RBC: RIM đã bán ra tổng cộng 250 ngàn PlayBook sau một tháng
Didu
12 nămBình luận: 60
Doanh số này được gọi là tốt á, một tháng bán bằng một ngày của iPad khi ra mắt chia đi mấy lần.
em_ut
TÍCH CỰC
12 năm
Thôi đi ba, người ta đâu có so sánh với iPad đâu mà lôi vô đây. Nói tốt là so với mấy hãng khác thôi, với lại đây là tablet đầu tiên của RIM mà nhắm tới thị trường phổ thông mà. Giống như đứa mới 4 tuổi mà biết đọc thì coi là giỏi nhưng học hết lớp 1 rồi mà biết đọc là bình thường.
Vì câu Comment của bác chả có ý nghĩa gì ngoài việc chứng thực bác đang ở Canada - 1 nước tiên tiến. Đó là thiển suy của em, hay suy nghĩ nông cạn theo lối mòn tiêu cực, có gì k phải bác bỏ qua 😃

Giống em. Mà chả thấy hàng đâu. US có 399$ cho bản 16 gb mà về VN 600$ , thậm chí nó còn chả bảo nhiêu GB. VN làm ăn chuẩn như Lê Duẩn
chuẩn bị xuất hiện 10 " rồi ; bản này có lẽ không thành công bằng 10 .1 "
hdh mới , phần cứng của 1 hãng tên tuổi .
Nói hay kinh nhỉ 😃

---------- Post added at 01:57 PM ---------- Previous post was at 01:56 PM ----------

Đây cũng hay nốt,

Thanks, thanks!
trith
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang đợi thi đại học xong sẽ rước em nó
sức hút ghê gớm
Kiểu dáng rất nam tính , đơn giản mà vẫn sexy ! chỉ tiếc còn thiếu nhiều kết nối quá , chứ không sẽ không bỏ qua .
Ủng hộ bb hết mình cho dù nó có là sp gì chăng nữa.
[/COLOR]
Em lại k nghĩ là chuyện ở đâu đó có ý nghĩa như bác nghĩ trong CM của em, vì em có thòng câu là k ở đó thí em vẫn mua PB, ý em muốn nhấn mạnh là em đã chọn PB, còn về chuyện ở 1 đất nước tiên tiến hay đang phát triển như VN mình lại có ý nghĩa quan trọng đối với bác như vậy, có gì sai bác cho em sorry
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 con số khá ấn tượng, mặc dù em này khá hay nhưng ít ứng dụng nên chắc phải chờ 1 thời gian nữa mới nhấc em về
thích blackberry nhưng không thích playbook vì mình chẳng thích cái máy tính bảng nào cả, dùng máy tính bảng trông có vẻ sành điệu và mang đi mang lại dễ dàng, ngoài những điểm đó ra thì mình thấy dùng máy tính bảng chẳng có gì hay. chắc mình là thuộc tip những người cổ điển chăng
Ông a mua playBook dùng đc 2 tuần là bán. Ngoài đọc báo nghe nhạc xem phim thì đúng là chẳng còn chức năng gì. Games ko có phần mềm cũng ko nốt @.@

Sent from my PlayBook using Tinhte.vn
maidoicho
ĐẠI BÀNG
12 năm
Trong 1 rừng Tablet trên thị trường thấy Play Book đem lại sự mới mẻ nhất
Hi vọng Play Book 3G sẽ sớm ra mắt,lúc đó doanh thu có thể sẽ tăng thêm.
K nè ^^ , vừa có 1 c playbook 16G , keke

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2023 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019