Review chuột Logitech Mx Anywhere 3

nightwish47
26/2/2021 12:17Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phuc_Ars
TÍCH CỰC
3 năm
chắc e làm 1 con quá, con M170 e dính db click rùi
shinbi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đẹp đó bác, em thì có con G304
mua về mới tiếc vì nó quá ồn. đen thật. quen xài chuột silent rồi giờ nghe click cứ như búa gõ vào đầu.
Quy Le Anh
TÍCH CỰC
3 năm
@trungnguyen8889 Pass lại không bác :v
pass màu trắng mới mua hôm nay 1tr6 , bán lại 1tr2 nhanh gọn lẹ ở hcm ai mua call em 0931577541
dattran17
ĐẠI BÀNG
3 năm
2 phần cao su 2 bên phải nói là siêu tệ
ddthanhdat
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình có thể cấu hình nút để nó switch giữa các desktop trên macOS không ạ?
Mình lên mạng tìm cách sạc pin thì đều ghi là đèn tắt là chuột đã được sạc đầy, mà mình sạc tầm 10p là nó tắt rồi. Các trang đều ghi 1 lần sạc đầy dùng đc đến 70 ngày thì mình sạc vài phút đèn đã tắt thì làm sao biết được nên sạc bao lâu để dùng được trong 70 ngày nhỉ?
Mình cảm ơn nhiều!
luckyman6
ĐẠI BÀNG
3 năm
Từng dùng 2 con Anywhere 1 vì lúc đó mua 1 lúc 6 con để làm quà tặng, cách đây mấy năm rồi, mỗi con đc đâu 2 tháng thì mất vì ngồi quán Café, dùng Mac lại quen dùng trackpad nên quên xừ mất con chuột, đến khi có việc phải chạy là quên luôn chuột. Anywhere 1 cảm giác nhỏ. Nhìn qua thấy anywhere 2, 3 cũng vậy, nói chung cảm giác ko sướng bằng mấy con chuột có dây dòng gaming mua 200-300k của các hãng (tất nhiên dùng trên Win). Đã dùng nhiều chuột ko dây Logitech, thấy ko bền lắm. Hiện đang dùng M585 cho MacBook, di chuột thỉnh thoảng nó phản hồi chậm - đơ đơ, nên cuối cùng toàn dùng trackpad, thỉnh thoảng cần kéo thả, quét 1 vùng trong file Excel thì mới cầm chuột để chỉnh. Đang ngắm nghĩa con MX Master 3, ko rõ dùng cho MAC có ổn ko nữa.
Bác cho e hỏi con này dùng nhẹ tay không bác, đợt trước mua e master 2s về chức năng thì quá ok, cơ mà nặng quá tới hơn 140g nên e bán lại r, con này 99g chắc ok hơn bác nhỉ
@duongricky Mình cũng bán con master vì nặng. Con này xài quen tay hơn nhiều
@nightwish47 Đọc review nãy h thấy điểm yếu của nó là viền cao su, mà e lại hay ra mồ hôi tay 😔(, chắc k hợp với anywhere 3 r, chuyển sang mấy con gaming
HVT
TÍCH CỰC
2 năm
@duongricky Viền cao su của Logitech thì xác định xài tầm hơn 1 năm là nó lão hóa rồi, chán!
@HVT Buồn quá bác, mọi thứ đều ok, cái cần nhất thì lại k có 😔
con này sài có ồn ko các bác, mình đang sài logitech m331 silent nên ghét tiếng ồn ạ
@vuong tuan dat Nghe tiếng khá rõ nha bạn
Có bác nào biết khắc phục lỗi lag, giật khi dùng Master 2s và anywhere 2s với Mac ko?
E đã đổi wifi 5g, reset các kiểu.
Cứ dùng bên Macos là bị lag, chuyển sang win lại hết????
@streetboy179 Có lẽ bị đụng với thiết bị bluetooth khác như loa, đèn, ổ cắm thông minh này nọ không chừng, bạn tắt hết rồi mở từng cái coi khi nào thì bị.
Chứ mình cũng ko biết sửa.
Con này xài em lại thấy nhỏ quá, ko ôm tay, trc bán con master 3 vì nó to quá, giờ cầm em này thì lại nhỏ quá, haizzz,
SIC92
ĐẠI BÀNG
2 năm
Bác cho em hỏi là h chuột của em nó k chuyển sang chế độ cuộn từng dòng nữa mà auto ở freespin, và dùng như thế lúc cuộn nó k chuẩn rất ức chế, k biết bác có bị tình trang như thế không
@SIC92 bạn bấm nút giữa chuyển chế độ, hoặc cài logi option chỉnh thử xem
SIC92
ĐẠI BÀNG
2 năm
@nightwish47 em không chuyển qua lại được ý bác, cứ mỗi lần chỉnh cái gì trong logitech option là đèn xanh trên chuột nó lại nháy lên xong chuột đơ 1 tẹo, chỉnh force trong logitech option h cũng k được nữa, nó cứ auto ở chế độ freespin, dùng ức chế thật
SIC92
ĐẠI BÀNG
2 năm
@SIC92 mà k biết có phải em dùng mx anywhere for mac cho máy windows nên nó thế k, trước nó dùng ngon lành, hay là tại do bluetooth máy em nó có vấn đề gì
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
2 năm
Dùng con này thích nhất cái bánh xe vô cực, nhưng để mà dùng cho máy PC thì con chuột có dây của mình vẫn là đẳng cấp, chơi game ngon, còn con này cứ kiểu lag lag thế nào ấy.
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ngoinhala Mình đang dùng đây nhưng nói chung ko ăn đc con có dây
@hieunguyen68 Con có dây hiệu gì vậy bạn ?
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ngoinhala Đây bạn ơi
hieunguyen68
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ngoinhala Trước mình mua 5 6 lít gì đó ở hanoicomputer
hongson890
TÍCH CỰC
2 năm
Vừa mua con này hôm qua xong 😁 Dùng ngon, có điều hai nút phụ ở cạnh trái bấm ko thuận tay bằng G304. Thiết kế thì tuyệt đẹp :D
310_yh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Các bác cho em hỏi. Kết nối con logitech mx anywhere và cài app logi options + trên win 11. Khi tắt máy bị lỗi này. Ai giúp em với.
King.quan
TÍCH CỰC
2 năm
@310_yh Kệ nó shutdown anyway thôi
310_yh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@King.quan Váng bác!
Biron
ĐẠI BÀNG
một năm
Anh em nào dùng con này bị nhanh hết pin ko? mình canh dc khoảng 14 ngày là hết rồi, dùng ở VP 8 tiếng / ngày, tối đi làm về là tắt sáng hôm sau mới mở lại
@Biron 14 ngày fullday thế là ok rồi mà bạn 😔 cắm sạc có 1tiếng thôi là lại dùng bt
@Biron 14 ngày có vẻ hơi ít. Mình không mấy khi tắt mà chắc chắn là hơn 14 ngày
hãng logitis này sài rất ổn, vẫn đang sài hơn 4 năm r mà k thấy hư, thay bin là xong
I used it no doubt very soft and easy to work I suggest it to you

<a href="https://crackmix.com/mac-smooze-...../">Mac Smooze .....</a>

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019