TIKI Freeship June

Review Balo máy ảnh nhỏ gọn, giao hàng từ nước ngoài
hoangminh2018
2 thángBình luận: 4
Review Balo máy ảnh nhỏ gọn, giao hàng từ nước ngoài
Đây là review về Balo máy ảnh nhỏ gọn, giao hàng từ nước ngoài của mình. Mình mua nó với giá 350.000 đ safe off còn 282.000 đ. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Balo máy ảnh nhỏ gọn, giao hàng từ nước ngoài

Vừa rồi dịp Sale off trên Lazada, tình cờ thấy một cái balo đựng máy ảnh hay hay nên quyết định đặt mua thử. Đây là sản phẩm được bán từ shop Trung Quốc, giao hàng từ nước ngoài. Khi nhận được sản phẩm thấy nó đúng như trong hình quảng cáo.

Sản phẩm này có 3 màu, xám, đỏ, xanh đen. Của mình là màu xanh đen. Balo có 2 ngăn chínnh. Ngăn phía dưới có cách vách ngăn có thể điều chỉnh để đặt máy ảnh và ống kính cho phù hợp.

Quảng cáo

Bên sườn có một ngăn để đựng phụ kiện như thẻ nhớ, kính lọc, pin dự phòng...

Phía sau có một ngăn có thể nhét laptop vừa.

Bên hông có một ngăn nữa để đựng chân máy ảnh hoặc nhét chai nước suối, nước khoáng, nước sâm mà bạn thích uống đoá.

Những thứ mình thích

Chất vải cũng thấy ổn, bên trong có lớp mút, vải mềm, khỏi lo trầy xước máy ảnh hoặc ống kính.

Nếu không thích đựng máy ảnh, có thể tháo vách ngăn ra để làm balo đựng quần áo du lịch...

Quảng cáo

Những thứ mình không thích

Màu xanh đậm nhưng hơi tối quá, mình thích màu xanh sáng một chút.
Khoá kéo bằng dây, nên không thể khoá balo được.

Nên mua hay không?

Nên canh dịp sale off mua một cái chơi cho zui.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

demen72
TÍCH CỰC
2 tháng
Hồi trước mình cũng dùng 1 cái túi xách cho máy ảnh, nhưng lúc đi chơi mang vài lần thấy oải quá vì nặng nếu mang theo cả ống kính zoom, giờ đổi từ DSLR sang mirroless thích cái túi đeo chéo loại nhỏ gọn nhẹ, chỉ để vừa cái Fuji XT30 18-55 f2.8 và thêm len 23mm f1.4 là đủ
@demen72 Tớ cũng thích đeo chéo, nhưng mang thêm gimbal thì không dùng túi đeo chéo được, nên mua cái này để mang theo Gimbal
giống cái mình đang xài, ko nhớ bao nhiêu nữa, nhưng nó nát lắm rồi
@nhtphuc uh, cái này thấy vải cũng mềm nên dùng thời gian sẽ nát thôi.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019