Quả Unlock không thể đắng hơn
MrMedic229
4 thángBình luận: 16
Quả Unlock không thể đắng hơn
27 ngày thì chắc chờ con K30 5G của mình mọc rêu rồi 😆
And 1 month later…
UNLOCK DC NGAY MÀ. BỮA T 600 GIỜ 😆 XÀI TOOL 1 PHÁT UNLOCK LUÔN
@shinnosuke9999 Đừng chơi grass nữa chú, nó lỗi Mi Account đấy nhé, thiền hạ bị 1 lần con Note 5 Pro đây, cũng dùng tool đây và sau đó ko add đc cái Mi Account nào luôn nhé.
cmt mà cứ bật caps lock như bull kids vậy
@MrMedic229 Bt thôi. Unlock xong up rom tè le 😆 Qua rom EU ngon lành. lỗi nhảy ngày thì fix vô tư. chứ k phải unlock k đợi 7 ngày
@shinnosuke9999 tôi đang nói cái lỗi Mi account có hiểu ko vậy, fix vô tư đc thì mời chú fix hộ cái Mi Account cái, nhảy ngày cái con khỉ mốc gì đây?? hay chắc chú ko xài Mi Account???
@MrMedic229 Xài sao k chời. add bình thường đây bị gì đâu. Chắc ông chơi chiêu bẻ khóa k chờ ngày nên lỗi gì đó thì có. T bị nhảy lên 600 giờ. phải dùng tool mod fix lại mới unlock dc sau 7 ngày như ngta. đơn giản. ra tiệm thì nó chém 200k hên là tự làm dc
bữa tui 1024 h thì phải cho note 8 pro
@jerrythuan WTF 42 ngày??? Rêu của bạn mọc dài hơn tui rồi đấy 😆
Annotation 2020-08-06 153215.png
stevedat
TÍCH CỰC
4 tháng
@MrMedic229 chài tưởng bác unlocked... K30 5G chuyện này bt.
có thằng em nó cũng mới mua cái k30 5g mà không biết unlock sao hết à.ai chỉ e voi
@NTHuyền Trân thường mua ở đâu thì ở đó sẽ hỗ trợ. không thì lấy số điện thoại đang dùng đăng kí tài khoản mi rồi thêm vào nhà phát triển chờ unlcok
@Mãiyêuem Thằng e nó mua đâu trên mạng á.ship về e cũng k rành khoản này.có cách nào unlock để cài tiếng việt nhanh hơn k
@NTHuyền Trân tối thiểu 7 ngày sau khi tạo tài khoản và thêm vào để chờ unlock mới dc
adnpop
TÍCH CỰC
4 tháng
đúng là đắng thật...bình thường có 7 ngày thôi
@adnpop xin lỗi, >20 ngày còn bth nhé, có ng trên reddit kêu chờ tới >2 tháng mới xác minh đc nhé
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019