qdc Blue Dragon, chiếc tai nghe in-ear mắc nhất thế giới có giá hơn 350tr VNĐ

abuchino
15/7/2020 3:10Phản hồi: 60
qdc Blue Dragon, chiếc tai nghe in-ear mắc nhất thế giới có giá hơn 350tr VNĐ
qdc vừa có một màn chơi cực kỳ lớn khiến rất nhiều người phải trầm trồ, khi cho ra mắt mẫu tai nghe in-ear có lẽ là mắc nhất từ trước đến nay với mức giá lên đến 12,199 Bảng Anh tương đương hơn 355 triệu VNĐ. qdc Blue Dragon mất đến hơn 18 thiết kế và mỗi sản phẩm phải mất đến 3 tháng để hoàn thiện.

Mẫu qdc Blue Dragon được thiết kế dựa trên cấu trúc driver của mẫu Anole VX với 10 driver BA. Tuy nhiên điểm đặc biệt của Bluedragon nằm ở phần thiết kế khi vỏ housing được làm từ hỗn hợp vàng nung chảy trong titanium. Bên trên bề mặt housing còn có hơn 800 viên đá sapphires và phải mất đến hơn 3 tháng để có thể hoàn thiện bề mặt housing của tai nghe.

Phần dây đi kèm cũng được gọi tên là Dragon Skin sử dụng chất liệu lõi bạc nguyên chất mạ vàng kết hợp với lõi đồng đơn tinh thể mạ bạc và lõi hợp kim đồng palladium. Jack tai nghe đi kèm là đầu 2.5mm balanced tuy nhiên các bạn cũng dược tặng kèm một adapter chuyển đổi 3.5mm.
Nguồn: WhatHifi
60 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

AHoangCa
ĐẠI BÀNG
4 năm
355 triệu để đấy làm dàn loa đánh có mà tung nóc nhà =))))
@Red Apple chuẩn quá bác ơi
AHoangCa
ĐẠI BÀNG
4 năm
@AHoangCa chết thật ví von vui thôi mà các bác gạch đá ghê quá :v với lại mình nghĩ giá của nó bị đội lên bởi 800 viên đá sapphires trang trí kia các bác ơi. Cái này thì nghệ sĩ hay người nổi tiếng cần chứ người bt thì cần gì 😁
thainguu
TÍCH CỰC
4 năm
@AHoangCa Mời bạn nhét cái loa đó vô túi để mang đi nghe khắp nơi đi bạn.
Với lại người mua tai này thì chắc ở nhà họ đã có sẵn dàn loa vài tỉ rồi, đừng dạy người giàu cách tiêu tiền (giàu mà còn có kiến thức nữa thì càng k nên).
thainguu
TÍCH CỰC
4 năm
@AHoangCa Chịu comment lung tung thì chịu nhận xét, nếu bác thích ví von vui thì nên để lại câu ngỏ là bạn chỉ đang vui vẻ
xấu quá trời quá đất...
không định giá được
toni vo
TÍCH CỰC
4 năm
Mua đeo vài lần rớt hết hột bán lại cho anh em 350k 😜😂😜
Mua loa nghe cho đã nhé 😆
Nico8101
TÍCH CỰC
4 năm
Tiền đổ vào phần chế tác vỏ housing đã chiếm kha khá rồi. Không có ít thông tin về âm nhỉ để xem đắt nhất thế giới nó ngô khoai ra sao.
@TwentyFifthBaam Con gốc của nó có 1/10 giá này thôi. 😁
Pop-up
TÍCH CỰC
4 năm
không biết anh em thế nào chứ mình thì có thấy nó đẹp đâu nhỉ. Thực lòng mà nói còn thua cả Blon Bl 03 😆
Lakshmi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Blade knight Trước em mò được Anh Đức digital ở ĐN 😆 em cứ gg phân phối chính hãng thôi, bên nào giá thơm hơn thì mua. Nhớ trước mua bên này được giảm 2-300k khoảng khoảng đó. Đang dùng con màu đỏ nhìn nổi vl, cảm giác chắc chắn, cảm biến nhạy quá. Còn về chất lượng và chất âm thì k dám nói vì mới trải qua 4,5 cái k dây và chủ yếu gym với gaming nên k nặng nề như dòng chuyên nghe nhạc như mọi người nói.
Lakshmi
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hieu123z Trước cũng định mua con này nhưng cảm giác không cứng cáp lắm. Nhưng con này cũng được nhiều người ưa dùng.
Hieu123z
TÍCH CỰC
4 năm
@Lakshmi e dùng con này dc 2 năm r r bác, cũng bền phết, yếu cái là tai p burn in 200h+ ko thì nghe như ... 😆
thainguu
TÍCH CỰC
4 năm
@Pop-up Khái niệm đẹp hay xấu thì nó lại càng quá xa vời, bạn đẹp nhưng người khác xấu, bạn xấu nhưng người khác đẹp. Quan trọng là nó bán hơn 300 triệu đó, có tiền mua k, hay cứ để dân giàu mua đi so chi cho mệt
Tưởng đôi dép cơ 😆
Đẳng cấp
Mấy viên đá nạm quá trời lấp lánh
empyphuong
TÍCH CỰC
4 năm
Cái này đa phần là để các sao mua như 1 món trang sức. Chứ ae mình mua làm j? Thừa tiền cũng để làm việc khác.
Mua trưng bày thôi
Cái này để người ta phân biệt người có tiền vs người có rất nhiều tiền thôi mà 😁
Ranger_3009
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trước thích chơi tai nghe lắm h thấy nó hơi hơi tự kỷ, nên chuyển qua loa nghe cho thoáng...!
Mr Dulo
CAO CẤP
4 năm
Vãi nhái
Giá này mua con Morning chạy khắp xóm.
Thôi, em mua Huyndai 10 nhé
ericlam988
TÍCH CỰC
4 năm
Chờ các mod trên tay đánh giá chất âm =]]

Xu hướng

Bài mới