Quán Tám Ảnh số 2

hoangminh22
13/3/2013 8:17Phản hồi: 2.026
2.026 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bác yên lặng để em nghiên cứu xây nhà mới nhá, cố up cái hình hòng lấy nem chua của bác Mèo nào

IMG_4104.JPG IMG_4297.JPG
Báo cáo sau khi nín thở vượt khúc cua tử thần qua mặt vô số cây cối 2 bên đường...

Sau khi leo đèo cơm nguội

Vượt nhà hoang cơm nguội

... Và hoa lá cành nấm niếc các thể loại cơm nguội..

Chúng
tôi
xin
được
công
bố
người
thắng
cuộc
...................

....
đây:

Xin cảm ơn
Xin cảm ơn!!
@tintrung12 Nhìn bạn này cười cứ ...gian gian là....😁
Báo cáo em đã hoàn thành nhiệm vụ xây xong nhà mới, đến trang 100 chúng ta chuyển nhà hay hết trang 100 thì chuyển ạ ? Trả chìa khóa cho nhà mình này
http://camera.tinhte.vn/threads/cau-chuyen-nhung-nguoi-thich-chup-anh.2122058/
Chưa hết trang 99 em up cho hết nhá
Sáng sớm ra đầm thấy toàn lá sen

Hóa ra là bị cô này hái hết hoa mang về ngửi rồi:p

@cassia Pic này bác chụp nét quá tuột cả mi giả 😁
bye nhé DSC_0887.jpg
@kien2014 Bông này bác kiên chụp đẹp quá 😃
@kien2014 Càng ngày càng lên tay hơn bác ạ, em thích hoa của bác bên nhà mới hơn bông này
Vậy ngưng à? Cám ơn cô cát lợp chòi trước dùm nhé!
@tintrung12 buôn mãi không hết trang 99 mới sợ chứ. Nhà mới thì trước sau cũng sang, up luôn bên í cho khí thế ạ, lạc với bia sẽ chờ khi nào bác ra HN nhé
Em là gia cát dự rồi, câu cuối cùng đúng là của bác tintrung, haha bác mèo mang bia vào cho bác tintrung nhé 😁
lão meoden vào trao thưởng 10 chai bia cho bác tintrung đê .
Vợ chồng Em chính thức xin đóng cửa quán và xây bịt lại luôn ạ....Mời các Bác sang nhà mới nhá... http://camera.tinhte.vn/threads/cau-chuyen-nhung-nguoi-thich-chup-anh.2122058/ 😁

Vậy là bác tintrung12 đc nhận 10 vại bia và lac,nem chua nhá.E nợ bác,mong có ngày gặp bác để trả nợ ah 😁
@meo-den cuối tháng lão tạm ứng cho anh em trước đê , khi nào bác tintrung ra thì tụi em gom trả sau nhé
OKie...cuối tháng a e cố thu xếp làm quả tân gia nha 😁
Chiều mưa quán cũ im lìm.
Chạnh lòng lữ khách - cánh chim chân trời...

Bướm ơi bướm hãy vào đây
Cho ta hỏi nhỏ câu này chút thôi...

Ngoài ấy đang bão số 2 mưa gió ngút ngàn, mình gửi tặng bạn mình trời nắng chói chan.

Mưa bão gì cũng không vào được tới đất thủ đô đâu bác, ở đây ảnh hưởng thì chỉ có mưa thôi.

Quê nhà em đó, hiện giờ, trời đất chắc không còn được yên bình như thế này!
Vậy à bác? Nay thấy hình ảnh trên báo chí bãi biển hải phòng sóng cao cả 10 mét nhiều người ra chụp hình, bác có về quê thăm không? nếu có tranh thủ làm vài tấm sóng bão em xem với.
Chúc gia đình bác và caivin không bị ảnh hưởng gì nhiều do bão nhé! Sáng nay sg bị ảnh hưởng bão rồi, mưa rắc rắc, trới âm u, tuy vậy không bị ngập lụt vì mưa bão. Có đứa cháu nó mới ra làm ở ngay thủ đô (viettel) cũng nói mưa hoài nhưng sinh hoạt bình thường. Nắng mưa là chuyện của trời mà.
Đi vòng vòng lăn lộn, về nhà vẫn là nghe bình yên nhất. Thôi mưa bão thực phầm khan hiếm em gửi bác bác ít nấm xem bác nào biết chế biến thì làm nhé, cũng rất ngon và bổ dưỡng đấy, lại sạch không nhiễm thuốc và hóa chất nữa, hì hì.

Này thì nấm trên cây

Nấm dưới đất

Nấm mọc dưới mặt đất nữa

Nấm bé tí xíu

Và nấm hay mọc ngược đầu
Còn nhiều nữa để từ từ em gửi nếu không sẽ... kẹt mạng ạ
Nói về nấm

Mọi người đã di chuyển qua quán cô cá sìa rùi mà bác vẫn ở đây sao😃[​IMG]

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế