Quick review BKAV AirB Pro - Tai nghe True Wireless chống ồn do người Việt làm

idoaudio
5/12/2021 5:47Phản hồi: 11
Quick review BKAV AirB Pro - Tai nghe True Wireless chống ồn do người Việt làm
Mình vừa mới làm xong cái clips Quick review em tai nghe true wireless BKAV AirB Pro vội đăng lên đây để anh em tham khảo. Sau này có thời gian mình sẽ gửi đến các bạn bài đánh giá chi tiết cũng như là so sánh với các mẫu cung tầm giá.

Mọi người có thắc mắc thêm gì thì cứ chia sẻ bên dưới mình sẽ cố gắng trả lời hết trong tầm hiểu biết của mình.
Về cơ bản em này sẽ sử dụng bluetooth 5.0 hỗ trợ aptx, aac, sbc. Có chống ồn chủ động, có xuyên âm, có chống ồn CVC cho mic, có app trên điện thoại, phím điều khiển cảm ứng....
Sản phẩm này mình mượn, mình không có review lấy tiền và bên mình cũng không có bán mẫu này, nên mọi người đừng hiểu lầm là quảng cáo nha.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không quảng cáoooooo nha mấy bạn. Ai bảo đây là quảng cáo làm cờ hó nha
NgoTuan1809
ĐẠI BÀNG
2 năm
@HaoTran20 “Cảm ơn BKAV cho mình mượn để trãi nghiệm” nó cho mượn để khen nó,chứ đời nào mượn đồ ngta xong quay lại chửi đồ như cc.
hoangcodien
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cờ hó quảng cáo
Ờ,... không quảng cóa ạ
LMT85
CAO CẤP
2 năm
Bữa trước 1.7* nay lên đc 2* rồi
Cười vô mặt
Không thấy nói đến bản lề 😆
Cười vô mặt
idoaudio
TÍCH CỰC
2 năm
@Stoang Jobs Bản lề anh em nói nhiều rồi mà 😃
trilk
ĐẠI BÀNG
2 năm
seeder rồi
ndta13
CAO CẤP
2 năm
Đã xem xong video và thấy đúng là không quảng cáo thật, nhưng mấy bác đừng bảo người ta phải phang dép vào mồm anh Q như vậy, để người ta còn làm ăn. Người thường đây còn sợ bị kiện mất mật luôn ấy chứ 😁
Xin giá nhe b
Người Việt nào làm thế ông

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019