[QC] Yokohama giới thiệu lốp xe Ninja và Samurai ở Việt Nam

TTKM
20/11/2014 2:41Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Co Vua
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giờ mới đi được có 4k - đợi khi nào tầm ngoài 10k lốp mòn thử xem sao.
giá vỏ sao gần = micheline
@phihau9 1 cặp Michi là 1.7 chai, cặp này có 9xx k mà kiu gần bằng... có lộn hông ta
@nggialuan xe bình thường co 1t3 den 1t4 1 cặp thôi bạn
mình đang đi đây giá vậy để thêm ít trăm đi michelin cho lành
@phihau9 mấy bác so vậy thì lấy loại rẻ nhất của Yoko so. cái này là hàng mới nhất, tốt nhất của dòng 17 inch, phải lấy loại tốt của Michi so chứ. Đúng hông.
leewanhee
ĐẠI BÀNG
9 năm
võ ninja lắp vào wave RSX chạy được không chủ xị
@leewanhee Lốp trước của Ninja phù hợp với Wave RSX bạn nhe!
lolness
ĐẠI BÀNG
9 năm
thấy mọi người ở đây Fan Maxis nhiều
Chứ mình từng đi qua maxis và chengsing, ko bao giờ quay lại
Thấy Duro OK
Nhưng đang tính cuối tuàn này xúc Yoko xài thử xem sao :d
cạnh tranh với maxxis
huykho
ĐẠI BÀNG
9 năm
Công việc của mình di chuyển rất nhiều, ngày nào ít nhất cũng hơn 100km, nhiều thì có khi gần 300km/ ngày. xe thì là Future 2012. xác xe nặng + người nặng (mình nặng 94 kg, cao 1m80) với lại toàn chạy tốc độ cao nên ăn lốp + xăng kinh lắm. 4 - 5 tháng hết 1 cái lốp là chuyện bình thường.
@huykho eo, 94kg +chạy nhiều + tốc đọ cao thì bác 4,5 tháng thay lốp lần là đúng rồi, nhưng e có 1 tò mò là ko biết bác làm nghề gì mà có động lực chạy dc nhiều thế, 1 là thể lực bác rất tốt 2 là công việc này tạo thu nhập cao chứ nếu như e trước còn làm ăn ở HN nếu có vc phải về quê ( cách HN đúng 80km) hoặc từ quê ra đi 1 quệt thôi nói thật là đã oải lắm rồi, đấy là e đã tìm con chạy đường trường khá tốt là ex 2011 chứ như wave, drem, ju, si thì chắc chịu, thế mà bác rong ruổi dc những 300km /ngày, he, đúng là phải có động lực lớn thì bác mới làm dc vậy>>>
bangle
ĐẠI BÀNG
9 năm
@security_lock Xe ôm 😆))))

hjhj đùa thôi
mrthaotk34
ĐẠI BÀNG
9 năm
@huykho Èo thế nhà bác đi đường hít bụi cũng đủ no rồi về nhà khỏi phải cơm nước gì nhỉ!

Gửi từ nokia 1202 của tôi sử dụng Tinhte.vn
Trước giờ mình tin dùng lốp không xăm . miền nam gọi là Vỏ không ruột..
vì cán đinh vẫn chạy tiếp về tới nhà cây đinh mòn luôn . suy ra giá thành mắc nhưng bù vào tiền vá xe thì nó rẻ hơn. và không bị phiền khi chạy đường dài. về quê đi tỉnh lân cận chẳng hạn
trước sài mấy đời dòng này thấy không ngon talong cứng có cảm giác đảo đảo không bám
phungtrng1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có tiền thì michilen khỏi suy nghĩ
Oh, con ex 2009, 2010 thì dùng lốp loại nào hả mọi người?
@tan_nat_07 Lốp trước Ninja có thể dùng cho Ex 2009, 2010. Còn lốp sau thì...bạn đổi mâm đi!
@Evan Pham Ok, chắc sẽ đổi, "mâm" là vành hả
hic lốp mòn rồi. đang tính thay
clarkht
TÍCH CỰC
9 năm
Đang dùng caosumina hay vina gì đó =))

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Mindzi
TÍCH CỰC
9 năm
Không biết khi làm lốp cho thị trường Việt các kỹ sư Nhật Bổn có tham khảo ý kiến của các chuyên gia...rải đinh người bản xứ chưa nhỉ 😁
Mình đi ax dùng vỏ Yoko khá hài lòng, tăng tốc thì ổn chứ nếu cua nhanh chắc khá là kém, thấy vỏ 80/90 mà cảm giác nhỏ hơn lốp hãng khác
khanh2810
ĐẠI BÀNG
9 năm
tìm mỏi mắt trang chủ ko có cái lốp 120 hoặc 130 nào 😔,
Có vẻ ngon nhỉ.
để tìm dùng thử
cơ mà ở CT thì chổ nào phân phối k nhỉ
Thấy quảng cáo cũng ham đó, nhưng nói sao chứ thấy em Ex mình đang đi cặp vỏ Michelin mình đi cũng gần 2 năm, mỗi năm >10000 mà "chưa bao giờ" dính đinh cũng như xì lỗ mọt như mấy ẻm khác. Chắc hết đợt này đi thử hàng của Yokohama coi sao 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019