Review camera Huawei nova 2i: chi tiết ảnh và tổng thể màu sắc tốt, lấy nét nhanh, bokeh đẹp

Non@me
25/10/2017 13:42Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Xấu đau xấu đớn. Kinh hãi.
@Lovetech36 ? xấu điểm nào thế bạn
Khá tốt so với tầm giá
jeetkunedo
TÍCH CỰC
6 năm
méo hình khá nhiều! cảm thấy chất lượng không vượt trội lắm!
@jeetkunedo máy tầm trung vậy là ngon lắm rồi
trinh khoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con này nhiều lỗi, có người đang bán 5m5
@trinh khoi lỗi ji thế bạn
trinh khoi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@letiendat2601 trên diễn đàn Huawei màn hình nó giật, chớp cứ như kiểu điện bị move ấy, phải gửi đi bảo hành ( mình định mua con này nhưng chờ lâu quá nên mua con GR5)_
zonzongl
TÍCH CỰC
6 năm
s7 của em lỗi thời lắm r hả các bác......
Xperios
TÍCH CỰC
6 năm
Chết thật, ảnh chụp như vầy thì hóa ra con hàng lởm non AI này lại vả sml con Yêu Nước Phone có AI à???
Mà sao đi ngoài đường chả thấy ai Yêu Nước gì cả, thật là kỳ lạ
Và phần chính là phần Camera của Huawei P9
Chủ thớt đang nói đến em nova 2i ở đâu lại có thêm em huawei P9 nữa. Chủ thớt đi xa quá kaka. Mình sử dụng em nó lúc tgdd mở bán cho khách đặt cọc nói chung là yếu hơn em gr5 2017.
Và phần chính là phần Camera của Huawei P9:
Đang nói đến em huawei nova 2i thớt nhảy qua huawei P9 chi vậy thớt đi xa quá, thớt đi xa em nó quá. Nói chung sử dụng không bằng em gr5 2017 giựt và lag hơn nhiều
Xuvangau
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cầm trên tay thực tế thấy hơi nhẹ, màn hình khá đẹp và sắc nét.
Khổ thân Bphone của Quảng Nổ, cứ như bị đánh hội đồng, ra máy một phát thuê đống seeder tốn tiền xong rồi bị hãng khác nó ra máy ngon hơn với giá chỉ bằng 2/3. Cay mà ko làm gì được, giờ im luôn rồi, tiếp tục con đường Bphone 1
hieunhaque
TÍCH CỰC
6 năm
Qúa ngon cho đội Nova 2i, tầm giá 6tr kiếm một con tổng thể tốt như con này hơi khó.
mrPhamhd
ĐẠI BÀNG
6 năm
các bạn bkav bơi vô đây học hỏi đê
Cho hỏi máy này có chống rung quang học không
taolao
TÍCH CỰC
6 năm
Xin hỏi có phần mềm nào trên máy tính hay add-on cho photoshop hỗ trợ xóa phông tốt không, kiểu như mấy máy điện thoại này: chụp một hình màu, chụp thêm một ảnh đen trắng rồi xóa phông bằng thuật toán ấy.
@taolao Máy tính ko có nhưng điện thoại thì có, xem video
Hieuvatm
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Trần_Hoàng_Minh_Long Và có những thằng trẻ trâu ủng hộ những đứa nhảm
Xóa phông tốt quá
Hunter0zz
TÍCH CỰC
6 năm
đủ sáng xóa phông quá tốt, chi tiết ở viền cũng khá ổn 😃
Nói thật không có sở thích chụp ảnh, cũng chả quan tâm lắm cái camera trên điện thoại, chỉ quan tâm màn hình, loa ngoài, pin, nghe gọi. Mà thấy mọi người toàn quan tâm chụp ảnh với chơi game mới lạ
@MonkeyBB Vào để xem tại sao người ta thích chụp ảnh thôi, nhìn hình ảnh một thằng con trai lăm lăm cái điện thoại chụp khắp nơi thấy như đàn bà
MonkeyBB
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nguyenduykhanh36 Tính tình soi mói sở thích của người khác thì cũng chẳng khác gì đàn bà đâu bạn ạ.
@MonkeyBB NHiều khi quan niệm xã hội nó lại là chuẩn mực, ví dụ những anh chàng thích màu trắng, màu hồng thường bị gọi là "ái". Những cô nàng uống rượu hút thuốc bị cho là "hư hỏng". Dù có là sở thích của người ta nhưng tại sao lại bảo người ta hư hỏng
@nguyenduykhanh36 chụp ảnh ngoài đường lung tung thường là nam thôi ...
nữ thì đa số selfie, check in ở quán này quán nọ thì nhiều.
đừng dùng từ "đàn bà" để nói người khác bác ơi 😆
cũng cam đôi đặt dọc máy. đặt giữa như con này hay đặt lệch như ip 10 theo chúng mày cái nào đẹp hơn
Máy Tầm Trung 5,999Triệu Xứng Đáng Camnera Kép Tốt 😁
Cầm tiền này mua máy xách tay ta có thể được con tốt hơn như S7 Mỹ,LG V20 Mỹ Và Iphone 6S Lock 16Gb để chụp ảnh chất lượng đẹp hơn :D Chỉ không có Camera Kép àm thôi :D (trừ V20) :D
s7 mỹ msmobile 32gb.jpg w23543657.jpg
oe oe
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ko thể đòi hỏi nhìu hơn ở mức giá đó đc. Quá ngon, ảnh đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119