Review Chuột không dây Logitech MX Master 2s

angle1088
4/7/2021 3:37Phản hồi: 25
Review Chuột không dây Logitech MX Master 2s
Đây là review về Chuột không dây Logitech MX Master 2s của mình. Mình mua nó với giá 1.400.000. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Chuột không dây Logitech MX Master 2s

Viền bên trái dạng lập thể đẹp tinh tế
Chuột to phù hợp ngón tay dài
Vòng lăn cuộn dài cho excel
Nhiều nút nhấp có thể cài app gán cho tác vụ
Có bluetooth, pin sạc

Những thứ mình thích

Kích thước phù hợp tay nam giới vừa vặn không mỏi tay như các con chuột quá bé
Thiết kế đẹp, nhìu cách kết nối

Những thứ mình không thích

Hơi nặng, nút tăng giảm âm lượng bên hông trái quá bé, phải rà rà mò mò mới bấm được chính xác, cổng sạc là microusb hơi lỗi thời

Nên mua hay không?

Nên mua

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con chuột thôi mà giá cao nhỉ
@nowornever79611196 Tiền nào của đó bạn , con chuột này rất xịn sò trong giới văn phòng : di chuột mượt và cự ly rộng , di chuột được trên mọi bề mặt thông dụng kể cả mặt kính , cầm đầm tay , dùng lâu không mỏi tay , đẹp , có nút đa nhiệm rất tiện , có nút cuộn trái phải , con lăn dùng rất đã , bền .
@ngoinhala tầm này làm con chuột m331 silent, còn lại đưa bạn gái đi chơi nắm tay sướng hơn, kaka, cầm gì con chuột 😁
@nowornever79611196 M331 làm j có con lăn cuộn dài bác. Cầm cũng ko đã bằng m2s
Mình nghĩ bạn nên đầu tư viết 1 bài review chất lượng hơn là đẻ ra liên tục mà đọc còn kém hơn quảng cáo hãng như thế này.
Review thế này tôi vào trang chủ nó đọc thông tin còn hơn. Bổ sung thêm vdeo và ảnh trên tay với ảnh tùy chỉnh nút với các công việc,.... -_-
Viết Review mà đc vài dòng cụt lủn như thế này thì đừng viết bạn ơi -_-
Tấm Cám
TÍCH CỰC
3 năm
@Sơn Sấm Sét Mà hình cũng không phải tự chụp nữa, lấy trên website mới nản chớ.
Vài dòng khoe chuột thì post fact được rồi bạn, nhét vào mục Quảng cáo Hub này làm làm gì vậy 🤣
Hiris
ĐẠI BÀNG
3 năm
Con này nút bấm có silent ko bạn. Đang tính mua con này nhưng mình bấm ko lên tiếng
@Hiris ko nha bạn .
256abc
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Hiris cũng vì silent mà mua m509 chứ ko lấy dòng này 😂
Hiris
ĐẠI BÀNG
3 năm
@256abc E có con 509 này, nhưng lớp vỏ dùng đc hơn 1 năm bung ra rồi, e mua con Master 3s này dùng hơi ồn tí nhưng ngon thật bác ạ.
ddthanhdat
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình mới mua con M337 xài được phết.
Hình này chắc copy trên mạng chứ ko phải hình trên tay
anfang
TÍCH CỰC
3 năm
Chuột nặng xài mỏi tay ko bác? Tính mú ms anywhere 3 mà ko biết vừa tay ko?
chuột anywhere 3 dùng ngon cho người tay nhỏ .
Không có gì để chê ngoài con lăn, con lăn bằng nhựa lăn mới có hơn năm đã mòn hết. Trên phiên bản 3 đã làm con lăn bằng thép luôn. Bác nào kêu đắt mua sẽ thấy phê như thế nào, đáng tiền lắm
tefo.dse
ĐẠI BÀNG
3 năm
Review kiểu gì vậy trời 😳
coolboyxxx
ĐẠI BÀNG
3 năm
E dùng con này cho mac os. Thỉnh thoảng bị đơ ko dùng được các phím gán chức năng luôn. Ngắt bluetooth đi xong bật lại mới được. Mà chuột di cũng ko nhạy lắm
bber2611
ĐẠI BÀNG
3 năm
Viết chả có tâm tí nào, sau viết thế này thà đừng viết bác ơi
thiệt sự con này quá đã luôn
dùng qua 1 loạt những e chuột gaming nhưng rốt cuộc thì e này vẫn là chân ái với cá nhân mình 😁
VIETPLUX
ĐẠI BÀNG
3 năm
Hóng video trải nghiệm 😌
Có bác nào biết khắc phục lỗi lag, giật khi dùng Master 2s và anywhere với Mac ko?
E đã đổi wifi 5g, reset các kiểu.
Cứ dùng bên Macos là bị lag, chuyển sang win lại hết????

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019