Review Camera IMOU IPC-A22EP-A ( Mã mới hot năm 2022)
một thángBình luận: 39
Review Camera IMOU IPC-A22EP-A ( Mã mới hot năm 2022)
Đây là review về Camera IMOU IPC-A22EP-A ( Mã mới hot năm 2022) của mình. Mình mua nó với giá 699000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Camera IMOU IPC-A22EP-A ( Mã mới hot năm 2022)

CAMERA IP WIF IMOU IPC-A22EP-A-IMOU/H265
Thông số sản phẩm
Độ phân giải 2Megapixel CMOS 1/2.7" (1080P).
■ Chuẩn nén H265 siêu tiết kiệm băng thông đến 70%
Độ nhạy sáng tối thiểu 1.96lux/F1.2(color),0lux/F1.2(IR on), chế độ ngày đêm(ICR), chống ngược sáng DWDR, tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù tín hiệu ảnh (AGC), bù sáng (BLC), Chống nhiễu (3D-DNR) , tầm xa hồng ngoại 10m với công nghệ hồng ngoại thông minh
■ Ống kính cố định 2.8mm, góc nhìn 94°(H), 52°(V), 115°(D), tích hợp míc và loa với chuẩn âm thanh G.711a / G.711u / PCM, quay quét ngang (PAN) 355° tốc độ 100° /s, quay dọc lên xuống 90° 100° /s.

Quảng cáo

Đàm thoại hai chiều, hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ Micro SD, Max 256GB, tích hợp Wi-Fi(IEEE802.11b/g/n) hỗ trợ P2P,chuẩn tương thích ONVIF, điện áp DC5V 2A , công suất Chất liệu vỏ plastic, môi trường làm việc từ -10°C~+45°C (< 95%RH)
HÃY ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE ĐỂ NHẬN ĐƯỢC NHỮNG VIDEO BỖ ÍCH NHẤT

DEMO #A22EP_A_IMOU

Những thứ mình thích

Hình ảnh đẹp , lắp đặt + cài đặt đơn giản , bảo mật cao, Giá rẻ

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

39 bình luận
Rồi khác gì bản cũ z nhỉ, thấy kiểu dáng i xì
@Thietbicongnghevantu .
@Thietbicongnghevantu .
@Thietbicongnghevantu .
@Thietbicongnghevantu .
Imou hay bị miss khi vô xem camera. Thiểu ổn định. Đàm thoại 2 chiều quá tệ
@alphi Như thế a ktra tín hiệu mạng a nhé
@Thietbicongnghevantu Mạng rất rốt nhé. Camera xiaomi vào cái xem dc ngay. Còn imou thì chữ U nó cứ thụt lên thục xuống rồi miss
@alphi Thế a mua ở đâu để đc bảo hành
@Thietbicongnghevantu Cả đống cả lèng chứ đâu phải 1 cái mà bảo hành
@Thietbicongnghevantu A đã ktra đc chưa ạ
Đang dùng con này
Quảng cáo độ phân giải 2MP gì đó mà nhìn như hạch ấy
Nhìn gần thì được chứ xa 8m thì kém lắm
@thusinhngheo123123 A đã chọn chế độ hình ảnh chưa ạ
@Thietbicongnghevantu ?
@Thietbicongnghevantu Có chứ, tôi tìm hiểu cài đặt rồi.
Thua xa mấy con camera nối dây. Dùng được cái gọn nhẹ thôi.
Có bác nào bị tình trạng khi ấn xem lại toàn báo lỗi ko kết nối ko? Ko phải thẻ mà do phần mềm. Các máy ip đời thấp 6-7-8 rất khó xem lại. Các máy đời cao thì lúc dc lúc ko. Cùng 1 cam máy ip7 ko xem lại dc, nhưng 11 thì vẫn xem bt. Chán lắm chả nhẽ bắt khách đổi máy
@heobubi A xem cái thẻ nhớ có khả năng bị lỗi đó ạ
heobubi
TÍCH CỰC
18 ngày
@Thietbicongnghevantu ko phải thẻ bạn nhé, vì máy đời cao vẫn xem bt, chỉ máy đời thấp bị thôi
Mình sử dụng chức năng dò chuyển động báo động ban đêm, má ơi đêm khuya 2 lần nó kêu inh ỏi chạy xuống mà ko có ai
@alucucu muốn báo động mua mấy con mới có AI , nó phát hiện người mới kêu còn mấy con cũ thì ruồi bay qua nó cũng kêu =))
@alucucu A ơi bản mới này nó có chế độ nhận dạng con ng rồi đó
@Thietbicongnghevantu Nhận dạng con người phải mua cái cloud của nó không có cloud nó chả nhận đâu
Mình xài HIKVISION mấy năm rồi thấy bền khoẻ, kết nối ổn định 😂 với điều kiện đừng tắt bật wifi nó ko nhận phải ngắt bật cả nó thì mới nhận
@annaphuong Vâng ạ , hãng này cũng ok lắm ạ
@annaphuong .
mình sài IMOU thấy cũng ổn, hình ảnh đẹp, chỉ không cho down về, đôi khi bất tiện
@thanh70 Vẫn back up đoạn video ra ngoài đó a
@thanh70 Like
@Thietbicongnghevantu A cần thì nt cho e ạ
@Thietbicongnghevantu .
A nt hay gọi sdt 0914169845 ạ

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019