Quay lại với niềm đam mê BB, cảm nhận về Tour 9630.

sirnvad
25/7/2011 9:30Phản hồi: 13
Sau một thời gian dài không dùng BB, cuối cùng hôm qua đã quyết định quay lại. Trưa chủ nhật nóng thế mà vẫn máu, chạy qua HGmobile 11/154 Đội Cấn làm con 9630 về nghịch ngợm xem sao. Sau một đêm nghịch ngợm thì thấy thế này:
- Càm 9630 rất thích, đầm tay, viền benzen màu nòng súng rất hợp gu. Thích em này hơn cả 9700, vì viên bi rất BB.
- Dùng service book của bác Dâu Đen với mạng Mobi, nếu để Network Mode là 3G thì cột sóng lên lên xuống xuống liên tục, thậm chí có lúc không có sóng. Nhưng nếu chỉ để 2G only thì sóng căng đét, vào mạng rất nhanh.
- Sáng nay thử đang ký gói cước BISM của Mobi, chuyển qua 3G thì sóng cũng bớt bị lên xuống, vào mạng nhanh như mất trí. Thử vào youtube chẳng thấy giật gì cả.
ps: Mình đang dùng bản room 5.0.0.975, chưa add số sfone.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bạn dùng rom nguyên bản hay tối ưu mà dùng đc bis vậy
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
13 năm
975 là ROM nguyên bản thì phải
Em tìm các thương gia có ROM đó để nhờ Up mà không thấy
P/s: Đang dùng 1030
itstao
TÍCH CỰC
13 năm
Search trên mạng đầy ra link down đó bạn. Sao phải tìm thương gia mà mua nhỉ B-)
Thay bac ke ma bun! E la sinh vien dang sai BB 8800, hom bua de danh tien mua con bb9630 vay ma thang di cung cu doi mua con iphone 2g, thi cung mua coi iphone sao, gio thi chan con ip lam, hoi han vi nghe loi thang ban mua ip! Vay la minh dung ip de nghe nhac voi game thoi, vo chinh van la BB8800!
huytran5
ĐẠI BÀNG
13 năm
9630 có 2 nhược điểm chính là bị 3rd.. h dần x 2 các nhà mạng cũng phát triển BIS rồi. Sẽ có cạnh tranh để các bác có thể BIS :">
Và thứ 2 là pin, dùng Tour này..như vậy rồi :-s. Khắc phục đc thì quá hay
Còn đâu chả có gì để chê cả 😔
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình cũng đang định múc tour nhưng nghe nói nhiều lỗi lắm ai tư vấn minhd phát đc kô hay chính xác hơn ai có con tour nào ngon ngon còn tem BH hay tem voice càng tốt giao lưu vs 89 kô 😁
PCthanyeu
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác này cũng máu tour rồi ^o^
dùng Tour chuẩn men luôn. Rất đẹp.
kosovodau
ĐẠI BÀNG
13 năm
em cũng mến mến dáng tour rồi
đang nhịn ăn nhịn tiêu 1 tí qua sn vác 1 em về hấp diêm 🆒🆒🆒
tunglam2712
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ông già em còn đang gạ bán laị đây này
Nhìn sang, sáng vừa tầm
BB thì dáng khỏe rồi
Tour lại còn là sở hữu dáng kết hợp của Curve và Bold nữa chứ
Sau khi từ 9630 sang bold hn03 rồi đang sài 8900 hn03 cảm nhận: (em dùng viettel)
bold: hơn được cái màn hình to hơn. độ phân phải bé hơn nên nhìn ko nét bằng.
Kiểu dáng thì ko bàn tới nhá. Mỗi người 1 sở thích. Nhưng nếu được chọn thì em chọn bold tại vì cầm vừa tay, màn hình to hơn, lắp có bao da.
3rd thì cả 3 thằng đều bị như nhau.
Pin thì 89 trâu nhất. 9630 ngang với bold.
CHụp hình với quay phim thì 9630 vô đối. 8900 chụp nét nhưng quay phim cùi bắp.

Nếu được chọn lại em sẽ chọn 89 hoặc 9630 chứ ko chọn bold.
Kemmo0n
ĐẠI BÀNG
13 năm
đã múc 9630 sprint ạk đang dùng rom 1030 chả biết ổn định kô hả các bác
bạn có cảm nhạn giống mình, 9630 nhìn rất đẹp, mình lúc nào cũng 2 súng, Ở nhà suốt thấy cũng thừa........
mình cũng dùng bản rom 975 nhanh hết pin

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019