Review bàn phím cơ Kzzi K75 sau hơn một tháng sử dụng

2/10/2022 13:15Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sau 8 tháng sử dụng thì cách đây 3 bữa (10/4/2023) em nó đã chính thức bị lỗi hiển thị led, sạc đầy 100% cũng chỉ thấy hiện 02% như ảnh đính kèm, xài liên tiếp vài ngày cũng ko thấy nhảy số. Nhà cung cấp bên Tàu, giờ mà gửi cho seller nhờ bảo hành thì quá tội, chả biết khi mô mới nhận được, thôi thì chấp nhận sống chung với lũ vậy 😂
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 
@crazysexycool1981 Chúc mừng anh
@cuongbu Pin của em nó thật sự rất trâu, xài cả tháng rưỡi mới chịu hết, đó là điều A thấy ưng nhất ở K75 😁
@crazysexycool1981 Tuyệt vời anh
Pin như vậy thì đỉnh thật
@cuongbu A sử dụng đều đặn mỗi ngày trong giờ hành chính (trừ T7 & CN), buổi tối hoàn toàn ko sử dụng nhưng cũng ko tắt bluetooth. Trước khi tậu K75, A xài Niz82 cũng như Keycool KC-87 nhưng cả 2 loại này chỉ kịch kim tầm 8-10 ngày, từ khi chuyển sang K75 đến giờ cũng đã gần 1 năm mà pin em nó vẫn trâu & đều đều như vậy 😁
bác ở đâu thế
em qua bấm bấm thử được không ạ
@Việt Phát Xít Nếu có duyên sẽ gặp nhau trong buổi offline phím cơ nào đó trên đất HN 😁
@crazysexycool1981 em ở Hồ Tây đây
datntpro
ĐẠI BÀNG
4 tháng
bác mod quả keycap kết quá ạ 😁
@datntpro Một số người nói màu sắc phối giống Gundam nhưng thực tế khi lựa chọn keycaps để gắn lên phím, mình hoàn toàn ko nghĩ đến chi tiết này. Mọi thứ chỉ đơn giản là tìm những mảnh ghép với những màu sắc nhẹ nhàng, hài hoà & bắt mắt nhất có thể nhưng vẫn phải giữ được sự đơn giản cần có. Bộ này mình tổng hợp từ 4 keysets khác nhau của SP, cụ thể gồm: White Selectric (trắng), Rocket (đỏ), Amazing Chocolatier (vàng), Banana (vàng), cùng 1 số nút lẻ chưa biết nguồn gốc 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019