Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[QC] Ưu đãi ''khủng'' mùa Giáng Sinh tại cửa hàng trực tuyến Samsung

TTKM
14/12/2019 3:57Phản hồi: 44
[QC] Ưu đãi ''khủng'' mùa Giáng Sinh tại cửa hàng trực tuyến Samsung
Samsung bùng nổ đợt ưu đãi khủng cuối năm lên đến 50%++ với hàng loạt deal hot chỉ từ 590.000đ. Chương trình sẽ bắt đầu từ 17/12 đến 28/12 tại cửa hàng trực tuyến Samsung (shop.samsung.com), cụ thể mỗi ngày sẽ có những ưu đãi hấp dẫn khác nhau. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu món quà cuối năm với giá cực ngon.

Đến với CHTT Samsung người dùng sẽ được hưởng các chính sách chăm sóc đặc biệt như Giao hàng tận nơi miễn phí trên toàn quốc, Bảo hành chính hãng, Trả góp 0%.

Hãy cùng điểm qua một số ưu đãi HOT trong dịp này nhé.

1/ TAI NGHE GALAXY BUDS 4.490.000Đ - CHỈ CÒN 2.245.000Đ (Ưu đãi 50%)

Galaxy Buds là sự thay đổi và nâng cấp toàn diện về thiết kế. Với thiết kế nhỏ gọn dạng in-ear cùng âm thanh được tinh chỉnh bởi nhà sản xuất AKG đem lại trải nghiệm rất tuyệt, nhiều chi tiết, sống động và mạnh mẽ ở cả ba dải thấp trung cao. Bên cạnh đó, tai nghe còn hỗ trợ khả năng sạc không dây cũng như thế hệ bluetooth 5.0 mới. Có thể nói Galaxy Buds cực kì đáng giá ở phân khúc tai nghe HOT nhất năm. Chần chừ gì mà không săn ngay tại đây, ưu đãi lên đến 50%.

2/ ĐỒNG HỒ THÔNG MINH GALAXY WATCH ACTIVE 5.490.000Đ - CHỈ CÒN 3.690.000Đ (Ưu đãi > 30%)

Galaxy Watch Active là sản phẩm cho người dùng yêu thể thao, thích tập luyện sức khỏe, theo dõi giấc ngủ hàng ngày cùng thời lượng pin tốt. Bên cạnh đó, thiết kế hoàn toàn mới với khung nhôm cứng cáp, ngoại hình nhiều màu sắc trẻ trung cùng dây đeo năng động, phù hợp với hầu hết các bạn trẻ . Với mức giá ưu đãi chỉ còn 3.690.000đ thì rất xứng đáng với số tiền bỏ ra.

3/ ĐIỆN THOẠI SAMSUNG GALAXY NOTE10 PLUS 26.990.000Đ - CHỈ CÒN 20.990.000Đ (Ưu đãi > 20%)

Cho đến thời điểm hiện tại, Galaxy Note 10 Plus vẫn là một siêu phẩm nổi bật và đáng để sở hữu của người dùng đam mê công nghệ. Màn hình Dynamic AMOLED, công nghệ HDR 10+ sắc nét, hiệu năng đỉnh cao với Exynos 9825, RAM 12GB, bộ 3 camera hàng đầu thế giới, cùng chiếc bút S Pen “thần thánh" công cụ hỗ trợ công việc cho người dùng mọi lúc mọi nơi. Viên pin 4300mAh hỗ trợ sạc nhanh lên đến 45W cho trải nghiệm tuyệt vời suốt ngày dài năng động. Với mức giá vô cùng hấp dẫn dịp Giáng Sinh, chắc chắn đây là chiếc flagship đáng mua nhất ở thời điểm hiện tại. Đặc biệt Note 10Plus chỉ ưu đãi 1 ngày duy nhất - ngày 17/12, ngoài ra người dùng còn được tặng kèm 1 TAI NGHE BLUETOOTH AKG N200 (giá thị trường là 3.300.000đ).

4/ ĐIỆN THOẠI SAMSUNG GALAXY M30S 6.990.000Đ - CHỈ CÒN 5.490.000Đ (Ưu đãi 22%)

Samsung Galaxy M30s - chiến binh sáng giá nhất trong phân khúc trung cấp. Không chỉ làm hài lòng các bạn nữ ở khả năng chụp ảnh, mà còn là lựa chọn hoàn hảo cho các bạn nam mê game bởi Galaxy M30s sẽ sở hữu hiệu năng mạnh mẽ hơn so với thế hệ tiền nhiệm và bộ 3 camera 48MP giúp hình ảnh có độ chi tiết và sắc nét cao. Một nâng cấp mạnh mẽ nhất trên Galaxy M30s chính là viên pin lên đến 6.000mAh, giúp M30s có thời lượng pin “trâu" nhất hiện tại trong các smartphone của Samsung. Đây là cơ hội không thể bỏ qua để được sở hữu chiếc điện thoại này với mức giá cực kỳ yêu thương chỉ 5.490.000đ.

Và còn rất nhiều sản phẩm HOT khác như Galaxy S10/S10+, đồng hồ Galaxy Watch 42mm, Galaxy Fit,... đang chờ đón người dùng tại Cửa hàng trực tuyến Samsung.

Truy cập tại đây để chọn ngay cho mình sản phẩm công nghệ mới mùa Giáng Sinh này nhé!
44 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Click vào Note 10+ chỉ giảm 10% tặng tn AKG thôi admin à
Thực Kết
ĐẠI BÀNG
4 năm
@lovableboyzme Từ 17 mà bác😆)
hacklife
TÍCH CỰC
4 năm
@lovableboyzme Giá nhiều nơi ngoài bán chỉ hơn 19 triệu
@hacklife đúng rồi bạn. Ý mình cũng vậy. Mua ở cửa hàng trực tuyến Samsung giá cao dù khuyến mãi. Hoàng Hà Moblile, Cellphones, Di Động Việt, Điện Máy Chợ Lớn ... giá tầm 19tr
vẫn cao nhể
@Trần Trọng Quốc Giá ngon hơn ở ngoài nhiều rồi bác
coi giá xách tay quen rồi. giờ coi giá chính hãng cảm giác mắc vãi.:p
@accorbearing Chả bao giờ mua hàng xách tay, lỡ hư gì ko biết bảo hành ai, cứ chính hãng cho yên tâm
minhnhat2301
ĐẠI BÀNG
4 năm
Note 10 plus tiki bán 18tr990 chính hãng samsung
@minhnhat2301 Tiền đầu tư cho samsung như lá mít ấy nhể, mới mua cả 26-27 chịu kèm đống quà rác thải công nghiệp, giờ giá có bấy nhiêu đây thôi
@Lâm Bình Chi Sao lúc mua ko chọn bỏ quà để được giảm tiền giờ lại than rác thải vậy :rolleyes:
@Lâm Bình Chi Bác có mua thật không đấy, đợt vừa rồi cho trừ thẳng quà, rước về làm gì kêu rác, tính ra trừ quà thì lúc mua 10+ có hơn 20 thôi
Wankary
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ai rành cho mình hỏi con Galaxy Watch Active đó có xài esim dc hok? Xin cám ơn
nhoxboy2010
ĐẠI BÀNG
4 năm
@wankary Không bạn, Watch active ko có bản LTE nên ko xài đc esim. Watch active 2 thì có, nhưng chắc ko xài đc sim của viettel.
@wankary Mấy cái smart watch ko ghi gì cả thì chỉ có gps thôi, ko lte đâu
phanbao
ĐẠI BÀNG
4 năm
Note thì chỉ dành cho gà xài thôi, pro thì phải xài Vertu
socola_omega
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phanbao Bò như bạn thì xài gì nhỉ?
Thực Kết
ĐẠI BÀNG
4 năm
@phanbao Mình xài note 8, chắc mình là gà trống, cơ mà tự hào vì đạp đc nhiều gà mái😆)))))))))
phanbao
ĐẠI BÀNG
4 năm
@socola_omega Vertu, Mobiado
phanbao
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Thực Kết Đạp mái rất thích, nên xài note
Deal quá ngon lành cành đào
Buds ngon không nhỉ ?
Giá có vẻ thơm đó
kennyN73
TÍCH CỰC
4 năm
Cái tai nghe Buds so với chất âm của tai AKG đi kèm theo mấy dòng S8, S9 có khác nhiều không các pro.
Mình đang muốn kiếm cái tai wireless để đeo khi tập gym cho đỡ buồn.
Thực Kết
ĐẠI BÀNG
4 năm
@kennyN73 Buds ngon hơn nhiều nhé bác. AKG là loại phổ thông thôi bác
mrchien86
TÍCH CỰC
4 năm
Giá tàm tạm
Note giảm kinh thế
có tai buds giảm có vẻ ngon
vanminh191
TÍCH CỰC
4 năm
mới mua lại con note 10+ chưa bóc tem của 1 người bạn 17.8tr cảm thấy vẫn có lời....
Huân Huân
ĐẠI BÀNG
4 năm
@vanminh191 Ngon vậy cũng kết em nó mà giá cảm thấy hơi chát 😁 giá như của bác là múc luôn rồi hehe
vanminh191
TÍCH CỰC
4 năm
@Huân Huân bác chịu khó tìm trên mấy nhóm note trên fb ấy. con này ông kia mua ở fpt còn đổi mới lỗ 20% trong mấy ngày đầu. e tính đem ra đổi để còn có lời mà cảm thấy thế hơi đểu nên để dùng luôn
Huân Huân
ĐẠI BÀNG
4 năm
Note 10 không lấy tai nghe - vào sản phẩm được ko nhể 😁
@Huân Huân e cũng đang tính hốt, tặng tai N200 nghe nói xài cũng đã
Chắc xúc con tai nghe buds. Nghe bảo ghé samsung68 đc nhận thêm voucher 300k tính ra chưa tới 2 triệu. Quá hời hehe
@QZinh Thật ko bn
hfff1080
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ad cho link toàn báo lỗi ko vào được
Đang kết cái tay nghe.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095