Recap livestream hỏi đáp về Sennheiser CX 400BT True Wireless
AudioPsycho
8 ngàyBình luận: 12
Recap livestream hỏi đáp về Sennheiser CX 400BT True Wireless
Tối qua mình và @abuchino đã có một buổi livestream hỏi đáp về các vấn đề xoay quanh chiếc tai nghe mới nhất của Sennheiser: CX 400BT True Wireless, cảm ơn anh em đã tham gia đông đảo và đặt nhiều câu hỏi hay cho hai anh em. Mình xin tóm tắt nội dung buổi livestream qua 1 mindmap và dẫn link youtube cho mọi người có thể xem lại và tham khảo.

Mindmap chi tiết:
tinhte_livestream_audio_tinhte_sennheiser_cx_400bt_true_wireless_mindmap.jpg
chung driver dynamic vậy chất âm có giống Sen 2 k a e? cơ mà 5tr4 mà thiết kế như vậy và không chống ồn thì cũng khá đắn đo
Phúc Srock
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@BlackCat_94 Đang đợi câu trả lời về chất lượng âm thanh có tương đương giống bạn 😃
@Phúc Srock tui dùng con XM3 cũng hài lòng rồi nên mấy con này k dám mơ, mắc quá, cũng tò mò k hiểu nó hay hơn như nào?
namdh7
TÍCH CỰC
8 ngày
Mình đang định mua 1 con true wireless, không biết con này và con momentum Tw2 thì con nào ok hơn?
Có vẻ cũng ngon đấy
Tiêu đề thấy nữa mùa thiệt chứ tiếng anh không ra tiếng anh tiếng việt không ra tiếng việt
dcnghia
ĐẠI BÀNG
7 ngày
Con này thiên về dòng nhạc nào nhỉ? Nghe rock ổn không mọi người. Đang xài con Aukey T10, chất âm.cũng được. Nhưng vẫn muốn tìm hiểu và tìm con nghe đã hơn.
18K
TÍCH CỰC
7 ngày
Ngoài lề chút, mình rất hay nghe review sản phẩm âm thanh. Nhưng giọng của AudioPsycho còn đỡ, giọng của ông hay review bên 3Kshop nghe rất khó nghe. có bạn nào thấy vậy không?
oxechip
TÍCH CỰC
7 ngày
Ad làm mindmap bằng phần mềm nào vậy , thank ad nha
@oxechip Mind node á bạn
trontu20
TÍCH CỰC
7 ngày
Có kết nối độc lập từng tai ko mod? Cái này quan trọng thì ko bao h thấy nói
qstxyz
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@AudioPsycho, @abuchino: Chào các bác, em Senn CX 400BT này so với Noble Falcon thì hơn/kém/giống/khác thế nào các bác? Em tò mò quá mà dạo này bận chưa có dịp đi nghe thử 😁

PS: Nếu trong lai-trym các bác có so sánh rồi mà em vẫn hỏi thì cho em xin lỗi nhé, em chưa check video nên không biết :D cảm ơn các bác nhiều!
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019