Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Review, Chia sẻ, hướng dẫn, giải đáp mọi thắc mắc về tai nghe Beats

gatebuy
15/6/2012 16:40Phản hồi: 646
646 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gatebuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
đều là một thôi bác, tên gọi do người dùng vn tự đặt. Urbeats bản mới đc sx sau khi Beats rời khỏi Monster hồi đầu năm 2013 nên có thể gọi là Urbeats 2013, năm 2014 hãng Beats ra thêm phiên bản SE nên có tên gọi Urbeats 2014.
Solo đời đầu tiên hợp tác Beats & Monster đi kèm máy HTC, sau đó ra bản nâng cấp có tên gọi Solo HD. Năm 2013 Beats và Monsster ngừng hợp tác Solo HD được loại bỏ logo Monster còn gọi là Solo HD 2013. Đầu tháng 9 năm 2014 hãng Beats giới thiệu Solo2, Beats Pro 2014 cải tiến đặc biệt về âm thanh, là model có âm thanh đang được xếp đầu bảng các tai nghe của Beats.
@gatebuy Nhờ bác gatebuy xem có chỗ nào mua tai nghe beats thì bảo e với! e đang cần tiền nên muốn bán con beats solo
@gatebuy Sao cái đệm của em nó k tròn xoe như trong video và ảnh trên mạng thế bác
gatebuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Barcelona123 bác tinh tế. thật ra màu đỏ, trắng khác chất da (bóng trơn màu xám) và cũng có cảm giác tròn hơn. các màu còn lại và màu đen nó vậy bác ạ, do cảm quan thôi thực ra khuôn đều ko tròn đâu bác
@gatebuy bác coi dùm em con này với
chungtran189
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kính nhờ các Bác thẩm định giúp Em xem em urbeat này có phải hàng fake không ạ 😔 IMG_20150226_133107.jpg IMG_20150226_131850.jpg IMG_20150226_132403.jpg IMG_20150226_132925.jpg IMG_20150226_132936.jpg IMG_20150226_133046.jpg
Mua lại tai beats pro fullbox giờ tầm bnhieu các bác nhie
e đang muốn bán tai nghe beats solo! bác nào thích thì alo e nhé, e fix nhiệt tình https://www.nhattao.com/threads/tai-nghe-beats-solo-nguyen-tem-fpt.3820045/#post-49659934
Chào các bác mình ở trong nam lên mạng xem thấy trang beats.com.vn của songlongmedia bán beats tour 2013 v 2.0 giá 1trieu6 ko box .
Mấy bác khu vực miền bắc có mua ở đây bao giờ chưa cho e ý kiến với . Không biết lad ori hay fake . Em cảm ơn các bác
gt2mot
ĐẠI BÀNG
9 năm
- Có bác nào đã sử dụng Powerbeats2 wireless có thể chia sẻ em chút cảm nhận không ạ?
- Thể loại em nghe toàn là dance sôi động. Em định mua vì mục đích là vừa chạy bộ vừa nghe nhạc vòng vòng quanh khu phố.
- Không biết tầm thu sóng của nó có rộng không? Em để điện thoại ở nhà rồi ra ngoài chạy cho khỏi vướng víu
gatebuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@gt2mot đây là mẫu nhét tai "đắt nhất" hiện tại của Beats với mức giá 200$. ưu điểm không dây nên rất gọn, kiểu thể thao thoải mái vận động khi sử dụng. pin liên tục 5h sạc chỉ 15phut cho 1h sử dụng, có mạch khuyếch đại công xuất và xử lý âm thanh tích hợp nên công suất lớn âm thanh rất tốt so với những dòng tai nghe thể thao khác. dây chống rối, chống co giãn chống đứt, chống mục, chống thấm nước, mồ hôi...nói chung cực bền bác tham khảo thông tin đầy đủ ở trang của hãng.
hầu hết các tai nghe Beats đều có hiệu năng xử lý nhạc điện tử rất tốt, powerbeats2 wireless cũng không phải ngoại lệ, chắc chắn sẽ bác sẽ ưng nếu gu nhạc của bác là nhạc dance.
powerbeats 2 wireless sử dụng kết nối bluetooth chuẩn 4.0 với khoảng cách chuẩn là 10 mét chịu được vật cản, độ nhiễu cực tốt vẫn đảm bảo tín hiệu. bác để điện thoại ở nhà thì ko đc vì khoảng cách kết nối chỉ vậy.
gt2mot
ĐẠI BÀNG
9 năm
- Thank @gatebuy đã chia sẻ.
- Hiện tại em cực kết Powerbeats2 wireless. Lúc mua em mua luôn cái armband để đeo cái điện thoại theo cùng luôn.
@gt2mot Cái này cũ tầm bnhiu bác
@gt2mot armband của MEElectronics Sport FI S6P rất tốt :http://thoidaicongnghe.vn/product/meelectronics-sport-fi-s6p
Bác cho em hỏi cái tai nghe beats lady gaga vs sony xba a1ap cái nào hay hơn vậy
beats này theo mình chính hãng đấy bác, nhìn bác sài nó đỏ ngòm rồi còn
xboxvn
TÍCH CỰC
9 năm
Em mới được cho 1 em Beat Studio v2, sao em thấy cái jack 3.5mm cắm vào tai nghe nó chắc quá vậy, ko phải em troll mà là cắm vào nó chắc chắn cứng cáp thì ko nói, đằng này của em nó chặt đến mức rút ra bình thường ko nổi, mỗi lần rút ra em rát hết tay luôn ấy 😔 Có bác nào bị cái này ko ạ???
azaudio.vn
TÍCH CỰC
9 năm
@xboxvn Hàng fake bữa nay làm tinh vi lắm, nhìn bề ngoài khó mà nói đc, nhưng nếu nghe thử thì sẽ biết ngay là fake hay real.
xboxvn
TÍCH CỰC
9 năm
@azaudio.vn bác ở đâu em qua được ko ạ? Tại vì em thì được cho nhưng thằng anh bên kia nó mua mắc tiền chứ cũng ko phải ít, nếu phát hiện fake thì mang qua để nó trả lại bọn kia
gatebuy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xboxvn zalo hoặc viber số 01212003004 bác nhé
@xboxvn 26 nguyễn phúc nguyên p9 q3 nhé, Thời Đại Công Nghệ .VN - Luôn có mẫu cho bạn test và so sánh
1 vài kinh nghiệm sủa Shop: http://congnghe5giay.com/threads/phan-biet-tai-nghe-beats-studio-2013-v2-hang-that-va-nhai.11647/
các bác tư vấn cho e với, tình hình là e sử dụng con one m8 bị mất cái tai nghe, nay tính mua cái urbeats hàng superfake nhưng không biết chỗ nào bán đàng hoàng ở tp hcm, e đang phân vân không biết mua ở muahot.com hay tainghestore.com. Với giá đó trở xuống có bác nào tư vấn cho e tai nghe khác cũng được ạ e xin chân thành cảm ơn
Chào các bạn,mình định mua tai nghe beats,nhưng mình không biết nhiều về công nghệ cho mấy,có bạn nào rành về tai nghe có thể giúp mình đi mua cùng mình được không,mình định mua beast studio nhưng vẫn còn phân vân vì em beast pro đẹp quá,không biết là con gái thì mang em nào sẽ ok hơn,mong các bạn giúp mình với.
Em đang muốn mua một tai nghe over ear nhưng đang phân vân k biết chọn cái nào. Các bác cho em ý kiến ạ. Và mục đích e dùng beats vào việc như sau:
- Tập gym
- nghe rõ bass đập, cách âm tốt
- nhẹ nhàng thôi chứ k nặng trịch như cái PRO😔
- cửa hàng uy tín.

Em đang ngắm cái Mixr ko biết có hợp k các bác tư vấn cho em với a:">

Em cảm ơn rất nhiều a
Thân Hòa
TÍCH CỰC
9 năm
Mọi người cho ý kiến giờ có nên mua ibeats không ạ ? Thấy có bác bán giá tốt nên muốn mua một em. Cảm ơn mọi người
@Thân Hòa hiện ibeats hãng đã ko còn SX đc vài năm rùi nhé, nếu giờ này bạn mua không khéo toàn hàng Fake 😃, mình khuyên lên chọn urbeats 2013 nhé, chất âm cải thiện, lại có dây dẹp chống rối. Thà chịu thêm ít kinh phí còn hơn là mua nhầm hàng nhé
Xin hỏi bên Thời Đại Công Nghệ .VN có làm bài viết phân biệt Beats Solo 2 thấy rất đúng mọi người tham khảo nhé: http://thoidaicongnghe.vn/tin-tuc/cam-nang-mua-sam/phan-biet-tai-nghe-beats-solo-2-2014-rea-va-fake-chinh-hang-va-nhai
Ai có thể cho mình xin tý kinh nghiệm đi check Beats Pro dc k ? Phân biệt giữa Fake vs Original dc ấy
@ryukai Bạn ở TP.HCM ghé trực tiếp thời đại công nghệ mình chỉ cho vài thủ thật :
@thegioikythuatso Thế thì tốt quá, cảm ơn bác, mà qua k mua gì như v có s k ? mình thấy hơi ngại 😔
@ryukai Bên mình check miễn phí bạn ah, chủ yếu giao lưu trao đổi kinh nghiệm thôi, bên mình làm beats chính hãng từ 2008 đến nay, có khác nhiều dạng hàng fake nên cũng muốn trao đổi để biết thêm khi phân phối sản phẩm bạn ah
có bác nào dùng chiếc beats pro mà lâu ngày không dùng nên bị hôi da với bong da ko ạ 😔 giờ em dang bị mà không biết phải xử lí thế nào
@Bạch Hưng Hoàng Cái đó có thể bọc lại bằng vải nhung nhé bạn, bên Shop Thời Đại Công Nghệ có làm đó bạn.
@thegioikythuatso Thanks bác, tai em ít dùng lâu lâu lôi ra mà thấy nó ố màu chán lắm bác ạ, em hay nghe bằng con HD439 vì nó nhẹ hơn
A du ma an buoi
các bác góp ý cho em con beats dexto cái, e đang phân vân em này k biết phân biệt sao. hàng thì hàng cũ thôi. a e góp ý giúp e cái
các bác góp ý cho em con beats dexto cái, e đang phân vân em này k biết phân biệt sao. hàng thì hàng cũ thôi. a e góp ý giúp e cái
@Nguyễn Tiến Thành 12 hix. v là ảnh ms up bị xoá r.
để e up lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019