[QC] USB OTG Sandisk SDDD2 32GB chính hãng giá chỉ 209.000 VND

TTKM
23/2/2016 10:1Phản hồi: 166
[QC] USB OTG Sandisk SDDD2 32GB chính hãng giá chỉ 209.000 VND
Sandisk - Hãng sản xuất thương hiệu Mỹ hàng đầu trong ngành công nghệ lưu trữ vừa cho ra mắt sản phẩm USB OTG Sandisk SDDD2 32GB với mức giá cực hấp dẫn tại Lazada chỉ 209.000 VND, bảo hành chính hãng 5 năm.

USB OTG (viết tắt của USB On-The-Go) được xem là “vũ khí bí mật” không thể thiếu của dân công nghệ, giúp các thiết bị di động như Smartphone, Tablet có thể sao chép dữ liệu qua lại mà không cần thông qua một thiết bị thứ 3 như máy tính PC hay Laptop. Đi cùng sự phát triển của ngành công nghệ di động thông minh, các thiết bị lưu trữ như USB OTG ngày càng phát huy thế mạnh, giúp người dùng chủ động mang theo dữ liệu mọi lúc mọi nơi. Trong đó, USB OTG Sandisk SDDD2 32GB đến từ nhà sản xuất Sandisk (Mỹ) đang là sản phẩm lưu trữ được giới công nghệ đánh giá cao nhờ hiệu năng nổi bật, dung lượng lớn đến 32GB và giá thành hấp dẫn chỉ 209.000 đồng ( chính hãng) tại Lazada.vn (giá gốc 600.000 đồng cho phiên bản 32GB).

Xem thêm chi tiết về sản phẩm tại đây.
USB OTG Sandisk SDDD2 32GB tương thích với cả hai cổng USB 3.0 và Micro SD
Sở hữu những tính năng độc đáo của USB OTG, Sandisk SDDD2 32GB có thể giao tiếp bằng cả hai cổng USB 3.0 và microUSB giúp dễ dàng chuyển đổi dữ liệu giữa các thiết bị di động như laptop, điện thoại, máy tính bảng Android và TV. Trên hết, sản phẩm có thiết kế nhỏ gọn, trượt bên trong vỏ giúp chuyển đổi đầu dễ dàng và đảm bảo an toàn (không bị gãy đầu cắm) với móc treo kim loại với độ bền và tuổi thọ cao. Bên cạnh đó, tốc độ truyền tải dữ liệu ấn tượng của USB (tốc độ đọc lên đến 130MB/s, tốc độ ghi thẻ 40MB/s thông qua cổng USB 3.0 và đạt đến 30MB/s khi giao tiếp với cổng microUSB) cũng là điểm cộng cho sản phẩm.
Thiết kế sản phẩm nhỏ gọn,tiện lợi, giúp người dùng chủ động mang theo dữ liệu khắp mọi nơi
Không những vậy, nhà sản xuất Sandisk còn chú trọng đầu tư về phần mềm khi giao tiếp qua cổng USB Drive 3.0 để đảm bảo dữ liệu được lưu trữ an toàn trên thiết bị. Điểm nổi bật khác của phần mềm này là giúp tự động kết nối thiết bị, chuyển đổi và theo dõi các tập tin, dữ liệu dễ dàng và nhanh chóng hơn. Ngoài ra, người dùng còn có thể chọn lựa sao lưu dữ liệu tự động theo thời điểm và từng loại dữ liệu cụ thể như ý muốn.
Sản phẩm đang bán tại Lazada với mức giá chỉ 209.000 đồng với số lượng có hạn, bảo hành 5 năm
Ngoài những hiệu năng tuyệt vời kể trên, USB OTG Sandisk SDDD2 32GB đang sở hữu mức giá hấp dẫn so với các thiết bị khác cùng dung lượng trên thị trường. Theo thông tin từ nhà sản xuất, so với mức giá khuyến nghị vào khoảng 600.000 đồng, hiện nay, sản phẩm đang được bán với mức giá siêu hấp dẫn chỉ 209.000 đồng với số lượng có hạn tại Lazada.vn và bảo hành chính hãng đến 5 năm.
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hthang38
TÍCH CỰC
8 năm
Rẻ quá.
Hôm trước mới mua 265000 VND ở Lazada

Link đặt hàng:

http://www.lazada.vn/usb-otg-sandisk-sddd2-32gb-trang-1550752.html
@hthang38 Nhập mã khuyến mãi 15% - 20% vào cũng gần tương đương! Mã nhiều kinh ngày nào chẳng có!
Giờ 209 nhập mã vào lại càng rẻ nữa! 😁
empty.cad
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hthang38 Bạn giúp mình review tốc độ thực ( copy file trên 1.5g ) của con này với , mình mua nhiều usb của sandick và thấy hầu hết bị gian lận tốc độ . Ví dụ tốc độ khi mới copy là 40M/s nhưng đến đoạn cuối file thì chỉ còn 15-20M/s . Thank
Thích cái này hơn. Nhưng giá hơi cao. Type-C 😃
http://www.kingston.com/en/usb/personal_business#DTDUO3C
tetekh
TÍCH CỰC
8 năm
bb10 dùng đc không, nếu dùng đc mình lấy 2 cái
ngockiennq
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tetekh Đúng rồi bác. Tại mình xài z10 nên kg đọc usb được
@tetekh trừ z10, q10, q5 là k dùng được, còn từ z30 trở đi là dùng được bạn ạ
@tetekh dùng được cho ip k bác
noblemanhp
TÍCH CỰC
8 năm
@tetekh PP chạy ngon, các em khác chưa thử
vừa tối qua đặt mua một em...dạo trc mua ngoài thế giới động usb otg 8g mua lúc khuyến mại đã là 130k rồi
@ngtien6791 Cho cái link sản phẩm đi bác. Mình tim không ra.
những máy nào hỗ trợ tính năng này vậy bạn. LG Vu2 có dùng đc không???
PeterTT
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguoimientay67 Hầu như tất cả các máy chạy Android điều hỗ trợ.
Chim Đa Đa
ĐẠI BÀNG
8 năm
@nguoimientay67 Máy nào dùng Android OS đều tương thích.
@Chim Đa Đa Bạn nói chưa đúng, chỉ những máy nào có hỗ trợ OTG mới dùng được, rất nhiều máy chạy hệ điều hành Android không có tính năng này.
@Chim Đa Đa lúc trc có thử lấy đầu đọc thẻ OTG của con G2 mà ko đc. máy dùng 4.4.2 và đã root. Usb ko biết thế nào có đọc đc ko nữa
haiduong87
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lần đầu tiên thấy có cái usb tốc độ ghi cao hơn tốc độ đọc @@
Giá tốt.
tươi vui
ĐẠI BÀNG
8 năm
Wp không xài được à. Chán quá
Cổng Micro SD là cổng gì nhỉ, giao tiếp mới chăng
musicfan181
ĐẠI BÀNG
8 năm
@iloveyoutoo chỉ có bọn lazada tào lao mới có cái cổng này thôi 😁
thaitd_2110
ĐẠI BÀNG
8 năm
mn cho hỏi là cái này có thể dùng như thẻ nhớ đc ko nhỉ (lưu game, nghe nhạc trực tiếp) hay chỉ là sao chép dữ liệu đễ dàng hơn thôi
@thaitd_2110 dùng y sì thẻ nhớ
@satthumuhn Bất kỳ máy android nào cũng dùng được hay chỉ máy có hỗ trợ vậy bạn? Cũng đang cần vì máy ko hiểu sao cắm máy tính không nhận được. Toàn phải ghi chép dữ liệu qua PM WebSharing mà phải có Wifi mới đc (Máy ko có thẻ nhớ).
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@thaitd_2110 cái này tương tự như thẻ nhớ nhé bạn, dùng lưu nhạc, film ảnh, đều đc, nhưng máy phải hỗ trợ mới dùng đc, 1 số máy nhận khá chậm,khi cắm vào nó cài file gì đó lên, sau đó những lần sau cắm vào là dùng thôi, CHú ý máy phải hỗ trợ
@flower_cutter máy android từ năm 2012 đã hỗ trợ rồi
galaxy s2,s3....sony P,S đời tống đã dùng dc rồi bác

cứ android 4.0 đổ lên chơi tốt
ctthou
TÍCH CỰC
8 năm
Điểm cộng này hơi ảo.
giá khá rẻ, tuy nhiên nghe đến Lazada là thấy dị ứng. Các bác mua hàng của thằng này thì hãy cẩn thận.
Hoang Min
TÍCH CỰC
8 năm
@minhcuongpro1234 Mình mua ở đây nhiều rồi chả thấy bị gì, có cẩn thận thì cẩn thận mấy sản phẩm lzd làm trung gian thôi, chứ hàng do lzd bán thì chả phải lo gì.
@Hoang Min Do thằng lazada làm trung gian nên mình mới nói vậy, rất nhiều người bị hàng dởm từ thằng lazada, nó bán rồi là phủi đít hết trách nhiệm.
@minhcuongpro1234 chưa mua lần nào, thấy khen giao hàng nhanh, nhưng chất lượng thì phàn nàn cũng nhiều, vì nó chỉ là trung gian giữa người mua và cửa hàng đăng ký bán. mỗi cửa hàng mỗi giá giá ảo chống mặt khi vào xem, bỏ tiền học ngu thì đặt hàng
@thanhduc72126 đúng rùi, tụi bạn mình vì ham hàng rẻ nên bị dính tụi này khá nhiều, tồi tệ hơn nữa là nếu hàng có sao mà muốn bảo hành gì đấy thì khốn nạn với tụi này.
akahimachi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hôm nọ vừa mua xong, áp mã giảm giá vào còn 182k. USB OTG 32Gb mà rẻ ngang cái 16G. Nên mua 😃
@akahimachi mã giảm bao nhiêu tiền hay giảm theo % vậy bác ?
thaitd_2110
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vào Là-zả-da thỳ thấy nhiều người đánh giá cái này ọp ẹp lắm, có lẽ rẻ ôi ko biết ai đã dùng chưa cho ý kiến nhỉ. Nhiều đt còn ko nhận đc nữa:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
-Không kết nối được với điện thoại của tôi (Zenfone 2, android 5.0) và tốc độ cũng ko được như mông đợi.
-Mình cảm thấy thất vọng vì sản phẩm này độ gia công ko đúng lỏng nẻo rắc cắm cổng xạc phải giữ nếu không bị tụt lại vào trong. Mong đc sản phẩm tốt hơn như quảng cáo
@thaitd_2110 muốn đọc được thì máy điện thoại của bạn phải hỗ trợ usb otg k hỗ trợ cắm vào sao nó nhận
newkid2202
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thaitd_2110 ==============================
nếu format FAT32 thì cắm vào các điện thoại đều nhận hết.
Nếu NTFS thì bạn có thể dùng total commander + plugin (https://play.google.com/store/apps/details?id=com.paragon.tcplugins_ntfs_ro&hl=en) thì sẽ đọc bình thường.
Tốc độ thực tế mình copy vào max khoảng 30-35MB/s
4phuong.vn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thaitd_2110 Đọc thử xem thế nào nhé http://www.4phuong.vn/threads/Đánh-giá-lazada.58/
empty.cad
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thaitd_2110 Mình giã từ tất cả các thiết bị ssd usb thẻ nhớ.. sandick 1 năm nay cũng vì những lý do như bạn nói , nhất là về tốc độ. Thấy trên forum chính của sandick các mem nước ngoài kêu nhiều lắm.
các máy adroid có dùng được không mọi người
tuanpham_8x
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phamchitai mình xài note 5, mua cái usb này cắm vào nó hiển thị như 1 thẻ nhớ luôn, chép dữ liệu thấy rất nhanh
@phamchitai android dùng dc bạn ơi! bạn mình trc dùng con zenphone 5 toàn dùng cap OTG xong cắm USB vào để xem phim
quangthaicg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phamchitai Tùy dòng máy nào thôi, nhưng đa số các máy sao này đều hỗ trợ.
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@phamchitai tùy máy nhé, máy phải có hỗ trợ, muốn biết hỗ trợ ko thì tải app về test, muốn chắc hơn kiếm cap otg tầm 30k, 1 cái usb về cắm thử, nó nhận tức là hỗ trợ
Mấy cục 2 in 1 này mình gắn vào PC để bàn khôg khi nào nhận được. Nhưng gắn vô laptop thì ngon lành.
microghost
TÍCH CỰC
8 năm
@phuocxuan2004 Chắc vấn đề driver. chứ mình xài PC hay Laptop đều bình thường cả. Chép phim coi max sướng
cuong642
TÍCH CỰC
8 năm
@phuocxuan2004 có thể pc ko có cơ chế tự nhận diện và cài drive do phiên bản cũ, nói chung do drive cả. 😁
LocDT
TÍCH CỰC
8 năm
Quảng cáo mà cũng viết nhầm là sao? MicroSD với tốc độ đọc thẻ là cái gì?
sony x1
TÍCH CỰC
8 năm
Ôi, yêu android quá đi mất.
long4est
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tuần trước mua 1 cái rồi , lúc đó nó để là mua nhanh còn 182K , khỏi mã gì cả . Mua xong qua ngày hôm sau tính mua 1 cái nữa cho thằng bạn thì hết cái option mua nhanh 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019