Review App Toss - đi bộ, đi xe, ngủ..được tiền nạp điện thoại
4 thángBình luận: 21
Review App Toss - đi bộ, đi xe, ngủ..được tiền nạp điện thoại
Đây là review về App Toss - đi bộ, đi xe, ngủ..được tiền nạp điện thoại của mình.Mình mua nó với giá Free từ iOS, Android. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về App Toss - đi bộ, đi xe, ngủ..được tiền nạp điện thoại:

Mình cài app này để đi bộ nhận tiền nạp điện thoại! Ngoài ra di chuyển bằng xe cũng có luôn, ngủ cũng có luôn!
Mình không thực hiện liên kết ngân hàng, facebook cá nhân qua app, chỉ duy nhất số điện thoại nhận tiền thôi!

Những thứ mình thích

Giao diện dễ sử dụng
Số tiền nhận được không nhiều nhưng cũng vui vui
Giới thiệu bạn bè cài được +7000₫

Những thứ mình không thích

Đang thử xem có phiền gì không

Nên mua hay không?

Mời mọi người tải dùng miễn phí: https://toss.vn/s/VhsfgfbD

Vừa tăng cường sức khỏe, vừa kiếm Tiền với Toss nào!

Đi bộ mỗi ngày và nhận thưởng nhé!
tosslink3.com

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

21 bình luận
Tags:review
ChauTinhTo
ĐẠI BÀNG
4 tháng
Tin người vkl haha
@ChauTinhTo cái này có thật đó, mà mỗi tội giá trị ko nhiều, đi mỗi ngày 15k bước mà cuối tháng được có 10k để nạp điện thoại thôi, chả bõ
@minhtoyou Đúng là có tiền thật nhưng nó hơi bèo :/
@minhtoyou Cày 1 ngày nếu có nhóm thì tầm 100đ-1k à
@ChauTinhTo Thật ra ông @ChauTinhTo có thể trải nghiệm rồi cho review! Chả lẻ anh em lại lên tinhte này mà chém bậy à…
Ps: tôi sắp 12 tuổi tinhte rồi ấy…
Mời ông đọc bình luận của các anh em khác xem có ai comment bậy bạ không thì biết
ChauTinhTo
ĐẠI BÀNG
4 tháng
@Lê Hữu Kỳ Quan =]]
Cái này e có từng cài trên ios,nhưng thấy nó ít quá ko đáng kể nên thôi ^^
@Duckie (PTViet) À có cái hack toss á bạn, dùng app gì mà mình quên rồi. Nhưng có app hack đó mà điện thoại mình được 30k tiền điện thoại 😃
@Duckie (PTViet) Mình chỉ tin app toss là real thôi chứ những cái app clipclaps hay gì khác là mình ko đc yên tâm mấy :/
@Huỳnh Anh Kiệt Trần clipclap e rút về paypals 1 lần r,còn lần 2 sắp tới thì nghe có vẻ mùi scam dần r
@Huỳnh Anh Kiệt Trần để e nghiên cứu xem.Tại chưa biết cách khai thác sao cho tiền nhanh về
À có cái hack toss á bạn, dùng app gì mà mình quên rồi. Nhưng có app hack đó mà điện thoại mình được 30k tiền điện thoại 😃
haya
TÍCH CỰC
4 tháng
@Huỳnh Anh Kiệt Trần App người ta làm ra để vui vẻ, mang điều tích cực đến để khuyến khích vận động. Ko xài thì thôi mà sao phải hack để lấy tiền của người ta vậy bạn? Ba mẹ bạn đặt cái tên Anh Kiệt hào sảng như vậy, rồi nuôi bạn đến chừng này để bọn nghèo lười lao động xài trick lấy đc 30k của người ta rồi còn tự hào khoe khoang trên này à? Hay 😁
So với việc nó lấy dữ liệu vị trí của bạn rồi bán thì cũng đáng đó chứ. bật data & GPS rồi để trong túi quần cũng ko hại gì, chỉ vô sinh là cùng. Cục pin mà chai phồng thì thay mấy hồi.
@BillyTheKid96 Hajj…gì mà vô sinh ghê vậy! Với lại con mình cũng lớn tuổi rồi! Đâu ra cái paper vô sinh do bật data và gps ghê vậy bro?!?!
Với lại app này mình cũng không bật data, gps luôn nhé vì mình chỉ cho phép trích dữ liệu bước chân từ điện thoại thôi!
Còn pin thì mình không biết, chắc là điện thoại nào cũng hao pin khi chạy app sức khoẻ mặc định
Mình xài app ManulifeMove mấy năm nay rồi, nếu siêng đi bộ mỗi ngày 10k bước thì mỗi 3 tháng app tặng 200k, ngoài ra cách vài bữa lại có 1 thử thách mà phần thưởng là voucher, quà, huy hiệu,... Một năm mình nhận đc từ app chắc là tầm 2tr, cũng vui.
@khiconsongoku Thật không đó?
@ark_ff9 Mình bịa làm gì. Có điều hình như app này chỉ những người đang mua bảo hiểm Manulife mới đăng kí được thôi.
Mình trải nghiệm trên iphone, thiết lập giấc ngủ 7 tiếng (23h-6h). Ngủ đủ và đúng, đi bộ, chạy xe máy (mở app tốn 75₫ tiền 4G hay gì đó).
Ngày đầu được tận 15k, ngày 2 được 22k.
Tới ngày thứ 3 đi ngủ thiếu 15’ do ngủ trễ, tiền tụt xuống còn đâu 2-3k gì đó
Tổng tiền 4G bị trừ 3 ngày tầm 1-2k thôi, vì mình đi đâu cũng có wifi auto toàn chỗ quen
Đợi vài bữa coi sao báo tiếp anh em

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019