Review Có nên dán màn hình cho iphone nếu sử dụng thường xuyên

vũ domino
6/12/2021 3:44Phản hồi: 3
Review Có nên dán màn hình cho iphone nếu sử dụng thường xuyên
Đây là review về Có nên dán màn hình cho iphone nếu sử dụng thường xuyên của mình. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Có nên dán màn hình cho iphone nếu sử dụng thường xuyên:

Sản phẩm mình chụp trong bài gồm 13 và 13 mini của mình

Thiết kế, ngoại hình

Thiết kế không phải bàn , iphone mà !

Màn hình

Màn hình thế hệ 13 seri này thì đã rất đủ đáp ứng nhu cầu của hầu hết mọi người , tuy nhiên có một vấn đề sảy ra là màn hình cực kì dễ xước , dù bạn để trong túi , dùng giữ gìn thì máy sẽ bị xước vệt hoặc dăm nhìn rất khó chịu vì vậy mình khuyên mọi người nên dán cường lực cho dế yêu đừng để nude như mình nhé cường lực giờ họ làm mỏng lắm rồi . 2 ẻm máy này mình cũng đã đi dán ngay cường lực hiệu zeelot tại CELLPHONES 384 XÃ ĐÀN sau nhiều lựa chọn nơi dán. Rất hài lòng

Camera

Sức mạnh & Hiệu năng

Quảng cáo

Thời gian dùng pin

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qbinhpc113
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình thì hay dung mipow thấy ngon 1 tháng dán một lần mỗi lần tốn 400k. Chứ dài trần vài ngày nó mất lớp nano vuốt rít lắm. Còn dễ trầy nữa. Riêng về chống xướt thì thua xa màn cong của samsung
nhuduy2008
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mua hẵn chục miếng bên Baseus trên Lazada (gửi từ China) mỗi miếng xài 1 tháng là bao rẻ.
40k/ miếng.
Dùng cả năm thoải mái, mua ngay dịp sale còn rẻ nữa.
Bài hay quá. 5 sao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019