Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] “Trúng đậm” mùa Euro nhờ khuyến mại

TTKM
30/6/2016 9:41Phản hồi: 21
[QC] “Trúng đậm” mùa Euro nhờ khuyến mại
Không cần đặt cược vào trái bóng trước khung thành, bạn vẫn có cơ hội “trúng đậm” mùa Euro nhờ khuyến mại hấp dẫn từ các doanh nghiệp.

Đến hẹn lại lên, giải bóng đá lớn nhất Châu Âu – Euro 2016 - được tổ chức tại Pháp là niềm mong đợi, háo hức của tất cả fan hâm mộ bóng đá. Đối với những người yêu thể thao, đây là cơ hội được chứng kiến những đội bóng mình yêu thích toả sáng trên “sân khấu”. Đối với phần còn lại của cộng đồng, đây lại là cơ hội “săn giải” không thể bỏ lỡ từ những chương trình khuyến mại, giảm giá sản phẩm của các doanh nghiệp “ăn theo” sức nóng Euro.

Ngay từ đầu mùa giải năm nay, hàng loạt doanh nghiệp đã tung ra vô vàn khuyến mại hấp dẫn, nhằm kích cầu mua sắm và giữ chân khách hàng. Cụ thể, mới đây, MobiFone đã gây ấn tượng khi "mạnh tay" tặng 9 chuyến du lịch châu Âu và 10 TV LCD mỗi ngày cho khách hàng tham gia chương trình "Thể thao kết nối đam mê" - chiến dịch mới mùa Euro của doanh nghiệp này. Cơ hội này thuộc về những khách hàng mua đầu thu của MobiTV trong suốt thời gian diễn ra chiến dịch từ 6/6 đến 17/7.
Đi kèm với đó, khách hàng mua đầu thu MobiTV của MobiFone cũng sẽ được miễn phí lên đến 30 tháng cước thuê bao truyền hình, đồng thời có cơ hội mua gói cước gia đình dùng chung với mức dung lượng data lên đến 3GB và miễn phí thoại, SMS nội mạng dành cho nhóm 04 người.

Chiến dịch này ngay lập tức thu hút sự chú ý của không chỉ cánh mày râu – những người yêu thể thao mà còn cả những bà vợ trong gia đình. Không chỉ “giao kèo” bằng phần quà tặng hấp dẫn kể trên, MobiFone còn mang đến nhiều gói ưu đãi dịch vụ viễn thông đi kèm khác. Cụ thể, ngoài các gói khuyến mại dịch vụ truyền hình kết hợp với viễn thông, chiến dịch sẽ đem đến các gói khuyến mại data dùng chung cho nhiều thiết bị, chuyển đổi & đăng ký các gói MI cơ bản mới, chương trình khuyến mại sử dụng data, miễn phí nhận tin Euro hay gói đăng ký gói data IP – Miễn phí thoại và SMS. Ngoài ra, khách hàng sẽ được giảm 50% giá máy cho tất cả các dòng máy, trong đó có các dòng Samsung Mid-end khi sử dụng kèm gói cước subsidy và nhiều chương trình khuyến mại máy và phụ kiện khác tại hệ thống cửa hàng bán lẻ MobiFone trên toàn quốc.

Trọng tâm hướng đến nhu cầu nâng cao chất lượng cuộc sống của khách hàng chứ không chỉ dừng ở việc thoả mãn nhu cầu tức thời, MobiFone đã thực sự gây ấn tượng với bởi gói khuyến mại vừa “khủng”, vừa thông minh mà khó gia đình nào có thể từ chối. Dù là fan hâm mộ Euro hay không, bạn vẫn có cơ hội “trúng đậm” mùa Euro mà không nhất thiết phải dõi theo từng trận bóng.

21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nghe có vẻ hấp dẫn
Có nên lắp Mobi hay VTVcab ko? Mấy bác cho ý kiến với, nhà em chuẩn bị lắp.
vutaiquang
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vũ Lê Đức Mobi TV gói cước hợp lý mà lại có đầy đủ những kênh trung ương và địa phương cũng như những kênh truyền hình nức danh của thế giới. Dùng rất ổn bạn ạ
@Vũ Lê Đức Nhà tớ đang dùng MobiTV, được khuyến mãi 1 năm đầu tiền thuê bao tháng, năm sau phí có 50-55k/tháng. Tớ thấy đầu MobiTV phù hợp với các nhà chung cư hoặc các bạn thuê nhà hay phải di chuyển vì rất nhỏ gọn, tự cài đặt được mà không cần phải thợ.
dobao6789
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Vũ Lê Đức Lắp mobitv đi bác. Đang khuyến mại nhiều. Khuyến mại đến 30 tháng dịch vụ đấy
a76vna
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao mình không thấy trên web mobifone nhỉ?
@a76vna Có mà bạn. Bạn nhanh tham gia đi 17/07/2016 hết hạn rồi đấy
dobao6789
ĐẠI BÀNG
8 năm
@a76vna Bác vào web truyenhinhmobi.tv tham khảo nhé
lchauloan
ĐẠI BÀNG
8 năm
@a76vna co ma ban xem lai thu
a76vna
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao mình không thấy trên web mobifone nhỉ?
@a76vna http://mobitv.net.vn/
đây nè
@a76vna Link: https://go.onelink.me/3442162332?pid=euro2016[/QUOTE]
Có chứ Bạn. Bạn tìm chương trình kết nối đam mê ý. Tớ thấy đăng ký đầu thu MobiTV là được tham gia chương trình này
tencha276
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đầu thu giá bao nhiêu nhỉ các cụ?
@tencha276 Đầu thu 1500k bác ah. Có bán cả thiết bị riêng lẻ đấy nhé
Cực Đông
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chất lượng hình ảnh thấp. Mobifone mua lại của An Viên (AVG).
a76vna
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Cực Đông Chính xác, thời điểm này thì HD của An Viên-mobi TV chất lượng thấp nhất trong các nhà cung cấp, chỉ đc cái giá và tiện lợi lắp đặt. Ở các vùng quê thì còn đông thuê bao, chứ tp lớn không ăn thua
@a76vna Nhà em đang dùng thấy ổn mà bác. Em thấy nhiều kênh lắm. Giá cả thì đúng là cạnh tranh thật!
dobao6789
ĐẠI BÀNG
8 năm
@a76vna Đó là trước đây thoai. Bây giờ bác vào lại mà xem. Từ hồi có trục truyền dẫn Bắc Nam chất lượng khá hơn rất nhiều đấy
Hot hot hot...còn 08 đội bóng vào tứ kết sắp còn 04 đội vào bán kết - anh em tham gia dự đoán Săn TIVI Sony về xem phim 😁 bóng đá ji cũng ok nốt

Link: https://go.onelink.me/3442162332?pid=euro2016
a76vna
ĐẠI BÀNG
8 năm
N
Nếu bác nhìn quen HD rồi thì thấy HD của An Viên quá chán luôn, không thể coi là HD đc. Mình xem rất nhiều đầu HD rồi. Hiện tại HD tốt nhất vẫn là K+, sau là VTV cab, FPT,HN cab, Vietel, SCTV, My TV, An Viên.
loanlk
ĐẠI BÀNG
8 năm
ban xem lai thu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019