Resco Explorer 2008 for Palm OS (v4.01.4)_ Trình quản lý tập tin, thư mục tuyệt vời

Xitin_hm
22/5/2007 2:57Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

viprocker
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mở hộp thư bạn sẽ tìm thấy trogn đó những hạt *** tươi và ngon nhất

Bản 2008 hổ trợ thêm rất nhiều thứ...nhưng em chỉ biết dùng sơ sơ thôi...:rolleyes5cz::rolleyes5cz::rolleyes5cz:

Đến nay chưa thấy cái nào qua nổi em này
em mong muốn các bác post nhiều phần mềm cài trên thẻ nhớ hơn.bởi vì không phải ai cũng có dc máy mới cùng với những phụ kiện đi kèm,do đó không thể cài dc.
stuananh80
ĐẠI BÀNG
16 năm
Hầu như tất cả các phần mềm đều cài trên thẻ nhớ nha bạn😃
Xin chào, Bạn cho tui xin cái ấy nha ...hehehhe, cá ơn nhiều
vui lòng kiểm tra tin nhắn.
chúc vui.
Hơi lạc đề 1 chút, khi cài ứng dụng Resco, có cái File Patched, ko biết nên cài đè vào hay như thế nào các bác nhỉ
resco explorer 2008

Bac cho em xin vung me cua cai Resco Explorer 2008 nhe

Thanks bac nhieu
mọi thắc mắc mời anh chị đọc file huongdan đính kèm ở dưới nhé😁:D:D:D
huongdan.txt
Cảm ơn bạn nhiều lắm.Phải nói rằng phần mềm dùng rất hay. Vừng bạn cho chạy ro ro.Hi vọng bạn còn up nhiều phần mềm hữu dụng cho anh em dùng Palm nhé.
sao em click vào link thấy là v4.10.3 mà các anh? v4.01.4 nằm ở đâu vậy?
thanks all.
hi. Cho mình xin tý vừng mè nhé. Thanks
bác ghé vào cái chữ kí em mà xem tí nhé 😃
Bac cho minh key cua phan mem do voi
long_nguyen_vu@yahoo.com
xin cam on
Các bác giúp em với, sao cai Treo650 của em không dùng được MultiUser cho các phần mềm của Resco như là: Explorer, Viewer, etc. Em đã chọn và click rồi nhưng nó vẫn cứ hiện lên tên của em chứ không phải tên của bác kracked dude?
Bác Kiên nếu có cái mè-gen nào của Resco thì cho em với, chứ cái Multi nó ko thèm chạy trên cái Treo650 của em.
stuananh80
ĐẠI BÀNG
15 năm
nếu như cái multi nó không chịu chạy thì bạn thử xài thằng changename thử xem sao mình thấy cái changename xài cũng được lắm đấy bạn àh.
Thực ra cái MultiUser của mình nó vẫn chạy tốt cho các Soft như Clean Uninstall, Chess Genius, Isilo, PAR PRO (P. Recorder), chứ không phải là không chịu chạy. Chỉ ngoại trừ các soft của Resco mà thôi. Nhưng cái Changename của bạn có thể cho mình đường link được không? Mình đã tìm trong forum rồi nhưng chẳng có kết quả nào cả.

Thanks nhé.
A, nhờ có Fugaca giờ thì em đã hiểu. Những soft của Resco nếu để bên thẻ nhớ thì Multiuser sẽ không có tác dụng. Nhưng khi em move qua RAM thì: WOWWW, vừng ơi hảy mở ra sesame open em lại thấy tên của bác kracked dude rất đổi thân thương hiện ra rồi. Thanks các bác đã quan tâm.
Bản này có dùng tốt cho Centro không các pác?
Đã có bản Resco Explorer 2009 (V5.01.0) bác T_virus đã đưa lên rồi,
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=136906
thinghe
ĐẠI BÀNG
15 năm
cho em 1 viên nữa pro ơi.............

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095