[QC] Trên tay bao da SEN cho Galaxy S7, S7 EDGE từ Khắc tên

cuhiep
11/3/2016 9:20Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
8 năm
bạn vừa trúng cmt không phải là nhận xét về sản phẩm
Hóng clip chốt tối nay 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
S rồi minh hóng quá có kqa chưa
Kết quả quay tiếp theo tìm ra một bạn, nhưng xem kĩ thì bình luận không liên quan đến 2 sản phẩm trong bài. Quay tiếp lần nữa đã tìm ra kết quả, nhưng đến giờ mình kiểm tra YouTube thì video vẫn chưa lưu được trên kênh, thường thì quay màn hình xong chậm nhất 20, 30p là lưu xong à. Nếu tối kiểm tra lại vẫn chưa lưu thì mình sẽ quay tiếp tìm ra bạn may mắn tiếp theo nhé. Cảm ơn các bạn đã theo dõi 😃
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Kính Cận 0_0 hóng video
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Kính Cận 0_0 anh ơi bạn #60 cũng đâu có nhận xét liên quan đến 2 sản phẩm đâu
Gay cấn quá, liên tiếp những người trúng giải đều ko đọc kỹ thể lệ hoặc ko thực hiện đúng yêu cầu của BTC 😁
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
KunaiNTC
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các mod lần này làm không đc hay lắm.
Nên lọc những commnet đủ điều kiện và post link đã share.
Chứ thế này hơi mệt cho mod kính cận 😁
Mới về tới nhà xong, bắt đầu bốc thăm nhé, link live: http://www.youtube.com/c/tinhte/live
I.Corp
TÍCH CỰC
8 năm
@Kính Cận 0_0
Adm quay một lượt mấy số trong video để tránh dính truong hợp k hợp lệ thì cứ theo thứ tự bốc mà xét cho tiện
Mình mới mua bao da dạng hộp màu đen của Khắc tên dành cho s7 edge xong !!! Công nhận sản phẩm của khắc tên mà mình mới mua vừa rồi mình đánh giá là Quá Tốt, bao da có da dày và rất êm, đặc biệt bên trong có lớp nhung nên không sợ S7 Edge bị trầy, đường chỉ may rất đẹp và chắc chắn, giá cả hợp lý nữ --> Nhưng có 1 nhược điểm khi về sử dụng là sao Khắc tên không thiết kế thêm dây rút điện thoại giống như bên Davis nhỉ, vì không có dây rút nên việc rút ra vào điện thoại không được tiện cho lắm, chỉ có duy nhất nhược điểm đó thôi. Ngoài ra, những cái khác quá hài lòng về sản phẩm bao da của Khắc Tên --> Nếu bạn nào có ý định mà mua bao da điện thoại cho S7 Edge thì nên mua những sản phẩm cua Khắc tên vì chất lượng quá là Ok ( Theo ý kiến riêng mình) --> CÁM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ ĐỌC BÀI TRẢI NGHIỆM VỀ SẢN PHẨM BAO DA KHẮC TÊN CỦA MÌNH.
k1200gt
TÍCH CỰC
7 năm
@Đại Đại tha thu giá 6 lít thì liệu có mặn quá không bác , klq nhưng cái màu nâu nhìn đẹp
k1200gt
TÍCH CỰC
7 năm
@Đại Đại tha thu giá 6 lít thì liệu có mặn quá không bác , klq nhưng cái màu nâu nhìn đẹp
@k1200gt Mình đang sử dụng đây bác 😆) theo mình thì tùy theo hầu bao của mỗi người thôi bạn ơi 😃) còn s7 edge của mình thì mình có dán full màn hình và có dán mặt sau, rồi cộng thêm cái bao da này nữa 😃)) mình thì mình thấy quá hài lòng rồi !!!
k1200gt
TÍCH CỰC
7 năm
@Đại Đại tha thu S7 của tớ thì đang cởi chuồng !
@k1200gt 😆)
kiwi47
TÍCH CỰC
7 năm
cái dán da cho S7 edge có tự dán kiểu j đc ko. Mình ở xa ko qua shop đc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119