Review Camera Bphone 3: Màu sắc & chi tiết ảnh khá tốt, trải nghiệm Stacking Focus hay...
Non@me
2 nămBình luận: 439
mất niềm tin ở b1,b2 và b3 cạch 😃
25tr /bài viết quá tốt nhưng ko rõ có lấy hình của đt khác nhét vào hay ko
mioaki
TÍCH CỰC
2 năm
Vẫn tiếp tục bơm tiền viết bài à. Mọi ng đang hoang mang vì vụ thế giới di động không biết có phải bị hack thật hay ko. Các anh tinhte diễn đàn it lớn nhất vn thì tịt không có bài nào cả. Bphone 3 thì cứ sòn sòn 2 ngày 1 bài mà cứ gân cổ bọn mình không làm kinh tế. Chán các anh.
ADUMEN
TÍCH CỰC
2 năm
@mioaki Viết bài về thegioididong sau này bên ý cắt quảng cáo, cắt tài trợ không khéo tinhte và mod húp cháo bạn ơi... Nói chung tinhte giờ không được chất như xưa nữa, nên thông cảm tí, trang chủ tinhte có tin mới cho xem là vui rồi
nttuan2
TÍCH CỰC
2 năm
@mioaki Đã nói là ko vì mục đích kinh doanh rồi mà, bài là của fan mua rồi viết cảm nhận thôi đó. Hihi...
bibo311
TÍCH CỰC
2 năm
ảnh có vẻ tạm ổn, nếu không bị report lỗi nhiều thì sẽ có khách đấy
bibo311
TÍCH CỰC
2 năm
có thể các thím không để ý nhưng trong series ảnh có 1 bức Bến xe liên tỉnh Đà Lạt, tui đã từng đến đó hahaha
valenkira
ĐẠI BÀNG
2 năm
Iphone sản xuất tại tàu, chẳng có công bố chứng từ kỹ thuật gì cho người dùng biết mà chẳng ông nào kêu nó là đồ tàu mà mặc định trong đầu là được ăn táo mĩ. Bphone sản xuất ở Việt Nam lại có mấy ông bắt họ phải công bố chứng từ, bắt họ chứng minh là hàng Việt. Dù sao thì thương nhau củ ấu cũng tròn mà ghét nhau thì bồ hòn cũng méo, một khi trong đầu mấy ông ghét Bphone thì chỉ có nước bổ đầu mấy ông ra nhét cái bphone vào may ra mới có được cái suy nghĩ tích cực
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Phương.Nam Oh vậy à? Anh chẳng thấy chữ Apple nó in ở đâu cả? Hay tại anh già cả rồi nhỉ? Anh cũng nói với chú là anh ít học rồi mà. Chú học cao hiểu rộng, mong là dùng cái hiểu biết của mình để gíup người giúp đời vậy nhé. Thân ái chào quyết thắng.
@vinhnq1 In logo táo, biểu tượng nhận biết thương hiệu Apple đó em
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Phương.Nam Vậy à? Cục pin anh thấy ngoài cái logo táo ra nó rất nhiều thông tin mà anh học hết tiểu học ko hiểu? Thấy khác pin con B quá? Học nhiềều cho anh mở rộng tầm với?
@vinhnq1 Thì tất nhiên khác nhau cho hướng thiết kế khác nhau.
Ngoài pin ra cũng có chip A cũng in logo táo. Mà chip A seri do 2 thằng TSMC (Đài Loan)và Samsung gia công cho. Cốt lõi vấn đề là in hay không in thí do hãng có muốn hay không.
Bô lạ quá. Hihi
Khaivy
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vinhnq1 Tội nghiệp cho bác chắc nghe ai đó xúi giục nên suốt ngày cứ lải nhải Bphone hàng tàu mà có biết mô tê ất giáo gì đâu, đến khi người ta đòi hỏi chứng cớ thì cứ ú a ú ớ, cuối cùng phải đưa cái mặt mo ra để nghe kết tội là đồ vu khống bịa đặt
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Khaivy Vậy à? Tội cho thằng hói và đám nhân viên, đẻ ra con điện thoại mà 5 lần bảy lượt dựng nhà máy rồi mời an ti đi tham quan... mà vẫn dek có ai tin là hàng Việt, ngoài đám nhân viên BKV và lũ seeder. Anh cũng thấy tội cho chú, kiếm đc vài xu mà dơ mặt ra ăn chửi, nhục.
@Khaivy Thì nó là hàng Tàu thật mà hehe
@BachGL Ảnh hay quá bác.
Of hội DSLR hả bác.
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đây mới là đánh giá chất có dẫn chứng rõ ràng
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bản thân thấy B3 chụp như vậy là ngon trong tầm giá
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình chán một số bộ phận giới trẻ quá chuyên ném đá và dìm hàng Bphone.Chất lượng ảnh Của B3 như thế này còn tìm mọi lý do để anti, để xuyên tạc, mình nể cái độ lầy lội của mấy bạn này
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có một sự thật là ngay cả anti cũng kinh ngạc và không thể tin đó là ảnh chụp của B3.Chúc mừng BKAV
@Duyphi19 Ảnh chụp của Bomphone do người dùng chụp ko qua chỉnh sửa gì đây này chú sitđơ, giống mấy con xiaomi cách đây 2-3 năm trước
4480276_4472088_FB_IMG_1541173746721.jpg 4480275_4472087_FB_IMG_1541173743482.jpg 4480274_4472086_FB_IMG_1541173739879.jpg
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có một sự thật là ngay cả anti cũng kinh ngạc và không thể tin đó là ảnh chụp của B3.Chúc mừng BKAV
Duyphi19
ĐẠI BÀNG
2 năm
Anti đã hoang mang hoảng loạn, biểu hiện qua
1. Công kích mod tinh tế
2. Comment xằng bậy
3. Không công nhận đây là ảnh chụp của B3 đòi xin ảnh gốc
4.Bắt đầu bình luận linh tinh không đúng chủ đề
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Duyphi19 Oh thế hả? Về lĩnh xèng em ơi, spam một đống thế này dễ cũng phải đc đến 50 nhỉ? Lương cao vãi, giới thiệu cho chân vào làm cho BKV với.
Khaivy
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vinhnq1 Bí lối tắt đài rồi nói bậy nói bạ , chụp mũ vu khống lung tung, anti là thế đấy.
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Khaivy Về uống thuốc con ơi, đến h rồi, tao đến chết với mày thôi 😔
Khaivy
ĐẠI BÀNG
2 năm
@vinhnq1 Bphone 3 với màn hình adroid tràn viền đáy đầu tiên thế giới đã làm bè lủ anti cứng họng, Tây chưa ra Tàu chưa có, lấy cớ gì để vu khống Bphone là hàng nhập khẩu Tàu, time này BKAV đã ra đòn knock out và anti đang dảy chết
vinhnq1
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Khaivy Sao mày lảm nhảm hoài vậy con? Cứ cho mày uống thuốc đc vài h, mày lại xàm ngôn rồi con.
haohan776
TÍCH CỰC
2 năm
Vừa được tặng cái Bom Phone xong, cảm giác dùng cũng thích. Mỗi tội ko có giắc 3.5 dùng khó chịu quá. Cắm qua cái giắc chuyển ko thấy nhận cái tai nghe ngoài, nhận mỗi cái tai nghe theo máy mà cắm vào còn ko hết nút cơ. Ko có giắc 3.5 bất tiện vlu
TranLinh1098
ĐẠI BÀNG
2 năm
So sánh thế này hơi khập khiễng một chút, cá nhân em thấy chụp vậy là ổn so với smartphone rồi =))
thangnguquen
ĐẠI BÀNG
2 năm
thangnguquen
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thangnguquen Có đẹp bằng BP không? Automatic thôi
Đáng đồng tiền bát gạo, và mình thấy đây là 1 món hời cho anh em yêu công nghệ, chụp ảnh quá đẹp, nhiều tính năng hay, có trí tuệ thông minh nhân tạo AI, chơi game trên máy êm ái nhẹ nhàng ,nhân vật trong game lướt uyển chuyển, nhạy giúp mình thường xuyên có đc chíp bồ kiêu, benta kiêu thậm chí là ele vây bồ, nhờ Bphone mà mình đc mấy bạn trong đội khen hết lời, đem lại cho đội thăng cấp nhiều sao, lúc trước cầm máy samsung A7 đời 2017 thường xuyên thua lắm, mình tưởng là mình chơi ngu không ngờ khi cầm Bphone có tích hợp trí thông minh nhân tạo AI giúp mình chơi game siêu hơn, lên cấp nhanh hơn, và đc khen nhiều hơn, mình rất thích.
ubslum
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Chí Phèo 62 vl, có AI giúp chơi game tốt hơn nữa ah, xin mời thánh về sao Hỏa để cho đúng trình độ, trái đất còn sơ khai lắm
@ubslum Vậy là bạn quá kém. Nên học hỏi nhiều hơn nữa trong thời kỳ này.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019