[QC] Xem video 4k không còn giật lag với gói băng thông nhân đôi của Viettel

TTKM
4/7/2019 8:3Phản hồi: 166
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mặc dù đã tăng lưu lượng cho người dùng nhưng sự cảm nhận về tốc độ không thấy nhiều. Dù sao vẫn cảm ơn nhà mạng Viettel!
Chloris.mumu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nhongtrung em thấy nhân đôi băng thông tốc độ cũng khác biệt đấy chứ,mạng nhanh hơn trước bác ạ.
tung3tvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái box truyền hình dùng như shit ấy
@tung3tvn box truyền hình nhà em vẫn còn ngon nguyên đây
X2 mà tốc độ vẫn ncc, chả bao giờ được cái tốc độ x2 đó.
minhtienpt
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nguyenhuynhvn nhà mình dùng thấy x2 rõ ràng luôn ấy chứ bạn viettel mạng là ngon nhất trong các nhà mạng rồi mạng dùng không bị lag rất giờ cao điểm !!
tưởng lại nhân đôi băng thông nữa chứ
Đang xài gói 70mb cũng tạm đc, định lên 150mb xem viettel họ có hõ trợ lên cục moderm xịn không chứ cục họ cho 70 chạy thời gian đầu thì ok chứ fullload thời gian dài chịu không nổi
@ttt358 em dùng cục của nhà mạng viettel luôn cũng hơn 1 năm mà mạng vẫn ngon
klatao
TÍCH CỰC
5 năm
Mặc dù đã tăng lưu lượng cho người dùng nhưng sự cảm nhận về tốc độ không thấy nhiều. Dù sao vẫn cảm ơn nhà mạng Viettel!
Tại sao của m vẫn chỉ loanh quanh 30Mpbs chứ ko phải 50Mpbs nhỉ?
ctanh28
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lunglinhlenluon b có thể reset moderm xong thử lại xem, nhà mình từ 15 lên 30 đc ngay
Mới lên net 5 plus,test qua wifi
Tặng thêm 2 box tivi quá gọn
Screenshot_20190707-194817.png IMG_20190707_211746.jpg
mẫu xing vãi các ông ạ. nhà tôi cũng đang định chuyển sang mạng viettel vì nhà hàng xóm dùng viettel ổn định hơn nhà tôi dùng SCTV
nhà mình dùng viettel được 1 thời gian rồi,thấy mạng cũng ổn định,chất lượng tốt không bị giật lag gì đâu
sodacam
ĐẠI BÀNG
5 năm
công nhận nhà e dùng viettel xem clip 4k không giật phát nào 😆
Viettel là ok nhất rồi, trước giờ em chưa lắp mạng của nhà mạng nào ngoài Viettel nhưng cảm nhận của em là rất hài lòng. Mạng ổn, băng thông trước đó quá tốt so với giá cước mà bây giờ lại x2 nữa thì phê đừng hỏi. Gì chứ riêng về khoản CSKH thì Viettel ăn đứt mấy ông nhà mạng kia. Nhân viên cả kỹ thuật lẫn tổng đài đều 1 dạ 2 vâng niềm nở nhiệt tình. Tóm lại là chắc em phải trung thành với Viettel dài dài
lanhuongbaby
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phải công nhận cáp quang Viettel ngon hơn hẳn FPT, đã sử dụng cả 2 mạng thấy vậy
Yến Nhi 92
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhân đôi xong e thấy mạng nhà e dùng tốt hơn nhiều mà 😆
linhlinhhs
ĐẠI BÀNG
5 năm
nhà t đang xài gói 260k của FPT, lag lòi mắt, chắc chuyển qua viettel dùng cho rồi hic
@linhlinhhs chuyển đi bác, em cũng chuyển sang viettel dùng mạng ngon ko bh giật lag, FPT chán quá luôn, em đến nản
Chả biết các bác ở Thành Phố thế nào chứ em ở miền núi gần địa đầu Tổ Quốc chỉ có mỗi Viettel vươn tới được, gọi mấy ông mạng kia đều ngỏm hết. Dùng vài năm nay vừa rẻ vừa ngon, rất ok. Mấy tháng trước bị đứt dây cáp ngoài đường do ô tô đi qua kéo đứt gọi kỹ thuật cái nửa tiếng sau có mặt hàn nối rồi nhiệt tình dặn dò hướng dẫn lắm. Nói chung là hài lòng.
@ngale02 chuẩn luôn viettel không kén khách hàng đâu, chỉ mới ng có tâm mới cung cấp dịch vụ đến những vùng xa xôi hẻo lánh của tổ quốc
mình mới lắp viettel đc tặng moderm wifi, đầu thu HD và phần mềm diệt virus antivirus Bitdefender trong vòng 1 năm nè
caily
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trungquoc96nd Nhiều ưu đãi hấp dẫn thế nhỉ, đang có ý định đổi qua viettel chắc mấy hôm nữa phải đổi qua luôn, internet cũ của mình chán quá
từ lúc nâng đôi băng thông mình chơi game hay tải phim tải app nó nhanh hơn trước hẳn
Nhà em đang lắp gói rẻ nhất của viettel chơi game xem phim ầm ầm, thấy ok quá nên đky dùng luôn 1 năm thì nhận được nhiều thứ vãi
Nhà mình dùng viettel lâu rồi chả ai phàn nàn gì, từ cái đợt nhân đôi băng thông thấy dùng thích hơn hẳn được cái giá không đổi mà chất lượng lại tăng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019