Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Review Bếp từ Xiaomi Mijia Youth Lite - Nhỏ gọn, xinh xắn, dễ sử dụng, mồm hơi to
Rất hay và hữu ích!/14 người
liam.hoanglam
2 thángBình luận: 224
Giá rẻ thì hơi nghi, thường thì hàng của Xiaomi rẻ nhưng không cạnh tranh với các hãng rẻ tiền, mà cạnh tranh với hàng tên tuổi nhưng vẫn ở mức chấp nhận được.
Dandeli
TÍCH CỰC
2 tháng
nhìn hơi xấu nhỉ, em cũng đang định sắm 1 chiếc bếp điện thay cho cái bếp ga nhà em
Mình cũng dùng bếp này thời gian dùng ban đầu thấy trải nghiệm ok, nhưng 1 ngày đẹp trời mở bếp lên nổ cái đùng (nổ cầu chỉ, nổ IGBT), gửi đi bảo hành bên bán nói ko sửa được, thế đành bỏ luôn.
Loại này bên phân phối bổ sung thêm linh kiện thay thế nữa là ngon
Tiện đây mình cần boar mạch chính của bếp này, bác nào có bếp hư linh kiện khác thanh lý cho mình nhé
Ồn ồn là k thik òi!
Cái này kén nồi không bác mình cũng đang tính mua 1 cái mà nồi chảo thì dùng loại 26 hay 28 thì vừa cho bếp và ổn định cảm ơn rv của bác !!!
@nguyến tấn ninh Mua cái nồi lẩu fivestar 28 kê vừa, ko kén, nồi đáy từ là nước sôi.
95tuanle
TÍCH CỰC
2 tháng
có gì mà Xiaomi không bán không nhĩ =))
@95tuanle có BCS 😆
95tuanle
TÍCH CỰC
2 tháng
@liam.hoanglam có khi cũng có...
@95tuanle Mà mình chưa biết hoặc xài brand khác 😆
hoangduccn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Bếp này ngon trong tầm giá các bác nhé. Phù hợp nhất là dùng gia đình thi thoảng ăn lẩu. Kiểu dáng đẹp, nhỏ gọn, công suất lớn. Nhược điểm là ko có hẹn giờ và nhiều chế độ nấu, ko tiện để nấu nướng hàng ngày. Khi hỏng chắc cũng khó có đồ để sửa.
@hoangduccn muốn nhiều chế độ thì mua bản cao cấp hơn nha bác 😁
giá đôn lên 758k và cũng hết hàng luôn rồi,công nhận có review cái khác hẳn 😂
@gkcongthien Mình mua hồi Tết nên rẻ hơn bác ạ, bác canh code giảm giá Shopee là đc mà 😁
kopan
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Giữ lửa liu riu dc ko bác? Và có tự động nhảy nấc ko , nhất là khi để liu riu? (mình đang dùng bếp từ Phillips, để mức 2 lâu lâu tự nhảy lên 4)
@kopan

liu riu đây bác nhé 😁
Đang dùng đây. Mức nhỏ nhất vẫn theo xung nhé, cứ lên rồi tắt liên tục. Về độ ồn thì kêu to hơn hẳn bếp khác.Mod nhận qc viết bài cũng nên tess thử chứ đừng copy nguyên sang 😌
Chất lượng bếp tốt, ngon trong tầm giá
@nguyenmanhnl bạn biết ai trả tiền QC thì bảo họ CK sớm cho mình nhé, chứ mình chả đc ai trả tiền hết, phải tự bỏ tiền mua về review đấy 😆

còn bếp của mình thì liu riu ngon lành chứ ko lên rồi tắt như bạn nói, chắc bếp mình xịn hơn 😁

TuanHanu
TÍCH CỰC
1 tháng
@liam.hoanglam Số 1 là bật tắt thật, nhưng từ số 2 là giữ nguyên, để số 2 là hầm ngon lành cành đào rồi.
@liam.hoanglam Thử số 1, để cái nồi đáy mỏng, to vào, đổ ít nước thôi sẽ thấy rõ nó sôi rồi tắt nhé.
Không thì chú ý nghe là thấy. Mình không chê gì nhưng bạn nói sai tè le ra còn không nhận -_-
@nguyenmanhnl ok mình sai ở mức 1, cái này mình nhận vì mình cũng chả bao giờ xài mức đấy, từ mức 2 trở đi không bị hiện tượng tắt rồi mở nữa, còn bạn nhét chữ vào mồm mình kêu mình nhận quảng cáo viết bài rồi copy bài sang thì bạn sai tè le, bạn đã nhận sai chưa 😁
giá êm nhỉ
Miumiu1k97
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Cũng đẹp và gọn nhưng không biết cái núm xoay có bền không. có khi nào đang xoay mà sứt hay là hỏng . Mòn. Lỏng không
Cười vô mặt
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019