa
đi gia đình chọn innova là chuẩn rồi bác ạ, cứ nói xpander đi gia đình hợp lý nhưng ko gian bé, ko ăn lại ỉn đc, chính ra các bác cứ chê đắt chứ ỉn nó làm mưa làm gió ở thị trường mình lâu rồi cũng ko phải ko có lý do
@tranhung290 To, rộng, bền, giữ giá =))) có tiền thì chả tội gì không quất cụ ạ, giá trị so với tầm tiền là xứng rồi
Tầm xe MPV 7 chỗ thì chỉ có Innova là đủ khỏe, khung xịn, động cơ ngon đi phố hay đường xa cũng thoải mái
@longlong78 Ỉn được cái có máy móc với khung gầm các thứ ngon lành, vừa khỏe vừa dai 😂
k thích toyota vì thiết kế nhưng cũng phải công nhận máy móc của nó xịn, đi chục năm vẫn k hề hấn gì
@letuletu chính xác là toyota k mạnh về thiết kế nhưng những cái cơ bản nhất là động cơ và khung gầm của nó thì k có gì để chê
công bằng ra mà nói thì xe đa dụng 7 chỗ k con nào qua đc innova. Innova đi đường dài còn ổn chứ mấy con kia chịu chết, chỉ đi phố nhẹ nhàng đc thôi
Nói chung Xpander nó rất là nhỏ ở hàng ghế thứ 3. Các bác so với Innova làm sao được 😆
@kientran1234 Chuẩn, tôi có lần ngồi thử Xpander mà phải cởi cả thắt lưng vì ngồi bị gập bụng xong chỗ thì nhỏ
Động cơ của Innova thì có hàng ngàn ae taxi cả nước kiểm chứng rồi, còn xpander thì chưa thấy hãng nào mua để chạy dịch vụ cả?
@lekien0268 Chuẩn, Innova nó là vua bền rồi. Đi bao bền, bao khỏe 😆
Đại lý bảo dưỡng của Ỉn thì sửa đâu cũng đc, tôi ở Tây Ninh, mấy ông bạn ham hố mua Xpande mà giờ sửa gì toàn phải đợi đồ mất 2 tuần. Như ỉn nhà tôi ra thay cái, vác xe về luôn
@DucMinh1203 Đi Innova đc cái là dịch vụ bảo dưỡng rất ok, mà không bao giờ phải đợi lâu
Bác nào làm dịch vụ mới biết, đi xpander nhiều khi ko có khách nào thuê ấy, chỉ cần đi con ỉn đời 2010 thôi là khách đặt ầm ầm, thế mới thấy sức mạnh của vua 7 chỗ Innova
@GiangHoang46 Chuẩn, các cụ ở quê nhà tôi giờ cứ đi lễ là chỉ có gọi Innova thôi
Động cơ của con Innova này nó là huyên thoại rồi, đi rất bốc và an toàn. Htrc có đi thử con Xpander mà đi ỳ với đánh lái nhẹ quá, ko thật tay
Xe quá ngon so với tầm giá ae ạ, tầm tiên của Innova này thì không có con nào đẹp hơnn
@Chung Hào Nội ngoại thất nhìn mê thật các bác ạ
Ngoại thất của xe nhìn rất đẹp và hiện đại ở đời mới này, các bác cứ yên tâm mà mua
Ông mua trong làng dịch vụ cuối cùng cũng được nâng cấp nội thất, nhìn rất đẹp và hiện đại, không bị màu mè quá như các hãng khác
Chi phí bảo dưỡng của toy thì quá rẻ rồi, được bao anh em taxi kiểm chứng là quá rẻ so vs mức giá
Innova nó là con xe lành nhất Việt Nam rồi, ko tin các bác cứ hỏi ae chạy dịch vụ bảo dưỡng con Ỉn 1 năm bao nhiêu là biết, rất tiết kiệm và bền luôn
Nhiều khi m muốn con Ỉn nhà mình nó nhanh hỏng để nhanh thay con mới nhưng mà mãi chưa hỏng để thay ấy chứ 😆 Siêu bền mà giá thay thế phụ tùng lại bao rẻ
Thay thế phụ tùng của Innova được cái là không bao giờ phải đợi, sửa ở các đại lý trên toàn quốc nên rất an tâm
Thay thế đồ ở Toy thì được cái là hàng có sẵn và nhân viên sửa cũng rất nhanh nên các bác cứ yên tâm mà mua Innova về chạy
Xe innova đời nào nso cũng có vẻ đẹp của nó. nhưng cá nhân thấy đời 2020 mới này nhìn hiện đại và cải tiến nội thất nhìn ok
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019