Review Combo mâm đĩa than active TN-400BT và Audioengine HD4 chuẩn audiophile, nghe nhạc vàng,...

kiwimita
6/4/2022 7:23Phản hồi: 75
75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TN400BT và cặp loa 2tr hơn 😃 loa phod mà nghe vẫn ưng
dinhmenh_gp
ĐẠI BÀNG
2 năm
@HDD18HAMLONG E cũng đang dùng R1700BTs này, cơ mà phải volume to tí >60 thì nghe mới đã. dưới mức đó hơi nhỏ ạ.
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@HDD18HAMLONG nghệ quá nghệ luôn bạn
@dinhmenh_gp bác tinh mắt vãi...tớ để nghe gần như hầu như chỉ nghe 3-40% thui à
Này là review combo demo ở cửa hàng đồ âm thanh phải ko anh em, đọc ko có vẻ gì là người dùng review cả.
qualangnhang
ĐẠI BÀNG
2 năm
@HaiChin Tất nhiên là thế rồi. Con loa ph o pho huyền 4` mà bị làm giá gấp đôi kìa bạn. Giá thực của nó có 449$ thôi. Con HD6 699$ mà trc bán có khoảng 18 củ kìa. Chắc thớt PR trá hình tí ấy mà, tiện thể nâng khống giá loa lên tí
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@qualangnhang xin lỗi vì giá không như bạn mong muốn nha, tại mình bán hàng từ nhà phân phôi bảo hành 12 tháng thôi à. Bạn có thể đặt mua bên nước ngoài với giá 449$ nha, loa nặng >7kg, phí ship chắc bạn cũng rành, đi bay chờ 7 ngày đi biển chờ 45 ngày. hư hỏng thì tự gửi qua Hãng bảo hành cho tiết kiệm, chứ mua ở VN vừa mắc vừa giao nhanh freeship vừa được bảo hành 12 tháng thì bất công quá
qualangnhang
ĐẠI BÀNG
2 năm
@kiwimita Bạn cứ nâng cao quan điểm con loa có 449$ của bạn quá, con này cho thì tôi lấy bán đi lấy tiền ăn chơi chứ bảo tôi bỏ tiền ra mua thì next cho lẹ ; )). Bỏ đồng tiền nó xứng đáng với chất lượng chứ ko phải loại 449 xong tự x2 nha ; ))
Chất âm giải trung và cao nghe ổn không. Có bị dính hay chói không bạn.
qualangnhang
ĐẠI BÀNG
2 năm
@master123456 Tất nhiên thớt bán nên loa nào nghe j cũng hay hết nhé bạn. Nên ko cần hỏi bạn cũng có câu trả lời. Ngoài ra giá thớt đưa cũng là giá hời nhé. Chắc đc giảm 50% đó 😁
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@master123456 theo mình thì trung và cao nghe tốt, tách bạch. mà theo bạn bên dưới thì mình ko có uy tín.
nên có gì bạn tham khảo bài của MOD luôn nha <3:
https://tinhte.vn/thread/tren-tay-audioengine-hd4-loa-nho-nhieu-ket-noi-am-thanh-am-nhe-nhang-hop-nhat-voi-nhac-tru-tinh.3365710/
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@qualangnhang xin lỗi vì giá không như bạn mong muốn nha, tại mình bán hàng từ nhà phân phôi bảo hành 12 tháng thôi à. Bạn có thể đặt mua bên nước ngoài với giá 449$ nha, loa nặng >7kg, phí ship chắc bạn cũng rành, đi bay chờ 7 ngày đi biển chờ 45 ngày. hư hỏng thì tự gửi qua Hãng bảo hành cho tiết kiệm, chứ mua ở VN vừa mắc vừa giao nhanh freeship vừa được bảo hành 12 tháng thì bất công quá
qualangnhang
ĐẠI BÀNG
2 năm
@kiwimita Bạn cứ xin lỗi nha, tôi chấp nhận bạn xin lỗi =)). Tính thế thì bạn buôn cái j nặng nặng vài trăm Kg vào tính ra phí ship cho nó đc lãi nhiều, Thêm cả bảo hành life time nữa x mấy chục lần giá lên chứ lãi có 12tr ko thấy bõ, buôn làm j cho tốn công ; ))
Quay lên cho anh em xem cái âm thanh thế nào bro
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@nguyenvietthe giờ mình quay thu bằng mic đt mình, rồi bạn nghe bằng loa đt của bạn, đoán xem có có đúng hong
Cười ra nước mắt
đĩa lân nhã nguyên hà hay ko bạn? định mua mà thấy list hơi chán
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@chanvan1611 nếu bạn thích Nhạc Việt mà nhẹ nhàng thì cứ xúc luôn không cần ngại nha
@kiwimita mình rất thích lân nhã nguyên hà nhưng list nhạc thấy hơi chán : ))
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@chanvan1611 nghe êm dịu, dễ ngủ
mâm này mình mua có 9t5 thôi , loa thì chơi marshall hình như 7t , cũng phê như thường , loa lại có BT cho các nhu cầu khác .
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@lamgiakhang06 mâm thì mới ra phiên bảng mới từ 2022 nên giá 11tr5, còn xưa nó có 10tr9
Cười ra nước mắt
Đĩa than có đắt không anh em?
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@THIENGBP ko đắt vì giá nào cũng có nè hihi
thuanlord
ĐẠI BÀNG
2 năm
mình có bộ a5+ wl ghép có hợp ko nhỉ
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@thuanlord được luôn, nếu nghe A5wl thì chắc thích nhạc trẻ, sôi động. mâm này bản thân cho ra tiếng ấm và chắc á bạn
thuanlord
ĐẠI BÀNG
2 năm
@kiwimita Ngược lại, toàn nghe nhạc vàng với auscotic 😆
kiwimita
TÍCH CỰC
2 năm
@thuanlord gu cũng xịn á, tại mình thường nghe nhạc vocal thì nghe HD4, nghe nhạc trẻ thì A5+ cho bass đã hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019