Review chơi mấy con ốp iPhone 14 Pro mua từ Apple Store

airwalker
2/10/2022 16:33Phản hồi: 119
119 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DrTMA92
TÍCH CỰC
2 năm
Trước h toàn xài trần. Máy to nặng lắm r. Cùng lắm dán màn và ppf full xài Trần cho sướng tay.
kennyN73
TÍCH CỰC
2 năm
Cái lỗ cho cụm camera càng ngày nó càng rộng ra hơn.
hàng chuẩn Táo là không bền và mắc, chốt không mua 😃
lieuliau
ĐẠI BÀNG
2 năm
Các bác cho mình hỏi ốp trong suốt, chống sốc, mỏng nhẹ nào ngon ngoài Apple nhỉ?
Hyper But
TÍCH CỰC
2 năm
Chơi ốp tốn kém quá
k có gì đặc sắc haha
Toàn LT
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có vẻ cầm sướng tay
Case cao cấp sài thì phải sướng rồi
Haiz cái ốp ko đã gấp 10 lần ốp mình mua
thuong911
TÍCH CỰC
2 năm
Mình cũng xài otter box. Phải nói cầm nó đầm tay. Mình và nóc nhà cũng xài luôn
Để mình săn ốp con 12 xem
Trước mình dùng con ốp sillicon cho xs công nhận phê thật, cầm rất thích tay. Dùng lâu thì sẽ bị bóng các góc và bị tróc phần sillicon. Mỗi tội xs cái ốp không bao hết phần đáy, mình khá ghét vụ này.
thanhly179
ĐẠI BÀNG
2 năm
Nói chung đã dùng qua mấy hãng ốp và từ lúc nghiện UAG đến nay tôi đã mua 2 cái UAG Monarch Kevlar cho 13 Pro Max của 2 vợ chồng, cảm giác cầm sướng, rơi không xót máy, ai nhìn cũng mượn cầm sờ thử lớp Kevlar sướng tay. Dùng ốp này xong chả quan tâm ốp nào khác nữa cả.
susucahoi12
ĐẠI BÀNG
2 năm
@thanhly179 đúng luôn, trc xài monarch cho 11promax, cái lúc lên 13prm đi kiếm ôp uag, ghé cps em nv tư vấn đưa luôn cái ốp Kevlar cầm sướng thật. Mà giờ UAG ra thêm cái carbon nhìn đẹp phết. Ngoài UAG có dòng Elagor nhìn cũng đẹp nếu ko thích cầm cứng cáp, Otterbox thấy hơi xấu.
Đẹp quá
StellarFox
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bởi đừng chê mấy bạn ơi
Mình thấy chủ tus mấy bài trước chê iPhone 14 quá trời mà giờ húp mợ luôn iPhone 14 😆))) nên đừng chê sẽ ko đổi còn chê là đổi chắc đó
Như t lúc đầu chê 14 mới mua flip 4
Xài rồi mới thấy flip 4 phế nên về lại iPhone 14 pro 😃)))))))))))
@StellarFox Thì cái Dynamic nó phế vl mà bạn? Pin hẻo nữa. Tôi mua đâu có nghĩa là phủ nhận hay phải tâng bốc hay thờ nó đâu? Tôi mua vì lý do duy nhất là xuống con nhỏ hơn, đi chơi tiện thì mua chứ store đâu bán 13 Pro nữa.
StellarFox
ĐẠI BÀNG
2 năm
@airwalker Vn còn mà
nguyenlocan
ĐẠI BÀNG
2 năm
Apple Store lúc nào cũng đông 😃
chaukyo
CAO CẤP
2 năm
Vẫn trung thành với Leather case của Apple. Cầm tay thích nhất
Jinnie KTL
TÍCH CỰC
2 năm
Bản sau lạ mắt quá
Em cũng như bác, trước mua cho lắm case cuối cùng cũng chỉ xài leather case của apple. Cảm giác thoải mái, đút túi quần không bị dính như silicone case

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019