Bàn chải điện Sonic Whitening

Review Chia sẻ anh em thêm chỗ ăn BEEFSTEAK
1 thángBình luận: 58
Review Chia sẻ anh em thêm chỗ ăn BEEFSTEAK
Đây là review về Chia sẻ anh em thêm chỗ ăn BEEFSTEAK của mình. Mình mua nó với giá Trên dưới 200k/phần tùy món.. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Chia sẻ anh em thêm chỗ ăn BEEFSTEAK

Tiệm mình vào ăn tên Bonjour Resto', nghe như tên Pháp!?, nó bán chủ yếu là beefsteak và các món ăn kiểu Tây với mức giá Việt tương đối bình dân.
Tiệm này thường có diện tích không lớn lắm, nhưng cũng chính vì điều này mà mang đến một không gian ấm cúng cho bất kỳ ai khi tới. Món ăn tại đây tuy không ngon xuất sắc nhưng cũng khá xứng đáng với số tiền mà anh em bỏ ra.

Quảng cáo

Những thứ mình thích

Những thứ mình không thích

Nên mua hay không?

Nếu anh em có sở thích ăn beefsteak thì nên ghé qua 1 lần trải nghiệm xem sao.
Sài Gòn có rải rác vài chỗ, anh em tham khảo thêm nếu cần:
http://www.bonjourresto.com/locations
--
Chúc anh em một cuối tuần vui & khỏe nhé !

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

Tags:review
Khuya rồi bác vẫn k cho anh em ngủ là sao 😂😂😂😂
Cười vô mặt
@NghiepTranVINA Mình kê đơn trước sáng ra ae có hàng tham khảo nha bác. Cảm ơn bác đã ủng hộ vote banh nóc nè 😁😁😁😁😆😆😆
Ngon !
Thêm 1 lựa chọn cho ae nữa là EL GAUCHO. Mềm, ngọn vì ngon, bò vừa miệng ăn nói chung là tuyệt vời nhất những chỗ mình từng ăn
@nhanguyen2909 Giá vậy cũng dễ chịu quá, tính ra cũng tương đương bên Wild Horse, để tuần sau đi thử luôn.
@khiconsongoku Giá dễ chịu k thì tuỳ kinh tế mỗi người nữa. Này em k dám nhận xét. Chỉ cơ bản là bò ngon thật sự ^^
hnguyen213
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@nhanguyen2909 Nói thật các bạn đừng gạch đá.
Steak ở VN thì thưởng thức cho biết mùi sang chảnh thôi chứ ko biết rõ được nguồn cung cấp thịt bò
- Đã từng ăn, và nấu nướng ở nước ngoài thì thấy El Gaucho HN vớ vẩn (cách đây tầm 7-8 năm). Steak ribeye nhiều mỡ và rất tanh, trong khi quảng cáo là thịt bò Mỹ
- Hợp vị VN thì bò né hoặc steak chảo Ngọc Hiếu (Hà nội) mà ăn
- Bạn nào ko ăn được thịt bò thì có thể thử thăn đà điểu, nấu theo steak mà ăn đậm vị và nạc thịt, ko tanh.
@hnguyen213 Ohm. Mình thì chưa có cơ hội ăn ở nước ngoài. Cũng k có điều kiện bay ra hà nội ăn steak của Ngọc Hiếu mà bạn bảo đúng vị xong lại bay về hcm.

Nhưng mình nghĩ ngon hay không tuỳ khẩu vị mỗi người, chữ “ngon” nó khó định nghĩa lắm như chữ “đẹp” vậy. Thành ra mình nghĩ dùng chữ “vớ vẩn” cho 1 món ăn, 1 quán ăn nào đấy là 1 góc nhìn tiêu cực và phiếm diện, không nên như thế ^^.
Mình hay ăn ở Tứng Thịt, chất lượng ngon trong tầm giá 😁
Ngon nha anh trai
@sấm102 Nhớ dắt em gái đi thử bò nha e 😁
@Nicotine Caffeine Bò thế em phải bò cả ngày mới đã anh ạ 😁
tuannd30
TÍCH CỰC
1 tháng
Để mình thử kkj
@tuannd30
Đừng nói nữa, quất đi em
sáng ra bác đã gợi ý thế này rồi chắc em phải đi ăn steak mới dc !
@Thangmasaru 😁
Đừng nói nữa, quất đi em
trên dưới 200k 1 phần thì rẻ 😃
Report ông này. Đang đói mà đăng đồ ăn. 😁
@WesleyNguyen1411 😁
Thích mỗi 2 chỗ là topping beef và gấu chó. Nhất là gấu chó. Khung cảnh hơi tối tối ăn xong dắt gấu vô ks mai về là hợp lí nhất
Có anh em nào ăn 45% không ?
DzymART
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Bài vậy cũng viết review cho được nữa.
@DzymART Mình ghi chia sẻ thêm chỗ ăn mà bạn, review chỗ nào? Ăn đi bạn, ăn để khoẻ mạnh thông minh hơn 😁
@Nicotine Caffeine Câu trả lời thâm vãi
mình ko hay ăn ở quán, mặc dù cũng thích món này.
mình hay ăn ở quán trên đường Vũ Huy Tấn, Bình Thạnh. đi từ Lê Văn Duyệt, quán bên tay trái, gần tới giao lộ với Vạn Kiếp. quán này lúc nào cũng đông.
có 1 quán ở hẻm trên đường D5, Bình Thạnh, đối diện ĐH Ngoại Thương 2. quán này diện tích nhỏ, bài trí kiểu quán cafe, tiện cho chụp hình tự sướng. ăn 1 lần vào bữa tối, bài trí món ăn OK, vị ướp OK nhưng thịt bị hôi mùi, chắc lấy trong ngăn đông và chiên vội
Pary
CAO CẤP
1 tháng
quán yêu thích của mình là Moo Beefsteak. từ khai vị đến món chính đều ngon. có điều giá hơi đắt tí đối với anh em.

khi nào lãnh lương hay thưởng gì to to thì anh em cứ tới thử nhé. cá nướng cũng tuyệt.

à, tuy nhiên, lưu ý anh em đừng ăn foie-gras ở đây, làm không khéo đâu, rất dễ làm mất hình tượng nếu anh em lần đầu thưởng thức món này.
@Pary Ok bác. Có dịp mình thử liền 😁
Pary
CAO CẤP
1 tháng
Bonjour Resto thì với mình cũng trung bình thôi, không đạt mức khá. Bỏ qua chuyện không gian của quán, thì các món ăn làm ăn ổn, nhưng bảo rằng có sự đầu tư thì chưa được (và điều này là hợp lý, xét trên mức giá của quán).
@Pary Mình có ghi từ đầu là tương đối bình dân và món ăn không xuất sắc mà bác 😁
Pary
CAO CẤP
1 tháng
@Nicotine Caffeine vầng, mình cũng đâu có phản đối đâu 😁 khi nào đi đông đông thì mình vẫn ra quán này, còn đi 1 on 1 thì là Moo :D
@Pary 😁
Titi 80k thay ngon roi. Ko boet o day ntn :v
Thấy này nhớ chỗ Nam Sơn đường NTMK ko bit còn bán hok
@Võ Thành Quân Nam sơn giờ ăn dở ẹc
@Võ Thành Quân NS hồi xưa mình có ăn nó dọn qua đối diện xéo gần siêu thị đó bác lâu không đi lại
@Nicotine Caffeine Mình cũng gần 20 năm rồi hok có ăn ở NS nữa
Đã ăn beefsteak đúng kiểu âu thì ăn bít tết Việt Nam như ăn thịt heo chiên
Pary
CAO CẤP
1 tháng
@Hieu Nguyen. Thịt heo chiên thì các món nướng Hàn quốc ngon lắm bạn ơi.

Món bít Tết kiểu Việt Nam ngòn ngọt, ăn không ra làm sao. Bready mình cũng không thấy thích.
@Pary Bạn ăn thử hotdog lề đường VN còn xa lạ hơn nữa 😆)
Mình hay ăn ở Wild Horse, khoảng 1tr/phần, ngon tuyệt vời.
@khiconsongoku 1 tr/phần thì thuộc loại hàng tuyển rồi. bò hảo hạng và chế biến đỉnh

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019