[QC] Trên tay dây đeo máy ảnh Khắc Tên

cuhiep
29/11/2013 10:53Phản hồi: 51
[QC] Trên tay dây đeo máy ảnh Khắc Tên

Dây đeo máy ảnh theo máy thường không tốt và xịn tương ứng với chất lượng của máy. Đó là lý do vì sao Khắc Tên làm ra những chiếc dây đeo với chất lượng cao hơn, thiết kế đẹp hơn và trẻ trung hơn. Các đầu dây được bọc da với các đường chỉ may tay sắc xảo của Khắc Tên. Dây dù để gắn vào máy là một sợi liền lạc chứ không phải chỉ có hai đầu như các dây máy ảnh bình thường khác.

Yếu tố thời trang cũng như việc tích hợp các phần da thật vào dây đeo của Khắc Tên làm cho nó sang trọng hơn, trẻ trung hơn.

Dây đeo máy ảnh này của Khắc Tên dùng cho các máy ảnh có kích thước nhỏ, máy ảnh không gương lật, các máy Sony Nex...

Bạn có thể tham khảo thêm ở các link dưới đây:
www.khacten.com
facebook.com/khacten

51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tú tầu làm 1 bộ đê,lắp vào D60 quá đẹp 😃
@IPHONE Pro.No1 Dây theo máy đẹp hơn, khi nào hỏng thì mua ủng hộ bác Hiệp cái
Giá là 4 xị thì phải 😃
Thấy bên Khắc Tên có bọc da máy ảnh, không biết có bọc da báng tay cầm cho em canon T3 không nhỉ?
Quá đẹp luôn, mình rất thích sản phẩm của khắc tên.
Đẹp, mình cũng thích màu và hoa văn như thế này. Nhưng tiếc là mình không thích dây đeo cổ. Bên Khắc Tên có làm hand strap như hình bên dưới ko nhỉ?

@htevn Có ai biết cái handstrap này ở đâu bán ko bà con
@mayhabuoi152025 Giá 2tr5 đó bạn
chả có cái máy ảnh nào để chơi , nhưng phải nói là dây đẹp quá !
Khắc Tên làm sản phẩm mà may tay nữa à ? công phu quá...

Gửi đi từ " bom xịt " làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm
không thấy a Hiep nhắc đến cấu hình cũng như hệ điều hành của sợi dây đeo này nhỉ? như này phải là trên Vai bác Hiep ah!
Emin157
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thích handstrap thôi.
bb_72
TÍCH CỰC
10 năm

bụng này 1 múi hơi nhiều bia nhé!
em cần có cái máy xịn trước
còn 5N chắc chưa cần cái dây da này
Nhìn đẹp , có loại cho dslr k nhỉ
@ste7en9x91 Dây đó gắn đâu mà chả đc bác 😁
@htevn Dây nhỏ mà đeo lên mấy to nhìn dị lắm bác, mình thử rồi
giá 400k có vẻ hơi cao...nhg có khi vẫn làm 1 cái tại nhìn cá tính quá 😁
Trời ơi, đã quảng cáo còn có chữ "Trên Tay" nữa chứ 😃
tumitoe11
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lòe loẹt quá ... xấu
Dây đeo hợp với máy ảnh ghê.
Người mẫu chụp hình bỏ áo vào quần cũng nghiêm túc wá.
@tuanhuynhds Mẫu già, xấu trai, tướng bịnh hoạn
tdphong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thật sự quá xấu, sản phẩm nào của KhacTen đem lên cũng đều vừa xấu vừa đắt, QC ít thôi
@tdphong Nhìn sợi dây giống của người đồng bào, thẩm mỹ của mình thấy nó không đẹp tý nào, thế mà cứ nghe rất là thời trang rất là đẹp :p
songhiend
TÍCH CỰC
10 năm
@tdphong chính xác quá nhìn như đồ thổ cẩm ấy,giá như mây bay vậy
lxspider
ĐẠI BÀNG
10 năm
@tdphong Sản phẩm làm ra thì có cái xấu cái đẹp, bác ko thích thì có người khác thích, đối với bác là không đẹp nhưng đối với người khác là đẹp hoặc ngược lại. Nhưng mình không thích thì không mua vậy thôi, mất cái gì đâu mà phải nói thẳng thừng vậy. Còn mình tham gia diễn đàn, chỉ tốn điện với tiền nét, còn diễn đàn họ có thu của bạn đồng nào đâu, nên quảng cáo để có thêm chi phí vận hành là tất yếu thôi, ai cũng biết chuyện đó mà, xem TV phải trả phí mà nó vẫn cứ quảng cáo ầm ầm đó thôi. theo ý kiến mình nếu sp nào xấu thì mình góp ý để họ làm tốt hơn, còn quảng cáo thì tất yếu thôi, còn cm dạng như bạn này không có tính xây dựng
tdphong
ĐẠI BÀNG
10 năm
@lxspider Xin lỗi bạn, tinhte đã ăn quảng cáo trên web của họ rồi, không cần phải đợi đến lượt khacten bán hàng rồi nuôi tinhte đâu. Tôi thấy xấu tôi có quyền phát biểu, bạn còn lắm lời chen vô làm gì
đẹp thật
Có làm mấy kiểu dây đeo chéo như của black rapid ko nhỉ. K thích đeo qua cổ lắm, chụp lâu mỏi cổ vãi @@
tdphong
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chắc là hàng ế nên mới đem lên đây QC
không đẹp, nhìn nhí nhảnh quá nên không sang. thường thì sang đi kèm với đơn giản

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019