QuickOffice Premier Upgrade v6.0.208.S60v3 (Phiên bản cập nhật)

bb8868
5/12/2008 14:18Phản hồi: 107
QuickOffice Premier Upgrade v6.0.208.S60v3 (Phiên bản cập nhật)
QuickOffice Premier Upgrade v6.0.208.S60v3.Symbian OS9.1.Unsigned.*******-BiNPDA

Quickoffice 6.0 enables remote file access and bolsters enterprise document security on S60 smartphones
It enables users to remotely access, browse and open files stored in Internet cloud services, such as Apple’s MobileMe iDisk, FilesAnywhere and Box.net, etc. The software also allows access to files on corporate drives and servers, including Microsoft™ SharePoint™.

In addition, the 6.0 release includes new security features for using encrypted and password-protected Word and Excel documents. With these additions, Quickoffice continues to drive mobile professional productivity to new levels. Users now have unprecedented document access, reducing the need to store files on the phone while increasing security to protect documents stored locally.

Quickoffice 6.0 also adds several other new features, including a file manager that handles all file types and support for opening, editing and saving back to Zip files. In addition, Quickoffice enables users to view charts in Office 2007 Excel spreadsheets including real-time recalculation. The software suite is optimized for viewing and editing, and includes superior document ’round-trip’ capabilities to retain file formatting and maintain data integrity. Quickoffice has also updated its Adobe Mobile Reader for S60 with the latest Adobe engine, providing faster response and better handling of complex PDF documents.

RELEASE NOTES:

In order to install "Unsigned" releases, you need to go trough a
one-time procedure. You will need to install the in the release
included "SecMan.v1.1.SiS". This program allows you to install
our "Unsigned" releases which are released after 05-16-08,
without signing them every time. It also can do some hacking to
the platform security, such as disable and enable it again.

This app should work on almost all S60v3 OS9.1/9.2 devices.
Although, some newer firmwares block this method, so it will
not work there. Do not use this when you don't know what

Quảng cáo

you're doing. It may cause serious harm to your device.

When the installation is done, look in the Applications folder
on your phone, and find SecMan. Open it, follow instructions,
and after reboot open it again and click on "Install Root
Certificate".

Then you can install the .sis file by opening it on your device,
or on your pc using pc suite.

Please keep in mind, if you format / upgrade your phones
firmware, you'll need to do this step again and after that

Quảng cáo

manually install those apps from Application Manager.

NOTE: To install previous unsigned releases, use RootSiGN v1.0
(Included in the BiNPDA.Security.Manager 1.10 release) first to
sign these releases with our root certificate.
Have fun with this release from team BiNPDA
107 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko biết kì này cài được ko
Mấy lần trước cài rùi xài ko được
Mà format thì phiền ***
Mong lần này sẽ được
Thanks bác
Tôi vẫn đang dùng mà sử dụng tốt lắm.Nó fix 1 số lỗi của các phiên bản trước.
cái này thì hình như cài đè dzô máy là xài được luôn thì phải , máy mình tuy đã hack rồi nhưng mà cài 1 cái được luôn , ko cần phải làm thêm 1 cái gì nữa . Tuy ko dùng bao giờ nhưng mà có vào cũng được cho nó đủ bộ
Đúng rồi , chỉ cài đè vào phiên bản cài sẵn theo máy là sẽ OK và phiên bản này phải SIGN hoặc máy phải được HACK thì mới cài được.
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Sao SIGN ko đc hả bác?
E dùng N82 ạ!
bun83
ĐẠI BÀNG
15 năm
Máy của em là con E71 nguyên bản chưa làm gì thì có cái được không và cài bằng cách nào ?
Up như thế nào hả bạn. Minh cũng dùng E71 và muốn up lên bản cao hơn. Bạn chỉ rõ giúp mình được không?
md07
TÍCH CỰC
14 năm
Làm gì mà free hả bạn. Bạn cần có license bản trước thì update bản mới thì free , chứ ở đâu ra mà free sẵn vậy
Chắc chắn đó bạn. Mình làm đc trên máy E71 của mình chứ đâu, máy cũng chưa hề hack nhé. Lâu lắm rồi nên mình k nhớ rõ cách làm thế nào, hình như là dùng trình duyệt của điện thoại vào trang web của hãng load về rồi cứ thế cài thôi.
bạn làm thế được đơn giản là bản trên E71 là bản có bản quyền sẵn rồi
Phone hacked và cài vào thôi bạn
To bb8868: Sao mà mình tải nó về sao lâu quá
KO biết nó có vấn đề gì ko
Mình tải mấy cái khác nó chạy vèo vèo
Mà đến cái này thì nó như rùa
Thôi kệ down đại cho rồi, chậm cũng được mà ko hiẻu sao trong khi mạng vẫn nhanh
Không sao đâu bạn.Tôi nghĩ là pm này khá lớn mà tôi up thẳng lên diễn đàn nên mới như vậy . Vì khi tôi up lên cũng khá lâu mới up được.
minhduc512
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cảm ơn nhiều mình tìm cái này lâu lắm rồi
Không có j đâu bạn. Tôi rất vui là đã giúp ích được cho bạn. Thân !!!
you2youto
ĐẠI BÀNG
15 năm
em xài i450 có sẵn QuickOffice rồi cài có được không anh
Máy đó tôi chưa thử nên không biết có cài được không. Bạn thử test xem sao nhé . Tình hình thế nào cho tôi biết sau khi bạn cài nhé !!!
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
em dùng E71,đã sign rồi,sao vẫn không cài được?
Bạn xem lại nhé. các bạn khác cũng dùng E71 vẫn cài được mà.
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
bác bb8868 cho em nick Ym hoặc mobile number hỗ trợ em cài nhé.
Số máy của tôi là : 0906286928 . Nếu có thời gian ngoài giờ làm việc , tôi sẽ cố gắng giúp bạn.
minhduc512
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn ơi không cài đượ c nó đòi bộ chuẩn phải cài trước. Mình đang dùng bản 4.6 thôi. Làm sao đây
Bạn hãy gỡ bản 4.6 trước rồi cài bản này thử xem sao nhé. Chúc bạn thành công !!!
masonuce
TÍCH CỰC
15 năm
E71 của em không cài được chắc do chưa gỡ bản cũ.máy không hack thì có gỡ cài được không các bác?
whyworry
TÍCH CỰC
15 năm
Máy N82 đã hack , đang dùng bản 5.0 , cài bản 6.0 vô báo "update error" xóa bản 5.0 thì bị báo lỗi "ko xóa được" , giờ ko dùng đc bản nào hết , help me plz 😔
Bạn thử khởi động lại máy sau đó bạn gỡ bản 5.0 đi rồi cài lại bản này nhé. chúc bạn thành công !!!
whyworry
TÍCH CỰC
15 năm
khởi động lại rất nhiều rồi bạn ạ . vẫn ko thể xóa bản 5.0 vì hình như cái đó mặc định trong máy n82 đã có , thế mới bực chứ 😔 .
Bạn chịu khó format máy , hack lại sau đó cài thẳng pm này là OK ngay. Vì tôi cũng đang dùng N82 chạy tốt mà. Phiên bản theo máy chỉ là bản 3.8 thôi. Bạn cứ cài đè lên nhé. Nếu không được thì gọi cho tôi Tel 0906286928 . Tôi sẽ giúp bạn. Nếu bạn ở HN thì mình có thể gặ nhau trao đổi thêm . Thân !!!
giao diện của bản này thật đẹp...đã test trên con N73 có thể đọc đc hình ảnh trong file.doc định dạng file hình ành là .gif nhưng bất tiện là muốn xem file .doc thì fải tìm đến đường dẫn...! bản cũ thĩ file hiện lên hết...vài lời góp ý
OK ! Cám ơn bạn đã hõ trợ trong topic của mình. Thank !!!
Mình có E71 FW 100.07.76, đã hack, cài được nhiều chương trình nhưng Office 4.0 không mở file doc, xls copy từ PC qua, vậy có nâng cấp và khắc phục hạn chế này không, rất mong các bạn có kinh nghiệm chia sẻ. Cảm ơn nhiều.,
Bạn thử cài pm tôi up lên này xem sao nhé . E71 cài tôt đấy . Chúc thành công !!!
Mình dùng N81 2G mới mua duoc 2 tháng mình cài tools được nhưng không thể cài được QuickOffice mong các bạn giúp đỡ.
hehe em cài được rùi ông anh ơi mừng quá nó không báo gì hết kaka vậy là sữ dụng trên con máy của em lun cho tiện
Rất vui vì đã có ích cho CAO THỦ !!!😁:D:D
cai vo no bao: can't istall a protect application fromm an unstrusted supplier
Giup minh voi
Máy của bạn đã hack chưa? Nếu chưa hack thì bạn qua đây : http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=68733 sẽ có bài hướng dẫn sau đấy thì bạn mới cài được pm này . Chúc vui !!!
Bạn oi.. mình hack rùi... cài dựoc các ctrình khác.. chỉ có ctrình Quick ofice và 1 vài ctrình như Cheat Call là ko cài dựoc và n1o báo như vậy thôi... ko bít là hack bị lỗi hay sao nữa
đang cài bản 6.0.166 thấy bản này hay hay cài nhưng không được ( Máy N95 2g).
Nó báo Lổi cập nhật. ( dù mình đã hack phone và sign file!)
ai biết xử lý lổi này hepl me!
Máy báo lỗi cập nhật là do bạn đã cài bản trước rồi nên không cài được. Bạn hãy gỡ bản trước đi đã rồi cài nhé. Chúc bạn thành công !!!
anx0ngbien
ĐẠI BÀNG
15 năm
E63 chưa hack thì làm thế nào bi giờ anh ơi ? Em cũng ko bít hack cho E63 nữa , tìm trong 4rum mà ko thấy cách hack E63 ạ .
Pm này phải sign hoặc máy phải hack thì mới cài được . Nhưng máy của bạn vẫn chưa hack được thì bạn chỉ còn cách sign pm này thôi .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019