Quảng cáo mới của Apple AirPods Pro: nhấn mạnh tính năng chống ồn ANC và chế độ Transparency
Rất hay và hữu ích!/6 người
AudioPsycho
4 tháng trướcBình luận: 95Lượt xem: 7.763
Quảng cáo mới của Apple AirPods Pro: nhấn mạnh tính năng chống ồn ANC và chế độ Transparency
Appe vừa đăng tải đoạn quảng cáo dành cho chiếc tai nghe true-wireless AirPods Pro nhấn mạnh tính năng chống ồn ANC cùng chế độ Transparency Mode (để nghe âm thanh xung quanh mà không cần phải tháo tai nghe). Hình ảnh trong đoạn quảng cáo rất ấn tượng với một người đi giữa thành phố bận rộn ồn ào nhưng sau khi đeo tai nghe vào thì mọi thứ trở nên tĩnh lặng và chỉ có âm nhạc bao trùm mà thôi. Tính năng chống ồn cùng chế độ âm thanh Transparency là 2 ưu điểm được Apple cực kỳ chú trọng trong đoạn quảng cáo lần này, cho thấy chúng chính là những tính năng “át chủ bài” của AirPods Pro.

Hiện tại đang có một số tin đồn về phiên bản AirPods thứ ba mang tên AirPods Pro Lite, được dự đoán có mức giá rẻ hơn cùng vài tính năng bị cắt giảm.
Rất hay và hữu ích!/6 người
vừa mới múc một em mã V/N chiều nay xong!
@pionguyen Mình cũng vừa lấy ở FPT Trần Hưng Đạo sau 1 ngày mua AW sr 3, giảm 1.5tr Còn có 5tr8
@Nguyễn suboy Đang dùng xsm với airpods pro. Cũng đang tính tìm con aw sr4 cho đủ bộ
@Nguyễn suboy Có chương trình giảm hả bác?
@quocanh58 Mua apple watch Lte giảm 1tr5 khi mua Airpods
Huhu cho em hỏi sao mọi người update firmware airpods được bản C mà em không update lên đc ạ cắm sạc mở nắp connect với iphone mà vẫn bản B ạ 😔
@dailyinfo Bọn nó đéo ra bản fix nhỉ
@siminh Hên mình vẫn chưa lên hic hic
@siminh Ngóng nó fix dài cả cổ tức ko chịu nổi
@imkhoaphan Hình như bọn A thấy lỗi nên dừng cập nhật hay sao đó. Ở yên đấy đi
Chất lượng đàm thoại tốt, đeo lên rất êm tai, gọn nhẹ

Chỉ cần đeo lên là xài, rút ra là stop lại vô cùng tiện lợi

Thật sự phải nói AP Pro này là 1 sản phẩm bỗ trợ ưng ý nhất mình từng mua nếu dùng chung hệ sinh thái Apple

Chứ ai như hãng S, toàn đem vô quà tặng lấy doanh số đẩy hàng tồn
@Phuong_Vo Mình chưa thấy đơn vị bán lẻ nào giảm như bạn nói 😃
@ngoanlh giờ nó có thu cũ đổi mới 😃
@Phuong_Vo Thu cũ đổi mới thì lời còn hơn quà tặng nữa bạn ơi ! 😃
@mt1394 Ngon nha bạn.
Mới mua 1 em, mai nhận
@BrioPc Chúc mừng bác
Có vẻ hay nhưng không thích đeo tai nghe vì thấy rất khó chịu
@helldragon Bác xài con AP Pro sẽ thấy đeo như không đeo rất êm
Quá ngon luôn các bác ạ
Apple không đời nào có phiên bản lite 😆
@lordgon Airpod 2 giờ chính là bản Lite đấy 😁 Ra Airpod 3 chắc bê nguyên thiết kế của con Pro xuống, chỉ bỏ ANC đi là xong.
@QXPro Ý mình là nó không bao h đặt chữ lite trong sp thôi bác
Mình chưa nghe âm thanh trên con Airpod Pro thế nào
Nhưng âm thanh trên con Airpod 2 cùi, thua cái xiaomi piston basic 100k
Chỉ được cái là tiện đối với iPhone
@Ma Vương _ MT Tùy từng người chứ mình thấy galaxy buds vẫn hay hơn airpod 1
@Ma Vương _ MT Apple làm tai nghe chưa thấy con nào nghe ok, kể cả pưbpro!
@Ma Vương _ MT Chắc tai trâu. Khen con j nghe được còn được. Chứ cả lò xiaomi 3-4 con rồi chưa con nào nghe ra hồn. Thua cái tai nghe 50k tàu 😆

Còn piston vứt nhà đây.
Xiaomi làm tai nghe rất có vấn đề. Được mỗi cái hình thức, còn Bass ồn mất treble và âm lệch lạc.

Nhiều hãng tàu khác cực rẻ nghe còn khá hơn.
@Ma Vương _ MT đúng rõ tai trâu, xiaomi mấy con rẻ rẻ nghe như củ cẹc cả, dc cãi mã, Không phải đồ nào xiaomi cũng ngon.
@Ma Vương _ MT Tào lao thiệt.
Giờ xem clip mới biết chống ồn và truyền âm chỉ qua lại chỉ 1 lần bấm. Ngày xưa mua wfxm3 thì nghĩ sao sony không cho ng dùng tuỳ biến, có app mà. Giờ cảm giác thiếu thiếu dù chẳng bao giờ tắt 2 tính năng trên cả
Bỏ pro lite vào hộp ip9 là lụm liền.
Tự nhiên bị lỗi, gởi bảo hành cả tháng nay chưa lấy về được... muốn chưởi thề... mua ở HNam mobile... gì mà chính sách 1 đổi 1 chứ...
Spider-Pods =))))))
Quảng cáo chen vào hơi ác đấy, hiển thị không đúng vị trí. Tắt không tắt được.
Được mỗi cái tiện. ANC vs chất âm tương đương tai 1-2tr. Bị lock vào apple eco-system đến khổ. Đồ ngon đã đành, đồ cùi giá cũng chát.
@minhqp107 Vậy chắc con bose sleepbuds $250 dành cho zombie không não vì nó còn éo phát được nhạc và không có anc luôn. Mỗi loại dành cho đối tượng khác nhau, đừng nghĩ cứ tai nghe là phải nghe nhạc hay.
@minhqp107 Mình ngồi kế loa luôn nhé. Bật cách âm lên, nói chuyện điện thoại nghe rõ mồn một luôn nha. Mình làm bên mảng even. Cách loa chưa đến 1m nhé
@rassen Sen nghe quá hay luôn nhé. Chỉ nó ko đồng bộ nó ko tiện thôi.
Sau 3 tháng xài thì xác nhận là cực hữu ích khi đi ngoài đường! Bóp phát là mình ta một thế giới!
@nguyenvanduy7493k45pda Ko cẩn thận gặp xe điên phía sau thì lại mình ta 1 thế giới thật.
@prochang Nhiều khi cũng thấy ghê
Giá quá chát
nghe airpods r mới biết như cc họ ifans
@demonntl Fan ss vào chửi ghê vậy
@VN 4EYES Hộ bố cái ;))
May có ak audio chip ldac ko thì chán nữa 😆
@demonntl Thanh niên thích khoe hàng...
Phải công nhận tính năng chống ồn của Airpod Pro còn tuyệt hơn cả Bose Quite 2
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156