Razer tiết lộ dự án Fiona, "game PC trong thân hình hoàn toàn mới"
Duy Luân
9 nămBình luận: 28

Razer Switchblade, hệ thống chơi game cầm tay nhỏ gọn từng xuất hiện tại CES 2011

Chiếc máy tính xách tay dành cho game thủ Blade sẽ không phải là sản phẩm duy nhất mà Razer mang đến CES 2012. Vừa qua, công ty chuyên sản xuất các thiết bị liên quan đến trò chơi điện tử này đã đăng tải trên trang web pcgamingisnotdead.com một đoạn video với tiêu đề "Project Fiona" (Dự án Fiona) hứa hẹn "game của PC trên một thân hình máy hoàn toàn mới". Vào tháng 11 vừa qua, Razer cũng tuyên bố rằng họ sẽ sản xuất những thiết bị chơi game có kích thước nhỏ và nhiều tính năng nổi bật. Dự đoán sản phẩm mà hãng sắp trình diễn vào ngày 10/1 có thể là chiếc một phiên bản mới hơn của Razer Switchblade. Razer Switchblade là một máy tính nhỏ gọn được thiết kế cho mục đích chơi game từng được mang đến CES 2011 nhưng cho đến nay máy vẫn chưa được bán ra. Trong video, chúng ta có thể thấy được sự xuất hiện của các game như Assassin's Creed, Firefall, HawX2, và đây có thể là những tựa game đầu tiên xuất hiện trên thiết bị mới của Razer.

Bao giờ có tiền làm 1 em nhỉ
đi làm sẽ có đừng có ở nhà mà chờ tiền vô. bác y như em nhưng từ lúc đi làm có tiền ra vô rồi suy nghĩ khác ah
mần có tiền rùi suy nghỉ làm sao ku ? mình đi mần rùi giờ ko muốn mua đồ, tự nhiên kiết lị ra, lúc trước định mua cái Tivi 3D giờ suy nghỉ lại, hiện giờ vẫn ôm 1 em, Tivi màn hình siêu lồi 21'Inch to đùng mà tự sướng nè. Đúng là đi làm càng ngày càng keo kiệt.
luan1567
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn cái clip hấp dẫn ghê, nhưng đã lâu không chơi game trên pc rùi
chỉ thích cái máy....!
... Xem video đẹp thật, rất chi là ưng ... Like.
Sireto
TÍCH CỰC
9 năm
Razer Switchblade đâu có phải là máy tính bảng đâu ? Nó có hẳn bàn phím cứng cơ mà. Hơn nữa màn hình của nó không phải loại cảm ứng.
Bác nói đúng rồi đó ^^ trong video nó còn ghi là PC GAMING nữa cơ mà!
ủng hộ nào. Về vn là hốt ngay
mình ko thích game nhưng nhìn thấy cái này cũng hay hay lém .....
id@wn...
TÍCH CỰC
9 năm
Đơi em này ra lâu quá rồi mà chưa thấy xuất hiện nhỉ.
Sao bạn biết là mình ko đi làm , thưa bạn là mình đang làm nghề lái xe chứ thời buổi này ở nhà thì cháo ko có mà húp
đẹp thật, đúng là các game thủ cần những cái máy chuyên dụng này để mà hành nghề được tốt hơn, hehe
VipProPK
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không thix máy chơi game là mấy nhưng nhìn em này thấy khá hay
t12rung
TÍCH CỰC
9 năm
Ủng hộ thôi😁
Mình không nghĩ nó sẽ ra máy như thế này đâu. Mà có thể là 1 máy khác hoàn toàn đấy. 😃
mjindo87
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quả clip ấn tượng ghê 😁
Cái này chuyên dụng để chơi games, mấy cái nút bấm hiện được hình ảnh lên luôn, công nghệ gì đây ?
Cái này để chơi game mọi nơi mợi lúc nè, qua tiẹn, sam 1 cai lap rẻ rẻ dể phuc vụ công việc và 1 em nay để chơi game, nhưng để xrm em này cấu hinh và gía cả như thế nào
dang_trong
TÍCH CỰC
9 năm
hấp dẫn quá nhỉ
khôgn thấy hay lắm...
Anh em game thủ có thêm sự lựa chọn
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019