QUAY LẠI LOGITECH M331 SAU 3 TUẦN XÀI MAGIC TRACKPAD
Duy Luân
4 tháng trướcBình luận: 376Lượt xem: 24.249
con chuột mềm mềm cầm thì sướng nhưng dính mồ hôi quạ đi 😗
Ghét mấy con chuột có track wheel lồi lên vẽ AutoCAD đau ngón tay muốn chết,
Hận cái bàn phím K380 cho cảm giác gõ tệ hại phải bỏ xó để mua loại khác.
Chỉ có hài lòng duy nhất con M331 này thôi.
@huutai_pasion có nhượng laji k380 ko aj
@eictruong87 Có bạn ơi, màu trắng tinh, mua được 1 tháng dùng 5 lần cất luôn tới giờ. Giá ra đi 490k. Lúc mua 680k
@huutai_pasion Tiếc quá mình ko thik màu trắng kkk
Chuột này mình từng dùng trên màn hình 2k rồi, cảm giác bị delay rất tức. Chẳng hiểu sao duy luân dùng được. Giờ mình đang dùng trackpad trên màn hình 4k (scale về 3008 x 1692) dùng ngon cực kì.
em xài con này M280 nói chung ngon
Dùng 5,6 năm gì rồi. Mất nhãn luôn ko nhớ mã. Chiến mọi địa hình
@dauphuthui con này bạn có xài đầu thu không? hay kết nối qua bluetooth.
@kijutonet con này dùng đâu thu nhé bạn. 5,6 năm trước chuột bluetooth đâu có phổ biến hiii
@dauphuthui Thank bác
Cũng đang xài M331 mầu đen, mua 340k
cái track pad xài thì đúng là khỏe khi xem tin tức và làm việc ít thao tác con trỏ thì ok. chứ kéo bảng tính thì mõi tay lắm.
Em đang xài con m337, cũng bữa giờ đang cay cú cái vụ bị lag hoặc trôi con trỏ rất lạ. Sáng nay xem lại thì cái wifi luôn bặt sẵn hotpost nên mình tắt thử thì có vẽ êm ko bị hiện tượng lag. Xem trên tinhte có bài hướng dẫn tắt cái gì mà bluetooth trong card wifi ấy mà xem hoài ko có thấy . Nhưng chưa chắc lắm, để test thêm.
Đậu, mới bật wifi nó bị lại liền . cứ trôi trôi oải thiệt. Dùng mạng LAn cắm dây thì không sao 😔
Vậy là bị nhiễu với wifi thật rồi.
@kijutonet coon này ngon hơn 331 ko bajn
@eictruong87 mình chỉ xài 2 con M557 và M337 nên ko so sánh được, đến hôm nay xác nhận thêm là wifi 2.4GHZ chính là nguyên nhân làm chuột bị lag. Giải pháp tình thế cảu mình là bật chế dộ wifi 5GHZ trên các con AP hoặc router wifi kết nối lại wifi trên Macbook air thì mới hết bệnh. Nếu đi đâu ra ngoài mà wifi ở đó 2.4GHz thì vứt chuột . Cáy thật.
@kijutonet Vậy thì căng thặc...z cả 2 dòng này đều dùng wifi chứ ko có tích hợp thêm received nữa thì ngon nhỉ...
@eictruong87 dùng đầu received thì mất 1 khe cắm mà nhìn nó khó chịu lắm.
Hay nhỉ, để mua về xài thử, đúng là logitech xài ok, mình vẫn đang xài con M220,kết hôp với MacOS không vấn đề gì 😁. Tương lai còn trải nghiệm con MX 2S anh em hay bàn luận xem chuột đắt tiền nó như thế nào. kaka
Xưa giờ vẫn auto dùng chuột. Nói tý không phải chứ con chuột của Duy Luân để dơ quá vậy😅
Con này e bị lỗi chuột trái bấm k ăn, bác nào có cách chữa ko? @Duy Luân bác mod biet k
Bữa sinh nhật em, quà muộn vẫn hơn. Cảm ơn anh Luân nhe, em thích màu đỏ á.
Chuột M331 nhỏ so với tay mình nên cầm rất khó chịu. Mua xong vứt xó không dùng được
Con thứ hai mình dùng rồi ! Rẻ mà xài ngon !
đang xài con này, ngon vô cùng, bấm k có tiếng luôn
Hnay 20/4, tròn đúng 1 năm mình rước em này về với giá 270k. Đánh giá chung: Cầm vừa tay, di chuyển nhẹ, êm ko nghe tiếng click chuột.
Mình ít dùng Trackpad. Mình đang dùng MX Master 2S hơn 1 năm nay rồi
Cũng đang sử dụng con này khá ngon. Buổi tối sử dụng không sợ phiền người khác
Mình đang dùng con m221, khá ngon nhưng mà hơi nhỏ so với tay
Xài con 590 bao ngon
Thấy bác Duy Luân review, mua xài và thích luôn. Chuột nhạy, nhỏ, gọn, nhẹ, hợp giá tiền.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 244VIPhemilo
9.753 bài đăng
0 bài đăng
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 84CAO CẤPquangthegtvtk49
5.055 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 72CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156