Review Bao da Passport Khắc tên

Quần Xà Lỏn
7/11/2022 13:55Phản hồi: 39
Review Bao da Passport Khắc tên
Đây là review về Bao da Passport Khắc tên của mình.Mình mua nó với giá là cả tuổi thanh xuân bằng cách đổi điểm của 13 năm thành viên tinh tế cho đợt quà #tinhterewards tháng 10 vừa rồi.. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Bao da Passport Khắc tên:

Sản phẩm là bao da cho hộ chiếu đến từ nhà cung cấp uy tín về phụ kiện da Khắc Tên. Mình dùng điểm đổi quà rồi nín thở chờ quà.

Sau khi than thở với anh em tinh tế vì chưa nhận dc quà, mod @Gaohong đã hỗ trợ contact với nhà cung cấp Khắc tên, shiper và mình nhận được thông tin từ bên shiper báo đã chuyển quà đến bảo vệ toà nhà. Sau kho lục lọi đống đổ nát thì đã tìm dc.

Quà vẫn dc đóng hộp cẩn thận theo phong cách Khắc Tên. Cảm nhận ban đầu là đẹp. Tuy lưu kho lâu nhưng vẫn tươi trẻ như mới.

Trong lúc chờ hộ chiếu mới, mình nhét tạm hộ chiếu cũ vào thì vừa khít. Cảm giác chắc chắn và gọn gàng.

Những thứ mình thích

Chất liệu thì các bạn dùng ví sen 2-3 đã biết, mặt da bóng mịn cầm rất đã tay. Mặt trong da thô đậm chất da thật nhưng mềm và ko gây trầy xước. Nút nam châm dc may chắc chắn và khít dính.

Những thứ mình không thích

Mình chưa dùng nhiều nhưng chắc với sản phẩm như này thì không có gì để chê cả. Nó đáp ứng nhu cầu một cách hoàn hảo như nó dc làm ra vậy.

Nên mua hay không?

Quảng cáo

Tóm lại là nếu anh em dùng hộ chiếu nhiều thì nên mua. Nếu rình dc dịp quà tặng thì múc ngay kẻo hết.

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đã tặng bác 5 sao
@lamtien338 Mig cũng thả 5 sao 😝
@lamtien338 mai mốt được tặng ví sen mình review nữa 😆
@lehuuthe1202 ngon đấy bác.
@lamtien338 hồi đầu năm mình được tặng ví sen, ko biết mình có nên đem ra review luôn ko, sử dụng cũng gần 1 năm rồi
review gì mà nó ngắn ơi là ngắn vậy bạn ơi, sao không thử thêm ít ngày rồi review cho nó có thôgn tin hihihi
@cuhiep Cũng mở ra mở vào, xỏ đi xỏ lại rồi đó chủ tịch. Hộ chiếu thì sang tuần mới về. Da thì chất liệu giống ví sen đang dùng nên chắc ok lắm.
@cuhiep em cũng trúng quà này, cơ bản cũng đâu có gì để review chi tiết đâu chủ tịch
@Quần Xà Lỏn dùng nhanh tã quá bác nhỉ,hic
1 thiết kế quá hời hợt và thiếu kinh nghiệm của 1 ng đi máy bay ít chưa từng cầm 2,3 cái boarding pass phải kẹp trong cái passport, chưa kể có khi phải kẹp thêm các giấy tờ liên quan khác nữa, này như là 1 miếng da dư thừa ko biết làm gì đẹp kẹp pp chơi
@ewgatwtwqt4fdas Ngon thì có thằng cầm hộ chiếu đi theo. Còn tự cầm thì công việc hơi vất vả đấy. Hay gì cái việc đi máy bay mà khoe, haha
@Quần Xà Lỏn Nói chuyện với lũ trẻ trâu mệt thật, ngu ko chịu cố cãi gàn
@ewgatwtwqt4fdas Tinhte nhiều thằng như vậy lắm, cái vấn đề chính là cái miếng da thừa thì không nói, cứ thích xoáy định hướng vào việc đi máy bay nhiều (để khoe???) mà công kích.
@Quần Xà Lỏn Ko phải nh mà nên có thêm vài ngăn phụ tối ưu k gian, kiểu j cũng cần. Còn cái này thì giống như miếng da bọc bìa làm đẹp cho passport thôi, nên nói chung đâu có j để rv cho công năng sử dụng ngoài màu sắc chất liệu da. Mình ít đi máy bay, bản thân cũng mua 1 miếng bọc ntn, nhưng lên máy bay cầm boarding pass vẫn thấy vướng vì k có chỗ nhét. Nếu thiết kế dc như loại của lv thì quá ngon

https://us.louisvuitton.com/eng-us/products/passport-cover-damier-graphite-canvas-nvprod470034v/N64411
Mình cũng múc được quà giống bác, mà chưa có hộ chiếu nên cất tủ để dành haha
Chưa bao h cần cover passport 😁 mà ko thấy phiền gì cả
Mua làm gì, ra sân bay bị bắt tháo bao da ra hết chứ có được để nguyên vậy đâu, lúc đó mới thấy bực bội phí tiền
@phukhanhhuba chính xác, phiền phức và rắc rối.
Từng dẫn 1 tour ở hà lan, khách bị rơi 2 cuốn hộ chiếu và khi người thu gom rác tìm đc 1 cuốn trong thùng rác thì chủ động liên lạc police tìm người trả lại, nhưng cuốn còn lại thì ko, vì nó đc bọc màu sắc khác mà ko ai nghĩ nó là cuốn hộ chiếu, cuối cùng phải nhờ người nhặt dẫn lại thùng rác đã nhặt và thấy thêm 1 cuốn ở đó. (bọc hộ chiếu thường dành cho những người ít dùng và 2 là người kinh doanh nó)
@phukhanhhuba Đúng vậy, ở SG còn để vậy chứ ra nước ngoài hải quan nó bắt mình lột ra kìa, mình bị bắt lột 2 lần ở sân bay Melbourne á. Mình sợ ướt cuốn pass nên mua bọc nhựa bọc lại
@phukhanhhuba Cũng hên xui, mình đi vài cái sân bay thấy k bị. Thì nếu bị tháo ra thôi chứ sao h😃
Nó tiện là bảo vệ quyển hộ chiếu không bị hỏng. Cái gì chả có ưu nhược điểm, Làm sao tận dụng ưu điểm là ok
@Haiphong ICI bảo vệ không bị hỏng là bảo vệ ntnao bác?
Cầm không thôi, ra sân bay còn nhận đồng hương 😁
bao da đẹp
đồ khắc tên thì chuẩn rồi
Thích màu xanh lá 😁
comment dạo 13 năm 10k điểm 😆)
Sao mình ko có mục đổi điểm này ae, hộ chiếu mà bọc vậy qua hải quan có bắt gỡ ra ko ae
@thanh_satria Vào hải quan kiểm tra phải gỡ ra đó B
nên mua hay không? tất nhiên là không rồi, ra sân bay nó bắt tháo hết, chưa kể boarding pass vài tấm thì mua bao da chỉ là thứ dư thừa!
mua những thứ đ có công dụng gì 😂
Cá nhân em thì lại thích phiên bản nhựa trong mà lúc làm passport ngta bán kèm theo ấy, kiểu vẫn thấy được cái bìa của passport trông thích hơn
Có lần mình đưa passport cho dịch vụ làm visa. Khi nhận về là mất toi cái bìa nhựa bảo vệ.
Hộ chiếu mộc nhiều quá bác 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019