Razer Naga Epic phiên bản không dây chính thức ra mắt

vuhai6
14/10/2010 1:6Phản hồi: 36
Razer Naga Epic phiên bản không dây chính thức ra mắt
Hãng sản xuất thiết bị chơi game chuyên dụng Razer vừa mới chính thức giới thiệu chú chuột không dây mới nhất của mình thuộc dòng sản phẩm Naga Epic. Nó có 17 phím bấm trong đó có 12 phím bên cạnh trái bạn có thể tuỳ biến được. Kèm theo bộ chuột là 3 panels khác nhau để thay thế cho cạnh phải, giúp bạn có thể thoải mái khi thao tác. Chú chuột này có thể hoạt động 12h liên tục (72h trong điều kiện sử dụng bình thường), khi pin gần hết bạn có thể cắm dây để sử dụng.

Thông số kỹ thuật:

• 17 phím bấm có thể tùy chỉnh. Trong đó có 12 phím bên cạnh trái
  • Hai chế độ sử dụng có dây và không dây.
  • 3 panels thay đổi cạnh phải.
  • Đế sạc đóng vài trò của receiver
  • Đèn nền hỗ trợ16 triệu màu
  • 5600dpi Razer Precision™ 3.5G Laser Sensor
  • 1000Hz Ultrapolling™ / 1ms response time
  • Kích thước: 116 x 77 x 41 ( mm)
  • Thời gian sử dụng: 12hrs (sử dụng liên tục); 72 hours (sử dụng ở chế độ bình thường)

Razer Naga Epic còn có 1 đế sạc kèm theo, nó cũng đóng vai trò receiver. Được trang bị bộ cảm biến laser 3.5G với độ phân giải lên đến 5600 DPI. Mỗi khi sử dụng, Naga Epic phát ánh sáng đặc trưng và bạn có thể thay đổi màu của đèn bằng cách lựa chọn trong 16 triệu màu sắc khác nhau.

Hỗ trợ cả MacOS và Windows, Naga Epic sẽ được bán ra vào tháng 11 tới đây với giá 130$.

Nguồn: razerzone
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đẹp thật
tình năng thì miễn chê
lúc nào bán ra có khi phải làm 1 em 😁
hồi trước dùng 1 con naga ầm nhầm loạn hết cả nút lên thế là bán ngay còn kịp =))
Nhìn thì đẹp đó nhưng để sử dụng thành thạo thì tốn ko ít time đâu ^^. Nói chung mua về lòe mấy anh chị em nông dân máy tính cũng oai ;))
ngphuong107
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao pin nó dùng được lâu thế cơ à
khác phục được kha khá rùi đó
Chẳng con chuột nào dùng tuyệt hơn con chuột bi mitsumi tui đang dùng cả.
chuẩn quá 😆.em tưởng có mình em thấy điều này thôi chứ 😃)
Chuẩn không cần chỉnh, Mitsumi vừa ngon, vừa bổ lại vừa rẻ. Trong các loại chuột tầm tiền 120 ngàn thì không có em nào qua mặt được.
pác này chỉ đc cái nói đúng... chuẩn 😁
nhon
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đáng để phấn đấu có được e nó! Nhìn rất ngầu.
galamco
TÍCH CỰC
14 năm
razer có khác
khủng quá
Nhìn đi nhìn lại em ấy thật là đẹp về hình thức chứ mua về mò xài thì hơi mệt...
Nói đi nói lại chuột quang acer nhà mình thì wá đã...khỏi lăn tăn...
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
nhìn đẹp quá, nhưng xài mitsumi chắc ổn rùi. he:p
pin hơi ít nhỉ 🤔 e đang dùng con logitech ko dây,sạc pin đầy dùng hơn tuần mới hết pin :|
colinjsit
TÍCH CỰC
14 năm
Mấy cái này dành cho gamer thôi, người bình thường mà xài nó cũng mệt mỏi lắm đây! Tui thì chỉ thích Mitsumi, giá rẻ, chất lượng tốt và đặc biệt là rất bền, mua con chuột xài 3 năm cũng chưa hư.
yuda
ĐẠI BÀNG
14 năm
hihi quá chuẩn misumi 4$ là số 1 😁
va đập mái thoải, bơi trong nước sấy khô vẫn dùng ngon.........;))
thật ra có xài mấy dòng của Logi và Lazer chuyên game, nhưng nhạy quá, giảm bớt vẫn nhạy, ko quen. Phím thì lâu lâu đang căng thằng bấm nhầm T_T thế là quay về với IE ngon bổ rẻ T_T
Vẫn thích con chuột bi 40K mua máy nó khuyến mại hơn 😁
dep nhẩy. chờ cái giá thoai
quá đẹp, ko biết bao giờ mới có ở Vn

---------- Post added at 02:05 PM ---------- Previous post was at 02:04 PM ----------

quá đẹp, ko biết bao giờ mới có ở Vn.
Nhìn con này mà thèm chảy nước miếng, ngon hơn con chú chuột của Vaio rồi! :U
Con này Tây dùng hợp hơn mình dùng 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019