Review Chevrolet Cruze 2015

vanminh191
10/3/2021 11:18Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chaebol
TÍCH CỰC
3 năm
con này bác lắp nhiều thứ phết nhỉ 😁, cảm giác bác sẽ gắn bó thêm 5 năm nữa ấy
minh95pt
TÍCH CỰC
3 năm
chắc ông toàn đi trợ lực điện xịn, đi mấy con rẻ trợ lực điện xem 😆) chả ảo lòi ra. nhẹ thì có nhẹ mà ảo lắm.
Xe này chạy đầm chắc, kết cái vô lăng có cặp lẫy chuyển số so le quá 😁
Em cực thích chiếc này, ngại mỗi khoản trợ lực dầu, e đang chạy santafe trợ lực điện nhưng SUV không biết so với trợ lực dầu sedan thì thế nào các bác nhỉ? Chứ e đi morning thì thấy đi phố nhẹ tênh, thích ghê luôn
ultratrung
TÍCH CỰC
3 năm
Tưởng đâu review cái bài review xe chứ
không biết xe bác thế nào chứ năm rồi mượn con xe này của thằng em phiên bản số sàn, chở vợ con đi Phan Thiết, đi về 400km mà đổ 1tr tiền xăng (thời điểm xăng 15k/lit), vị chi đường trường mà 100km=16lít là kinh rồi, mình lái xe 10 năm rồi chứ ko phải tài mới nên hao xăng ko phải do cách chạy rồi =)))))
ipadnewbie
TÍCH CỰC
3 năm
Ghê vậy bác, e chạy con Chevrolet Orlando LTZ 1.8 cũng đời 2015 gần y chang chiếc chủ thớt, khác cái form bên ngoài và xác xe nặng tới 1.6t lượt đi lẫn về Mũi Né ngấp nghé +/- 600k, đi Nha Trang cũng chưa tới mức như bác, xe e zin chưa độ điếc hay sửa chữa gì nhé 😬
minh95pt
TÍCH CỰC
3 năm
@everythingldo chả biết bác đi kiểu gì, xưa mình đi con LS đời 2010 số sàn, chạy chắc chỉ 7-8l đi hỗn hợp, cao tốc chỉ tầm 6l hơn. vừa rồi đổi sang con LTZ 2013, thì xăng chỉ tầm 8-9l hỗn hợp, trong phố chỉ 9-10l. cao tốc con này 6 số cũng chỉ tầm 6l hơn.
ruantinghe91
ĐẠI BÀNG
3 năm
Giờ là phải chơi Chervolet Blazer rồi
Zorro_87
ĐẠI BÀNG
3 năm
Bác độ con body kit đẹp quá. ở VN, em thấy độ ô tô cứ khó khó sao. Hay là em chưa gặp đúng ng 😔
HVT
TÍCH CỰC
3 năm
Xưa cũng thích con này mà bản 2016 í, hihi, thấy cứng cáp, ngồi đầm chắc xe
thelord186
TÍCH CỰC
3 năm
City 2021 còn dùng phanh tang trống 😆
Xưa lớp 10 2010 mình cũng mua e này 27.5kUSD đi học. Cảm giác lái đầm chắc, cửa phịch phịch, nhạc hay 😆
P/s: E ở tỉnh nên công an ít lắm nên lái chưa có bằng haha
heobubi
TÍCH CỰC
3 năm
Câu hỏi là: Làm sao để có tiền mua xe
ndta13
CAO CẤP
3 năm
Con Chevy Cruze này chạy thích lắm, trong tầm giá dùng rất ổn, không biết có phải thiên vị hay không nhưng nhìn chung mình thích các sản phẩm của Ford và Chevrolet, tiếc là 1 anh đã ra đi nhượng lại cho Vin cả chuỗi 😁
quynhvn85
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình cũng đang đi dòng này, đời 2011, full options, chịu khó chăm sóc, vẫn đi ngon 🤣, 1 năm bảo dưỡng/lần hết 1-2 củ
tminhdn
TÍCH CỰC
3 năm
Con này xác nặng, chạy hao xăng kinh khủng, được cái là cảm giác lái sướng :3
d7293
CAO CẤP
3 năm
Chắc còn hơn 200-250 triệu xíu nhỉ.
d7293
CAO CẤP
3 năm
Ông anh mình có con như này. Máy bé.chạy đường HN phải tắt điều hoà không thì k ga lên nổi.
Mr Dulo
CAO CẤP
3 năm
Con này có phải daewoo lacetti đổi logo k ta
Sơn Berry
ĐẠI BÀNG
3 năm
Haizz. Mua xe thì cứ mua theo sở thích của bản thân, mình đi chứ có phải ng khác đi đâu mà cứ phải nghe này nghe kia, hic.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019